ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้หวังดีตอนตี 1 cop

เริ่มโดย จอน นอนเล่น, ตุลาคม 17, 2018, 08:16:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอน นอนเล่น

คืนนี้แพทไปเที่ยวกลางคืนมากับ เพื่อนที่ รพ. เพราะเป็นวันเกิดรุ่นพี่คนนึง ก็ไปกันตั้งแต่ค่ำค่ะ กินร้านอาหารสบายๆก่อนดึกๆ ก็เข้าเทค ตามสไตล์ไปกันเป็นแก๊งค์ วันนั้นแพทแต่งตัวสายเดี่ยว บราครึ่งเต้า กระโปรงสั้น จีสตริงสีขาว เพื่อนก็แต่งคล้ายๆกัน แต่เค้าดูน่าเย็ดกว่าแพทเพราะทุกคน นมทะลักทะล้นไม่เหมือนแพทใส่สายเดี่ยวก็ยังจอแบน แต่นี้ถ้าใส่ กางเกงเต้นแอโรบิก รัดแนบเนื้อละก้อ หีแพทสู้พวกเค้าได้ไม่น้อยหน้าละน่า อิอิอิ ก็กินไปเต้นไป มีหนุ่มๆมาเต้นด้วยบ้าง จนเมากันได้ทีดึกสัก เที่ยงคืนกว่าๆก็แยกย้ายกันกลับบ้านใครบ้านมัน แทพก็ขับรถกลับคนเดียว ที่เที่ยวอยู่ในตัวเมืองบ้านแพทออกชานๆเมืองสักหน่อย ช่วงนั้นรถยังเยอะเพราะวันรุ่งขึ้นก็เป็นวัดหยุดยาว4วันรวด คร่อม เสาร์ อาทิตย์ ด้วย แพทไม่โดนเวร ที่ ร.พ. โชคดีไป...ขับรถใกล้จะถึงบ้านแล้วอีกไม่ถึง 10 กิโล กึ๊กๆๆๆๆๆๆๆแฉ๊ดๆๆๆๆๆๆ.......เสียงดังมาจากด้านท้ายรถ แล้วสักพักรถก็มีอาการ ส่ายๆ วิ่งไม่เรียบเหมือนตกหลุม แพทค่อยชะลอเบรก ตีไฟเลี้ยวเข้าข้างทาง...แล้วลงไปดู อาว...ตายห่าละกู...ยางรั่วนี่หว่า แพทยืนเกาหัวมึนทั้งเมา ทั้งตกใจ ไม่รู้จะทำยังไงหยิบโทรศัพท์ขึ้นมาไล่โทร หาเพื่อนๆก็คงช่วยอะไรไม่ได้เมาๆกัน ผู้หญิงทั้งนั้น ลองโทรหาพ่อ ปิดเครื่อง สงสัยเมาแอ๋ไปแล้ว เทศกาลแบบนี้ จะโทรหาเสี่ยชัชก็กะไรอยู่ จะทำไงดี เอาว๊ะ เปิดกระโปรงท้าย งัดแผ่นปูพื้น พยายามเอายางอะไหล่ออกมาแบบทุลักทุเล แม่แรง ที่ขันล้อ พอกลิ้งๆมาข้างล้อที่แบนบี้ได้ก็แทบเป็นลมเหงื่อไหล่ท่วมตัว โอ๊ยๆๆทั้งมาวทั้งเหนื่อย กรูเอ๊ยกรู...