ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 10

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 16, 2018, 08:28:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thep59

งานนี้ลุงเฉยอานแน่ สงสัยจะฟ้าเหลือง โดนบรรดาเมียๆ เล่นทุกคนเลย

water06

กว่าจะถึงตอนปัจจุบัน ลุงจัดการ 4 สาวเเบบติดอกติดใจเเบบนี้ 4สาวต้องเจออะไรจากลุงอีกเยอะเเน่ๆ

asiakook

4 คนแล้ว จะโดนเพิ่มงานอีกไหม อิอิ ขอบคุณครับ

yedke

ลุงเก็บเรียบเลย รอตอนปัจจุบันอยู่ครับ เดาไม่ถูกว่าจะไปทางไหนต่อ

varanus_deaw

ลุงเฉยแรงดี จัดหนักยังมีแรงขับรถกลับอีก

Mild37

น้องเมย์เอาใจเก่งลุงเฉยก็ต้องขยันเอาเมย์ด้วยละ

woodpacker

"คนที่ฝัน และหวังจะอยู่คู่ เป็นผัวเมียจริง ๆ คือเมย์"
ลุงเฉยปากหวานจัง
จัดไปหนึ่งดอก ::Dribbling::

C0KE

น้องรินทรไม่ได้อยู่กับลุงเลย

bluenavy

ขอบคุณครับ ลุงเฉยนี่โชคดีจริงๆ

nano1234

ลุงเฉยรับมือสี่สาวไหวไหม 

kul1

Forgot_the_world

::Yes!::นอกจากสี่สาวนี้แล้ว จะมีสาวไหนโผล่มาอีกหรือเปล่า

akira

สลับเสียวแล้วมีดราม่า นี่จะแย่งกันกินเป็นคนแรกๆ เลยรึเปล่าเนี่ย

Eldy CR

เป็นชายที่น่าสงสารเสียจริง น้ำคงแห้งหมดละมั้งครับ

intell13

ลุงเฉยจะมีแรงขับกลับถึงกรุงเทพรึเปล่า เพราะมีให้เอาถึง 4 สาว น่าอิจฉาจริงๆ