ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แม่ม่ายขี้เหงา cop

เริ่มโดย จอน นอนเล่น, ตุลาคม 17, 2018, 08:25:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอน นอนเล่น

หลังจากที่ผมได้อ่านเรื่องราวของเพื่อนๆ มาบ้างแล้ว มันทำให้รู้สึกว่า ตัวเองอยากถ่ายทอดเรื่องของตัวเองบ้าง ผมเอง อายุ 16 ปี รุปร่างหน้าตาค่อนข้างจะดี พอเดินด้วยแล้วมีคนมอง ว่างั้นเถอะครับ ผมได้มีโอกาสรู้จักกับพี่ติ๊ก พี่ติ๊กเธอเป็นม่าย มีลูกติด 1 คน เธอเป็นผู้หญิงที่ผมว่าสวยคนหนึ่ง เพราะว่าเธออายุ 30 เองแต่สามีเธอตายไปก่อน คนอายุ 30 นี่ ใครว่าแก่ ผมว่าไม่แก่ ยังหุ่นดี นมเป็นนมอยู่ ยังไม่ให้เห็นริ้วรอยของความเหี่ยวยานเลย ผมเลยแอบมองพี่ติ๊กอยู่ประจำ เพราะว่า ห้องผมจะมีหน้าต่างติดกับหน้าต่างห้องพี่ติ๊ก พี่ติ๊กแกอยู่กับลูกแกแค่ 2 คน ลูกแกเพิ่งจะไม่กี่ขวบเอง ผมเลยแอบมองพี่ติ๊กเสมอๆ ไม่ว่าเวลาที่พี่ ติ๊กจะเปลี่ยนเสื้อผ้า

มันทำให้ผู้ชายอย่างเราเกิดความต้องการ ผมแอบดูพี่ติ๊กตลอด ไม่ว่าแกจะนั่งซักผ้า เวลาที่แกจะก้มๆ เงยๆ นมแกใหญ่มากยกทรงตัวน้อยของแกแทบจะปริออกเลยครับ พี่ติ๊กแกชอบมาที่บ้านผมมาคุยกับแม่ผม แม่ผมก็คุยดี ชอบให้ผมเอากับข้าวไปให้แก ผมเองก็ชอบที่ได้เข้าบ้านแก แล้ววันที่ผมต้องเสียความเป็นชายก็มาถึงครับ (ก่อนหน้านี้ผมไม่เคยช่วยตัวเองเลย เพราะว่าไม่รู้จักเลย) แม่ผมทำกับข้าว ให้ผมเอาไปให้แก ก่อนที่แม่ของผมจะออกไปข้างนอก แกย้ำให้ผมเอาไปให้พี่ติ๊กครับ ผมก็ทำตามที่แม่สั่งครับ เดินเข้าบ้านพี่ติ๊ก ผมก็เดินเข้าไปที่ไม่ยอมทัก หรือเคาะประตูก่อนเลย ผมเดินโทงๆ เข้าไปเหมือนปรกติ เกือบทุกวันที่ผมจะเดินไปที่ห้องครัวก่อน แล้วผมก็ต้องสะกิดใจ เมื่อได้ยินเสียงเหมือนคนกำลังร้อง แต่ร้องแบบครางๆ ผมเลยเดินตามเสียงนั้นไปครับ

ผมเดินขึ้นไปชั้น 2 ของบ้านพี่ติ๊ก วันนี้ลูกชายพี่ติ๊กไม่อยู่บ้าน ถ้าอยู่ผมคงได้ยินเสียงวิ่งเล่นอยู่ในบ้าน ผมก็เดินตามเสียงไปครับ แล้วผมก็มาหยุดที่หน้าห้องนึงครับ ผมเห้นว่าประตูมันปิดไม่สนิท เลยแง้มออกนิดนึง แล้วสิ่งที่ผมได้เห็นก็คือภาพพี่ติ๊กกำลังนั่งใช้นิ้วชี้งัดกับจิ๋มตัวเอง ตอนนี้เลือดในกายผมมันวิ่งแทบจะกระฉูด ผมไม่เคยเห็นสิ่งที่ผมไม่มีแบบนี้มาก่อน มันใหญ่ มีขนดกมาก ผมกลืนน้ำลาย แล้วผมก็แอบดูพี่ติ๊กที่กำลังช่วยตัวเองอยู่ที่เตียงนอน พี่ติ๊กครางด้วยเสียงที่บ่งบอกถึงความสุข สักพักพี่ติ๊กก็กระตุกตัวเอง พร้อมกับครางด้วยเสียงเหมือนจะสำเร็จความใคร่ ผมแอบดูจนแทบจะบ้าตาย พี่ติ๊กนอนกับเตียง ขณะที่มีน้ำไหลออกมาจากจิ๋มพี่ติ๊ก ผมเองจะกลับบ้านแล้ว พอดี วันนี้โชคดีจัง ได้แอบดูของดี แต่แล้วผมเองก็ต้องใจหาย เมื่อปิ่นโตที่ผมเอามาด้วย มันดันไปเกี่ยวกับประตู ทำให้มันเปิดประตูออก