โชคดีที่ว่าเป็นข้างถนนใหญ่มีไปสว่างชัดเจนจึงไม่ค่อยกลัวอะไร เท่าไหร่ อีกอย่างแพทไม่ได้พกเงินทองเครื่องประดับมีราคาอะไร มีเงินสดในกระเป๋าแค่ 1 พันบาท บัตรเครดิต เอทีเอ็มเก็บไว้ที่บ้านเพราะแพทค่อนข้างระวังตัวตอนไปเที่ยว รถวิ่งผ่านไปมากมายหลายคันแต่หากลับมีใครมีน้ำใจจอดลงมาช่วยไม่ แต่ก็ไม่ว่ากันเพราะทุกคนก็คงต้องอยากถึงบ้านกันไวๆเหมือนกัน แพท พยายาม ขันน๊อตล้อสุดแรงแต่ไม่ออก แน่นอะไรจะปานนั้น ผ่านไปครึ่งชั่วโมงตี1แล้ว แพทยังพยายามอยู่ ทันใดนั้นก็มรแสงไฟรถมอเตอร์ไซค์ สาดมาที่หลังแพท แพทหันไปยกมือบังหน้าป้องแสงไฟหน้ารถมอเตอร์ไซค์ที่แทงตา สักอึดใจเครื่องยนต์ถูกดับ ก็มองเห็นเป็นเด็กผู้ชาย อายุน่าจะสัก14-15 2คนคร่อมรถอยู่ ใส่เสื้อยูนิฟอร์ม โลโก้ ปั้มน้ำมันที่แพทเพิ่งขับผ่านมาไม่ไกล .........พี่ๆๆๆ รถยางรั่วหรอครับ...ค่ะค่ะๆ น้อง ขับๆมาก็แบนเลย......แพทวางมือจากที่ขันน๊อต หันมาคุยกับเค้าแต่นั่งยองๆด้วยความเมื่อล้า สายตาคนซ้อนท้ายมองลอดมาที่ชายกระโปรงที่หย่อนลงด้านล่างคงมองเห็นจีสตริงแพ ทนิดๆแน่ๆ คนขับถามมาในอึดใจ ........พี่ครับผมช่วยเปลี่ยนให้นะครับดูท่าพี่จะทำไม่เป็น....ค่ะๆๆ รบกวนด้วยนะค่ะ ...ต้องลำบากพวกน้องๆๆ....ออๆๆ ไม่เป็นไรครับ คนไทยมีอะไรก็ช่วยกัน........แพทยิ้มหวานให้ก่อน ลุกขึ้นหลีกทางให้เค้าทั้งสองมาช่วยเปลี่ยน แพทเมื่อขาเลยไปเปิดประตูด้านหน้าฝั่งเดียวกับที่ยางรั่วนั่งบนเบาะ เอาขาวางที่พื้นดิน เอามือเท้าคางศอกตั้งกับเข่า มองดูพวกเค้าเปลี่ยนยาง น้องคนขับ ส่งยิ้มไปทำงานไป แต่ตาก็แอบมองนมแพทที่คอเสื้อสายเดี่ยวมันเผยเพราะแพทอยู่ในลักษณะก้มๆ คนซ้อนไม่ต้องพูดถึง มองแล้วมองอีก .......เอ่อ...น้องชื่อไรจ๊ะ ออผม ...ตั้มครับ... ผม...เดียวครับ.....ค่ะ พี่ชื่อแพท นะค่ะ ครับๆ พวกน้องทำงานปั๊มหรอ........ครับพี่...อาวแล้วเรียนหนังสือกันหรือเปล่าหล่ะ .......เรียนครับเรียน กศน. แบบว่าพวกผมบ้านจนน่ะพี่.........ออๆๆ....ขยันดีจัง จนรวยพี่ว่าไม่สำคัญกับน้ำใจของน้องสองคนนะพี่ขอชมเลย...แพทเอนหลังไปในรถ เพื่อหยิบลูกอมมาอม กระโปรงแพทร่นขึ้น จนตอนแพทเอนตัวกลับมาแอบเห็นทั้งคู่จ้องเป้าหีแพทตาค้าง แล้วรีบหลบสายตาทำงานต่อ....เปลี่ยนยางเสร็จ......พี่เสร็จแล้วครับ อุ๊ย....เก่งจัง.........ขอบคุณค่ะ แล้วแพทควักเงินในกระเป๋าให้ 300 บาท น้องๆ ส่ายหน้า ...