ผมแทบช็อค เมื่อเห็นพี่ติ๊กกำลังมองอยู่ ผมหัวใจแทบหยุดเลยครับ มือไม้สั่นหมด กลัวพี่ติ๊กด่าผมเละแน่เลย พี่ติ๊กบอกว่า มาตั้งแต่เมื่อไร ผมบอกว่ามานานแล้วครับ ได้ยินเสียงเลยมาดู พี่ติ๊กบอกว่า ตะกี้เห็นไรป่าว ผมกลัว แล้วพี่ติ๊กเอามือมาจับผม แล้วบอกว่า พี่เหงา ผมบอกว่าเหงาทำไมครับ ผมเห็นพี่มีความสุขดี แล้วพี่ติ๊กก็มาจับที่กางเกงของผม แล้วถามผมว่าเคยเอาหญิงไหม ผมบอกว่าไม่เคยครับ แล้วชักว่าวล่ะ ผมก็บอกว่าไม่เคยครับ พูดแค่นี้พี่ติ๊กหัวเราะครับ แล้วพี่ติ๊กก็บอก มานี่มา พี่สอนให้ พี่ติ๊กจับผมถอดกางเกงออก เอามือมาลูบที่... ของผม แล้วบอกว่าก็ใหญ่ดีนี่ ทั้งที่ผมมองแล้วว่ามันเล็ก ตอนนั้นผมทำไรไม่ถูก ใจมันเตลิดไปแล้วครับ พี่ติ๊กจับผมถอดกางเกงในออก แล้วเม้มปาก ดูด... ให้ผม ตอนแรกมันรู้สึกธรรมดาครับ

พอสักพัก ผมเริ่งหงี่ครับ เสียวจังครับ พี่ติ๊กไม่พูดไรต่อ ทั้งดูดทั้งเลีย จนผมบอกว่าไม่ไหวแล้วครับ พี่ติ๊กเอาปากออกแล้วจัดการชักต่อแบบเร็วๆ ผมไม่ไหวเลยเสร็จ พี่ติ๊กบอกว่า เร็วจังน่ะ ผมบอกว่าก็ผมไม่เคยนิ แล้วพีติ๊กก็บอกว่า มาเดี๋ยวพี่สอนให้หมดเลย มาถึงขั้นนี้แล้วครับ ใจมันเลยอยากลองดู พี่ติ๊กบอกว่าจูบพี่สิค่ะ ผมก็เลยจูบครับแต่พี่ติ๊กเอาลิ้นมาดุนผมครับ ผมเลยดุนคืนครับ จูบกันสักพัก ผมเริ่มอยู่ไม่สุขครับ มือไม้ก็เริ่มคลำไปทั่วครับ นมพี่ติ๊กใหญ่มาก เท่าที่ผมสัมผัสตอนนั้น พี่ติ๊กบอกไซร้คอพี่สิค่ะ ผมไซร้คอพี่ ต่ำลงมาที่ราวนมครับ พี่ติ๊กก็ครางในลำคอ ผมถอดเสื้อพี่ติ๊กออก เผยให้เห็นยกทรงสีชมพูลายลูกไม้ มันทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้น ผมปดตะขอยกทรงออกทำให้เห็นนมที่ผมเคยเห็นเวลาพี่เขาซักผ้า มันต่างกันมากครับ ผมเลยบรรเลงทั้งดูดทั้งเลียเลยครับ หัวนมพี่ติ๊กคล้ำหน่อย เพราะแกมีลูกแล้ว

ผมค่อยๆดูดนมแก ดูแกมีความสุข ผมเลยบีบคลึงนมแกเล่น แกร้องครางอย่างมีความสุข ผมเองตอนนี้ถูกแก ถอดเสื้อผ้าออกหมดแล้ว แกจับผมนอนหงาย แล้วเอามือมาจับที่แท่งเอ็น ของผมรูดขึ้นๆๆ ลงๆๆ ผมจับหัวแก ให้แกอมให้ แกก็อมแบบไอติม ดูดดังจ๊วบๆ ผมเสียวเต็มที่แล้ว ผมเลยบอกว่า พี่ติ๊กผม จะไม่ไหวแล้ว แกเลยเลิกอม แล้วนอนหงายแล้วแหกขาออก บอกให้ผมเลียให้แกหน่อย ผมก้ไม่ค่อยกล้า ครับ พูดเสร็จพี่ติ๊กเรียกผมมานั่งบนเตียงแต่แกบอก ถ้าไม่เลียจะฟ้องแม่ผม ผมเลยเลียให้แก หอยพี่ติ๊กใหญ่มากครับ มีขนเล็กน้อย พี่ติ๊กบอกค่อยๆ เลียน่ะ ผมมือใหม่ พี่เขาก็สอนให้ตวัดลิ้น ห่อลิ้น จนพี่ติ๊กเกรงไปหลายรอบ

ครั้งแรกที่ลิ้นผมรับรส มันแปลกๆ มากคาวๆ ยังไงบอกไม่ถูก แต่ผมไม่สนใจ ผมสนใจสิ่งที่อยู่ตรงหน้า แล้วพี่ติ๊กก็บอกผมว่า ช่วยพี่ด้วยค่ะ.... อ่ะๆๆๆ อูว์ ๆๆๆ พี่เสียวเหลือเกิน พี่ติ๊กเอามือมาขยี้หัวผม ร้องออกมาด้วยความเสียว สักพักเธอครางกระเส่า ผมเห็นอย่างงั้น ผมเลยถามพี่ว่า จะทำไงต่อล่ะ พี่ติ๊กบอกว่าเอาของผมแหย่เข้ามาเลย ผมก็ละจากร่องเสียวของพี่ติ๊ก พี่ติ๊กกำลังบีบคลึงนมตัวเองอย่างกระหาย ผมจับพี่ติ๊กมาข้างเตียง แยกขาพี่ติ๊กออก แล้วเอาท่อนเอ็นของผมแหย่ลงไป มันเข้าไม่ได้ครับ พี่ติ๊กบอกว่าเจ็บ มันใหญ่ ผมเลยถามพี่ว่าทำไงครับ พี่ติ๊กบอกว่า เอาน้ำของพี่ทาสิ ผมเอามือมาลูบที่จิ๋มพี่ติ๊ก เอาน้ำของพี่ติ๊กมาลูบที่ท่อนเอ็น ของผม มันลื่นอย่าบอกใครเลยครับ

ผมเลยเอาอาวุธของผม ยัดเข้าไปใหม่ ทีนี้เข้าไปได้ครับแต่ยังไม่มิด ผมรู้สึกถึงความเสียวครั้งแรกในชีวิต และรู้สึกอุ่น พี่ติ๊กดูเหมือนจะมีความสุข พี่ติ๊กบอกว่า ซอยพี่สิค่ะคนดี ผมเองมือใหม่ เอายังไม่เคยเลย เลยอัดเข้าไปแบบไม่หยั้งเลย ไม่ถึง 2 นาที ผมก็เสร็จ แต่พี่ติ๊กยังไม่เสร็จเลยครับ ผมก็ลงนอนกับพี่ติ๊กบอกว่า เดี๋ยวพี่ให้แก้ตัวน่ะ ผ่านไปสัก 10 นาที พี่ติ๊กก็มาเล้าโลมผมอีก มาจับไอ้หนู้ผมดูด ดังจ้วบๆๆ ผมไม่ไหว แล้วผมจับพี่ติ๊กบีบนม ดูดนมพี่ติ๊ก พี่ติ๊กบอกว่า อย่าเพิ่งรีบสิ ผมเริ่มบีบคลึง พี่ติ๊กร้องมาด้วยความเสียว ผมจับพี่ติ๊ก นอนหงายดูดที่จิ๋มพี่ติ๊ก พี่ติ๊กร้องครางแบบเสียวที่สุด ผมเลยบีบนมพี่ติ๊กเพื่อแก้ความเสียว พี่ติ๊กบอกว่าพี่ไม่ไหวแล้ว ผมเห็นพี่ติ๊กร้องคราง