ไม่ต้องหรอกครับพี่ เล็กๆน้อยๆๆ ก่อนเดินไปที่มอเตอร์ไซค์..... เพล้ง..!!!!!! เอ๊า...ไอ้เหี้ยเอ๊ย...ถุงพลาสติกขาด โอ๊ยๆๆๆ หมดกันเหล้ากู.....นั่นสิ แม่งเอ๊ย....มันจะประหยัดถุงไปถึงไหนว่ะ......ให้มาซะบางเลย .......แพทเดินเข้าไปขณะที่ทั้งสอง นั่งยองๆมองขวดเหล้าที่แตกอย่างเสียดาย....... อ๊าวขวดเหล้าแตกหรอ จะกินเหล้ากันหรอ.... ครับๆพี่เลิกงานแล้วน่ะครับพรุ่งนี้ก็หยุด ว่าจะกินกันหน่อยๆอดเลย พี่........อืมๆๆ เอางี้นะไม่ต้องเสียดายเด๊วพี่แพมซื้อเลี้ยงเอง.......อุ๊ยเกรงใจครับ...เอา น่าคิดซะว่าเป็นค่าสินน้ำใจที่น้องๆช่วยพี่เปลี่ยนยางรถละกัน.......เอ่อๆๆ ก็ได้ครับพี่......งั้นยังไงไปนั่งทานเหล้ากับพวกผมสักพักมั๊ยครับ ..........อืมๆๆ ดึกแล้วน้า.....สัก10นาทีก็ได้ครับพี่ ไหนๆพี่ก็จะเลี้ยงแล้ว...เจ้าภาพไม่อยู่มันรู้สึกยังไงไม่รู้....ได้ๆค่ะ ที่ไหนละน้อง.....ที่บ้านพักพวกผมน่ะครับ เช่าอยู่ไม่ไกลอีกโลเดียวเลี้ยวตรงโน้นก็ถึงแล้วครับ .......แต่พี่ว่ามันจะดูไม่งามละม้างค่ะ.......ออไม่ต้องห่วงครับพี่ ไม่มีใครอยู่ครับ เค้ากลับบ้านกันหมด อีกอย่างพี่ไม่ต้องกลัวครับอยู่ติดโรงพักเลย....... เอ่อก็จริงอย่างเด็กมันว่าเลี้ยวตรงนั้นก็โรงพักเปิดไฟสว่างไสว เอ๊าๆๆได้ๆแต่ พี่อยู่ได้ไม่นานนะพี่กินมาเยอะแล้วยังมึนอยู่เลย....คร๊าบพี่...เอ๊าเงินไป ซื้อเหล้ากะของกิน แพทยื่นตังค์ให้ 5ร้อย เด็กรับไปแล้วบอกว่าพี่ขับตามมานะครับ แล้วแพทก็ขับตามไป
.........ระหว่างที่เด็กสองคนขับเค้าก็คุยกัน....อุ๊ยๆๆอีนี้หีใหญ่ฉิบหาย แม่งโครตน่าเย็ดเลยว่าท่าทางขี้เงี่ยนด้วยนะมึง ยังไงว่ะ..ก็มึงดูกางเกงในสิ หุ้มหีแทบไม่มิดท่าทางหีดหนกใหญ่ฉิบหาย....เออๆ ก็ก็เห็น จีสตริงด้วย เห็นหมอยดำๆเลยมึง เสียวว่ะ ....เอ่อๆรีบไปซื้อเหล้าดีกว่า ยังไงแกก็ใจดีซื้อเหล้าให้เว๊ย ไม่งั้นอดแดกกันละมึง......อืมๆๆไป๊ๆๆ.............ในรถแพทคิดไม่น้อยไปกว่า เด็กพวกนั้น...เอาว่ะไปก็ไป แหมๆๆ มองหีมองนมแม่กันใหญ่ เงี่ยนละสิเด็กสมัยนี้ เงี่ยนกันเร็ว สิวเงี่ยนขึ้นเต็มหน้าเลยแต่ละคน.....ซี๊ด......