ผมทนไม่ไหวแล้ว คราวนี้ผมขอเอาพี่แบบที่ผมไม่เคยลองมาก่อน ผมเอาเจ้าน้องชายมาถูที่ร่องพี่ติ๊ก พี่ติ๊กถึงกับครางออกมา แล้วบอกผมว่าจะทรมานพี่หรอค่ะ ผมไม่สนใจใครแล้ว พี่ติ๊กกอดผมไว้แน่น แล้วบอกกับผมว่าพี่จะไม่ไหวแล้ว อย่าทรมานพี่เลย ผมเอาท่อนเอ็นของผม ยัดลงไปที นี้ผมเริ่มจะเป็นงานแล้วครับ ผมยัดมันลงไปที่จิ๋มของพี่ติ๊กที่โหนกนูน พี่ติ๊กถึงกับซี๊ด...ปากร้องครางออกมา ผมซอยเข้าๆๆ ออกๆๆ พี่ติ๊กก็รับการล่วงล้ำอย่างดี ยกก้นรับเป็นจังหวะ ผมจับพี่ติ๊กซอย เบาๆ เพราะผมรู้ว่ าถ้าเร็วไปจะเสร็จไว ผมเล่นกับพี่ติ๊กท่านี้จนหมดแรง พี่ติ๊กบอกให้ผมนอนหงาย แล้วเธอก็โชว์ทีเด็ด ขึ้นคร่อมผม กระแทกอย่างเอาเป็นเอาตาย จนผมทนแทบจะไม่ไหว ต้องเอามือไปบีบนมพี่ติ๊กเล่น ผมใกล้จะถึงจุดหมายแล้ว ผมบอกพี่ติ๊กพี่ติ๊กจะแตกแล้ว พี่ติ๊กบอกว่า พี่ติ๊กเองก็จะเสร็จแล้วเหมือนกัน

ผมจับพี่ติ๊กนอนหงายเอาขาถ่างออก แล้วผมก็ซอยเร็ว จนพี่ติ๊กร้องคราง บอกว่าเยี่ยมเสียวจังเลย ผมบอกว่าผมจะเสร็จแล้วน่ะ พี่ติ๊กบอกว่า อย่าเอาออกน่ะ ผมเลยรีบซอยสักพัก น้ำรักของผมก็พุ่งเข้าสู่ที่จิ๋มพี่ติ๊ก พี่ติ๊กก็เสร็จพร้อมกับผม เรานอนกอดกันอย่างหมดแรง แต่ยังไม่ได้ชักออก คาไว้ จากนั้น พี่ติ๊กบอกว่า อย่าบอกกับใครนะเรื่องนี้ ผมก็บอกว่า ไม่บอกแน่นอน พี่ไม่เคยมีความสุขกับใครขนาดนี้มาก่อนเลย แฟนพี่ยังไม่เท่าผมเลย ผมก้บอกว่า ว่างๆ เรามาทำกันใหม่นะครับ สอนผมด้วย พี่ติ๊กบอกได้เลย หลังจากวันนั้น ผมกับพี่ติ๊กก็เล่นกันมาเกือบทุกวันเลยครับ

9toulek

มีคนมาประเคนให้ขนาดนี้ ดีจังเลย

hanabombam

ได้ครูสอนเสียวส่วนตัวซะด้วย ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

reppok111

jackboston

ได้ทั้งเทรนเนอร์ ทั้งพี่เลี้ยง ทั้งเมีย

Warute

เล่นแตกในแบบนี้บ่อยๆคงได้ผัวใหม่เป็นเด็กรุ่นลูก

p_hart

::HeyHey:: ได้แม่ม่าย สอนเชิง สุดยอด