คิดแล้วเงี่ยนเหมือนกันนะ เนี่ยเมาด้วย..หีไม่ได้กินน้ำเงี่ยนมาหลายวันแล้ว ไปหน่อยเผื่อได้กินเด็ก ถ้าไม่ได้กินก็กลับไปเบ้ดก็ได้ว่ะ........อิอิอิ ............. เลี้ยวเข้าซอยไปนิดเดียวเด็กก็ชะลอรถตีไฟเลี้ยวหน้าร้านสะดวกซื้อหน้าโรงพัก แพทจอดรอ สักพักเด็กหอบหิ้วเครื่องดื่มของกินกันออกมา ก่อนจะชี้มือให้แพทเลี้ยวรถเข้าไปจอดที่ ที่จอดรถหน้าบ้านพักเป็น ตึกแถวชั้นเดียว ก่ออิฐถือปูนแบบง่ายๆ ติดกันยาว10กว่าห้อง แต่ห้องอื่นๆเงียบกริบปิดไฟหมดมีเพียงห้องเดียวที่เปิดไฟ เด็กขี่รถไปจอดหน้าประตูห้องที่เปิดไฟ แล้วไขกุญแจเปิดห้อง ก่อนจะกวักมือเรียกแพท เข้าไป ทั้งสองช่วยกันเตรียมจานชามใส่กับแกล้ม เอาน้ำแข็งใส่กระติก เตรียมแก้วเหล้า ชงเหล้าแก้วแรกยื่นให้แพท พี่ครับ..........เชิญครับเจ้าภาพเปิดงานก่อน.......อิอิอิ........จ้าๆ แพทรับมาดื่มแล้วก็ชวนเด็กชนแก้วกัน......กินไปๆก็ติดลม เสียงเพลงคาราบาวเบาๆดังจากเครื่องเสียงเก่าๆๆ พ่อฉันเป็นกรรมกร............พ่อฉานเป็นกรรมกรรรรร.............แม๊ะๆๆๆ เพลงดีจริงๆๆ สักพักแพทปวดฉี่เลยขอตัวเข้าห้องน้ำซึ่งอยู่ไม่ไกล พวกเค้าชี้มือแล้วบอกแพทว่า แคบหน่อยนะพี่ ห้องนอนคนจน ออๆไม่เป็นไรค่ะพี่ไม่ถือ ..แพทเข้าไปปิดประตู กลิ่นแรกที่แพทสัมผัสได้นอกจากกลิ่นบุหรี่ที่คละคลุ้ง นั้นคือกลิ่นน้ำเงี่ยนแห้งๆที่คราบมันเกรอะกรังเต็มฝาผนังห้องน้ำ หนำซ้ำข้างๆอ่างล้างหน้า ตรงสายท่อน้ำทิ้งยังมีหนังสือโป๊ม้วนเสียบอยู่แพท ดึงออกมาเปิดดูเป็นภาพ นางแบบ ญ โดยควยยาวใหญ่เสียบคารูหีแบบจะจะ แพทพลิกเรื่อยๆจนหน้าสุดท้ายอย่างไม่นานเพราะมันไม่หนาเท่าไหร ภาพสุดท้ายแพทเห็นแล้วเสียวหีมากที่ รูปหี ญ มีน้ำเงี่ยน ช ทะลักออกมา อูยยยๆๆๆนี่แตกในหีนี่แพทชอบจัง....... แทพรีบฉี่พร้อมๆกับม้วนหนังสือไว้ที่เดิมตอนเอี้ยวตัว หีมันบินจนฉี่ราดเข้าที่ป้าจีตริงที่บางอยู่แล้ว เอ๊า...ซวยหล่ะฉัน แพทพยายามเอาทิชชู่ซับๆแต่มันก็ช่วยได้เล็กน้อย........แพทรีบเดินออกจาก ห้องคน้ำค่อยๆเปิดประตูไปแบบแง้มๆก็เจอเค้าสองคน กำลังซุบซิบๆกัน จับใจความได้ว่าอยากเห็นหีแม่งฉิบหาย .......แพทเลยแกล้งทำเสียงดังให้รู้ตัว แล้วเปิดประตูปรกติ แพทไปนั่งที่เดิมตรงข้ามกับเค้าทั้งสอง ที่นั่งมันนั่งกับพื้นนะค่ะทีแรกแพทเอากระเป๋าถือมาวางไว้หว่างขากันเปิดหวอ แต่พอได้ยินแบบนั้น เห็นภาพในหนังสือ...กลิ่นน้ำเงี่ยนคราบน้ำเงี่ยนในห้องน้ำ แพทเลยแกล้งลืมเอากระเป๋าวางที่เดิมแต่วางข้างๆตัวแทน ค่อยดึงตะเข็บกระโปรงจากด้านหลังให้ร่นขึ้นกว่าเดิม ก็กินกันไป เฮฮา ทะลึ่งๆบ้างๆ จนกับแก้มพร่อง น้องคนนึงเอื้อมไปหยิบจากในถุงมาเป็น ของทะเลทอดกรอบ...... เอ๊มีหอยยยยยยยกระป๋องของชอบด้วย..แหมๆๆ ลากเสียงซะ หอยยยยย ยานนนน เลยนะน้อง .... ก็ผมชอบกินหอยยยนี่คร๊าบ....5555555น้องชอบกินหอยยยยยย ยานนนนน 55555 พี่แพทคุยเก่งเหมือนกันนะเนี่ย จ้าๆๆ......... น้องคนนึงเปิดกระป๋องหอยลายทอดกรอบ ...อูยย แน่นจัง หอยเนี่ย....เอ๊าเปิดแรง...ป๊อก.... อ๋าๆๆออกแระ แหมมน่ากินหอยใหญ่เนี่ย .......ใหญ่จริงหรอไหนดูสิ ...อูวววน่ากินจังค่ะน้องใหญ่จริงๆๆ .... อิออิ น้องทั้งสองรับมุขกันหยิบหอยทอดมาคนละตัวก่อนทำท่าทำทางเลียหอย หน้าตาทะเล้นก้อนอ้ำๆๆลงปากแพทอ้าขามากขึ้นดึงชายกระโปรงมากขึ้น น้องทั้งสองมองเนินหีแพทในจีกันตาโต........แพททำทีไม่ระวังตัวแกล้งทำตึงๆ มึนๆ ตอนที่มองคงเห็นแคมแพทลางๆหล่ะเพราะเปียกฉี่มาแล้วอ่ะค่ะ........แพทลุกขึ้น เด็กถาม ไปไหนอ่ะครับพี่......เอ๊ากินเหล้ามาก..เด๊วพาหอยไปฉี่ก่อน555555
วู้วๆๆๆ เด็กตะดกนแซว ก่อนแพทเปิดประตูห้องน้ำ น้องคนนึงทักมาว่า ......พี่แพทเอาหอยไปฉี่แล้วเก็บมาฝากสักตัวสองตัวนะพี่ 55555555 แพทไปฉี่แล้วรีบถอดจีสตริงใส่กระเป๋าถือ ดึงชายกระโปรงมาสูงมาก ตอนเดินออกไปจากห้องน้ำค่อยเดินอย่างระวัง อิอิอิ .......แล้วบอกว่าพี่ไปหยิบแผ่นเพลงในรถแป๊บนะเบื่อคาราบาวแระ คร๊าบๆๆนึกว่าจะกลับ ออไม่กลับจ๊ะ ถึงเช้าเลยดีมั๊ย.5555555 แล้วแพทก็รีบไปหยิบ เดินกลับมา แล้วคลานท่าหมาไปที่เครื่องเสียง ทำทีเปลี่ยนแผ่นแต่แกล้งทำแผ่นตก หน้าแนบพื้นคว้านหาจนหีแพทโผล่ด้านหลัง แพทรู้สึกได้ถึงความเงียบ สงสัยเลือดกำเดาพุงกันหล่ะ ........พอเปิดเพลงได้แพทก้กลับมานั่งท่าเดิม คราวนี้กระโปรงร่นจนอีอ้าให้น้องๆดูเต็มๆตา........ทั้งคู่เงียบ เอ๊าๆๆ....ชนแก้ว..เป็งไร กานอ่า....เงียบเชียว แพทดื่มอึกใหญ่แล้ว ลากกระป่องหอยทอดมาวางใกล้ ขาที่นั่งขัดสมาธ เปิดหอยตัวเบ้งให้เด็กดูอยู่.... เด็กมองจ้องตาค้าง ลำควยในกางเกงเริ่มเป็นลำกัน.......เอ๊ามองอารายกันหวงหรอ หอยเนี่ย.....(แหมมๆแพทละชอบมุขหอยเสียจริงๆขอยืมมากจากเสี่ยชัชเค้าซะหน่อย )......อยากกินหอยก็ไม่บอกมองอยู่ด้วย จะเอาตัวไหนพี่หยิบป้อนให้....อ๊าๆๆ แพททำทีป้อน พูดอ๊าให้เค้าอ้าปากป้อนทีละตัวๆจนหมดกระป๋อง .........เด็กๆบอกหอยอร่อยจังเสียดายหมดแล้ว.......อีกคนบอกว่าใครว่าเหลือ อีกตัวเบ้อเริ่มเลย5555555แต่กินไม่ได้ของพี่แพทเค้า 5555555 น่านๆๆๆ แหมๆๆๆ ให้มุขหน่อยเอากันใหญ่...แล้วอยากกินมั๊ยหล่ะหอยใหญ่พี่น่ะ......... อุ๊ย........อยากๆๆๆ เด็กแย่งกันตอบ.....แพทนั่งชันเข่าเปิดกระโปรงจะจะ แล้วดันหีโหนกออกมาแคมเยิ้ม แตดแข็ง......ชี้นิ้วไปที่หี แล้วบอกว่านี่นะหรอ ครับๆๆๆๆ....เรียกใหม่ นี่อะไร หอยพี่แพทครับๆๆ.....ผิด...อีกที.....เอ่อ่...เอ่อ....หีพี่แพทครับ ..........ถูกต้องนะค๊า..... ที่นี้เด็กได้ใจ พี่แพทหีใหญ่น่าเย็ดจังครับ..........น่าเย็ดก็มาเย็ดสิ พี่เงี่ยนแล้วนะ.......พวกผมก็เงี่ยนแพท ลุกขึ้น แก้ผ้า แกะบราถอดออก ถอดกระโปรงออกเหลือแต่ตัวขาวๆกลางแสงไฟสว่างๆ แพท ไปคลานท่าหมาที่ที่นอนพวกเค้าที่ดูเก่าๆ แล้วกวักมือเรียก มาสิๆๆ...ใครจะกินหีพี่คนแรกมากินเลย เด็กคนที่ดูเงียบๆเป็นคนซ้อนท้ายทีแรก ปร๊าดเข้ามาก้มคุกเข่าใช้มือจับก้นงอนขาวแพท แบะออกใช้ลิ้นเลียรูตูดแล้วลากขึ้นลงยาวๆ แล้วสูดดมกลิ่นหีแพท ซู๊ดดดดดดด พี่แพทหีหอมน้ำหีหวานจังครับ.........อ๊าๆๆๆๆๆ......พี่เสียวหีจัง อีกคนรีบแย่งกูดมมั่ง แล้วแย่งเข้ามาดม แล้วเลียสองสามที ก่อน ลุกให้คนเดิมตะบันเลียต่อ เค้าไปแก้ผ้า ส่วนคนทีเลียแก้ผ้าไปเลียไปด้วย คนที่แก้ผ้าเสร็จ ก็ มานอนหงายข้างๆแพท สอดหัวมาที่นมเล็กๆของแพทมือนึงจับบีบเต้า อีกมือบี้หัว ก่อนจะ เอาปากมางับแล้วดูดเหมือนเด็กดูดนมแม่....โอ๊วๆๆๆๆ เสียวหีเสียวนมจัง อ๊าๆๆๆๆๆ แพทโดนทั้งสองจับเลียหี ดูดนมอยู่ร่วมๆครึ่งชัวโมง แล้วทั้งคู่ก็ให้แพท อมควย........ยืนเรียงแถม ควยชีเด่มาหน้าแพท แพทลุกขึ้นนั่งแล้วใช้มือรูดๆทั้งคู่ก่อน ควยไม่ใหญ่ ไม่ยาวมาก แต่ก็เงี่ยนดีค่ะ......แพทรูดสักพัก ก็ ก้มลงงับปากอมควยคนแรก ก่อนควยจะเข้าปากกลิ่นควยพุ่งข้าจมูกมันช่างเงี่ยนเหมือนกลื่นควยพ่แพทเลย เลยดูด อมเลียควยทั้งสองสับกันไปมา โอ๊วๆๆๆๆๆพี่แพทอมควยเก่งจัง เสียวหัวควยจัง แล้วแพทก็รวบควยทั้งคู่มาใกล้กันที่สุด แล้วอมที่เดียวทั้งสองหัวควย แม้มันจะไม่สามารถอมได้ทั้งลำควยทั้งสอง แต่หัวควยทั้งสองควยชนกันเองในปากแพท จนเด็กทั้งคู่ จับขยี้หัวแท กันใหญ่ อ๊ากๆๆ พี่แพท เสียวๆๆๆ พี่แพทหีโหนกจัง ก้นก็งอน อ๊าๆๆๆ พอแล้วจ๊ะเย็ดหีพี่แพทเถอะนะพี่แพทเงี่ยนมากแล้วน้ำหีเยิ้มเต็มแล้ว ทั้งคู่มองตากัน แล้วทำท่าเป่ยิงฉุบ แล้วคนชะนะ ก็มาจับแพทำท่าหมา ก่อนจะลากควยวนน้ำหีแพท แล้วส่งลำควยเค้าเข้าหีแพทอย่างไม่ยากเย็น อ๊าๆๆๆๆ เสียวหีควยเย็ดหี แล้ว ........ไม่นานอีกคนเดินมาข้างหน้า....ส่งควยมาให้แพทอม แพทโดนคนที่เย็ดหีโหมกระเด้า มือก็ขยำก้นแพทไปด้วย ตีเป็นจังหว่ะอีก แพทโดนทั้งเย็ดหีทั้งเย็ดปากจนต้องครางในลำคอเพราะเสียวมาก อู้ๆๆๆๆๆอี๊อๆๆๆๆๆเอ๊าๆๆๆ แพทถอนปากออกจากควยเพราะนึกได้ บอกว่า ไม่เย็ดก้นพี่นะ พี่ไม่ชอบ เพราะคนที่เย็ดอยู่กำลังเอานิ้วแหย่ๆรูก้นอยู่.........ค ค ครับๆได้ครับพี่เย็ดหีอย่างเดียวครับ นี่แน๊ะๆๆๆๆๆ ปั๊กกกๆๆๆๆๆๆ แล้วสักพักก็เปลี่ยนคนเย็ด กัน อู๊ยยย ควยใหม่เข้าหีอีกแล้ว อ๊าๆๆๆๆ อูย หีพี่แพทตอดสุดยอดเลยดูดควยที่สุด อูยยยๆๆๆๆ จากนั้นสักพักก็เปลี่ยนเป็นท่านอนหงายบ้าง นอนตะแคงบ้าง แพทขึ้นขย่มบ้าง........เย็ดกันนานมาก แพทแตกท่าแพทข ย่มเองไป1น้ำแล้ว น้องบอกว่าที่เย็ดได้นานเพราะว่าเมาแล้วน้ำเงี่ยนจะแตกช้า......อ๊าๆๆๆๆ.. อูววววๆๆๆๆ เสียวหีจัง อ๊าๆๆๆๆ เกือบชั่วโมงที่ทั้งคู่ผลัดกันเย็ดหีเย็ดปากแพทอยู่ อีกคนก็ถามว่ามึงใกล้หรือยัง ใกล้แล้วว่ะ เอ่อๆกูก็ใกล้แล้วคนที่เย็ดหีตอบ อ๊าๆๆๆเค้าแร่งกระเด้าถี่ยิบ ซอยไม่ยั้ง จะจะแตกแล้วๆๆๆๆๆน้ำควยจะแตกแล้วๆๆอ๊าๆๆๆๆๆ เค้าทำทีจะถอนควยมาแตกนอกหี แพทเกี่ยวขาเข้าที่เอว เอามือรั้งตัวกอดเข้าไว้ แน่น ก่อนจะร่อนหี ร่อนก้น บดอัดหนอกควยน้องเค้า แล้วร้องบอกว่า แตกคาหีพี่สิ แตกคาหีเลย.........พี่ชอบแตกคาหี อ๊าๆๆๆๆๆ โอ๊ย..............น้ำเงี่ยนพุงกระทบโพรงหี ฉู๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆเป็นระยะก่อนเค้าจะฟุ๊บตัว แพทก็แตก ขมิบหีรัด อ๊าๆๆๆๆๆ ๆน้ำหีแตกแล้ว..............คนที่เย็ดปากแพทตอนนี้เลิกเย็ดตั้งแต่เพื่อนคน ที่น้ำแตกบอกแล้วเพราะกลัวแตกคาปากแพทไม่ทันได้แตกเพราะเย็ดหี ...........แล้วคนที่น้ำแตกคนแรกก็ถอนควยออก หมุนตัว พลิกกลิ้งไปนอนควยตั้งข้างๆก่อนควยจะหดและผล่อยหลับไปเพราะ..เมาด้วย..... อีกคน เมื่อเห็นเพื่อน ถอนควยออกมือก็รูดควยเดินปรี่มา จับแพททำท่าหมา จับควยยัดลงหีทั้งที่น้ำเงี่ยนเพื่อนยังคาหีแพทอยู่เต็มๆ น้ำเงี่ยนไหลสวนลำควยออกมา จนเต็มหน้าท้องน้องเค้าและง่ามก้นแคมหีเนินหมอยชุ่มไปด้วยน้ำเงี่ยนแล้วก็ เร่ง โหมกระเด้าจนแพทเสียวอีกครั้ง เค้ากระเด้าอยู่10กว่านาทีได้ ก็สอดมือมาบี้แคมไถแคมแพท เพราะตัวเค้าเองจะแตกแล้ว เค้าบอกแพทพร้อมขยี้เร่งให้แพทแตกตาม พะพะพะพพี่แพทน้ำเงี่ยนผมจะแตกคาหีพี่แล้วๆๆๆ อ๊ษๆๆๆ พี่ก็จะแตกแล้ว บี้แตดแรงๆๆอ๊าๆๆ จะแตกแล้วครับๆๆ จ๊ะแตกแล้วค่ะๆๆๆ........อ๊าก.......โอ๊ยยยย น้ำเงี่ยนอีกจำนวนไม่แพ้กันฉีดเข้าหีแพทซ้ำอีกน้ำ พร้อมกับหีที่น้ำแตกแตดสั่นระริก ร่องหีขมิบหงึบๆ ก่อนแพทจะหมดแรงนอนลง น้องควยยังคาหีฟุบลงตาม สักพักแพทดันตัวออด พลิกไปนอนเรียงกัน3คยก่อนที่น้องคนที่เพิ่งแตกจะหลับใหลตามเพื่อนคนที่แตก ก่อน แพทนอนเอาแรงสัก30นาทีตอนนั้นตี4กว่าแล้ว แพทก็ลุกขึ้นมองหีตัวเองน้ำเงี่ยนรอบๆขาเริ่มแห้งแต่จำนวนมากยังคาหีแพท ไปล้างในห้องน้ำ คร่าวๆ ก่อนแต่งตัวลวก แล้วแอบย่องเปิดประตู ขับรถกลับบ้าน ไปอาบน้ำล้างหีนอน..............อิอิอิสบายหีเรยเราไม่ต้องเบ็ดไปอีกวัน ................อิอิอิ

reppok111

ได้อารมณ์จริงๆ น่าจะยางรั่วทุกวันนะ