ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
K

หลอกฟันหญิง2(จบเรื่อง)

เริ่มโดย katarina.rostova, ตุลาคม 17, 2018, 10:18:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

katarina.rostova

มื่อประมาณต้นปี 2561 ผมได้รู้จักกับผู้หญิงคนหนึ่งอายุประมาณ 24 ปีเห็นจะได้ เธอคนนี้ชื่อบ๋อม เป็นคนตัวเล็กๆ ผิวขาวหุ่นอวบๆ ส่วนหน้าอกเธอนั้น ใหญ่ เเละดูเป็นทรงสวยงาม นิสัยก็จัดอยู่ในหมวด นิสัยดี ไม่ถึงกับเเรด แต่ก็รู้เรื่อง เเละเป็นงานเรื่องอย่างว่า ในระดับหนึ่ง เพราะเองก็เคยร่ำเรียนวิชามาบ้างเเล้ว จากบรรดาเเฟนเก่า ผมขอเล่าถึงที่มา ของการได้รู้จักเธอก่อนนะครับ คือเธอเป็นฝ่ายเข้ามาทักผมในเฟช คืออารมณ์ประมาณว่าเธอพึ่งเลิกกับเเฟน ก็เลยอยากจะหาคนคุย ผมก็คุยกับเธอไป ระหว่างที่คุย ผมก็ส่องเฟชเธอบ้าง เข้ามาดูรูปเธอ อื้อหือ เธอมีของดีจริงๆ หน้าอกเธอใหญ่ ผิวขาว เนียน เละสเตตัสของเธอที่โพสในขณะนั้น+ภาพที่เธอแชร์ ผมเดาได้เลยว่า เธอคงพร้อมที่จะบวกกับใครซักคนแน่นอน ผมเลยคุยกับเธอ ก็เผื่อที่ว่า อาจจะมีซักวันที่ผมจะได้เห็น สองเต้าคู่นั้น เเละเป็นคน ที่ได้ สัมผัส เเละดูด นมคู่นั้นของเธอ ผมก็คุยกับเธอไปซักพักใหญ่ๆ จนเราเริ่มที่จะคุ้นเคยกัน ลืมบอกไปว่า เราสองคนไม่เคยเจอตัวจริงกันมาก่อน เเต่นั่นก็ไม่ใช่ประเด็น เดี๋ยวคุยกับไปซักวันมันก็ต้องได้เจอกันเองอ่ะเเหละ เอเาล่ะทีนี้ผมขอข้ามช็อตมาตรง ตอนที่เราเริ่มคบกัน เเล้วก็ถึงวันที่ผมจะได้เผด็จศึกเธอ แน่นอนครับ วันนั้นผมนัดเจอเธอ ในวันเสาร์ ก็กะจะพาเธอไปเที่ยว ตามปกติที่เราเคยทำนั่นแหละครับ แต่วันนี้ อาจจะพิเศษตรงที่ผมเตรียมจะเผด็จศึก เเล้วก็คิดว่าเธอเองก็คงพร้อมสำหรับที่จะเรียนรู้อะไรจากผมที่มันมากขึ้นกว่า กินเที่ยว โอบไหล่ จับมือ อะไรพวกนี้เเล้ว ฮ่าๆๆ วันนั้นเราก็ไปเที่ยวกับตามปกติ เเต่ที่ต่างกันออกไป คือ เราไปเที่ยวน้ำตกกัน เเล้วเธอจะมาค้างที่ห้องผม ผมนี่อดใจรอที่จะให้ถึงห้องเชือดแทบจะไม่ไหว เเค่จินตนาการถึงสองเต้าที่ผมเห็นในเฟช แค่คิดน้องชายผมมันก็ตื่นชนิดแทบ ไม่รู้จะเอามันนอนลงยังไง เเละเเล้ว หลังจากที่เราเล่นน้ำตกเสร็จกันเสร็จ ก็ได้เวลากลับ ผมนี่ระหว่างขับรถ ก็คิดตลอดว่า จะทำยังไงดีเมื่อถึงห้องผม จะจู่โจมเลย หรือ จะเเบบให้บรรยากาศพาไป แต่ก็ช่างเถอะ แบบไหนมันได้เอาเหมือนกันอ่ะเเหละ ฮ่าๆๆๆ พอมาถึงห้องผม ก็เวลาประมาณทุ่มเศษๆ พอมาถึงเธอก็นั่งลงบนเก้าอี้ ผมก็นั่งพื้นมองหน้าเธอ เเล้วก็ถามเธอว่า วันนี้เป็นยังไง สนุกดีมั้ย เธอก็ตอบว่า "อื้ม ก็สนุกดี ไม่ได้เที่ยวแบบนี้มานานเเล้ว ขอบใจมากนะ" แหม ผมได้ยินแบบนี้ เเทบอยากจะถามเธอกลับไปว่า อยากสนุกกว่านี้มั้ยล่ะ 5555 แต่ก็ได้แค่คิด ยังไม่กล้า ต้องดูเชิงไปก่อน อยากให้จังหวะมันสวยๆกว่านี้หน่อย 55555+ เเล้วจากนั้น เราก็ไปซื้ออะไรมากินเเล้วก็ดูทีวีกันไปซักพัก เวลาประมาณจะ4ทุ่มเเล้ว ผมเองก็คิดว่า คงได้เวลาอันสมควรเเล้ว ที่จะเริ่มเผด็จศึกซะที ผมเลยเริ่มโอบใหล่ เเล้วกระซิบข้างหูเธอว่า "นอนได้เเล้ว" ิบิ้ว นิดๆ เพราะจากที่ผมเดา เธอชอบอะไรที่มันโรเเมนติกอ่ะนะ เลยไม่จู่โจมหนัก ค่อยๆเป็นค่อยไป เธอก็ตอบกลับมาว่า "ละครยังไม่จบ ขอดูให้จบก่อน ถ้าเผิ่นง่วงก็นอนไปก่อนได้" ผมนี่เจอคำตอบแบบนี่ไป คิดในใจ ก็กูจะเอา จะให้นอนก่อน ก็อดดิ แต่ก็ต้องใจเย็นๆไว้ ก็นั่งรอไปซักพัก จากนั้นก็มีคนโทรมาหาเธอ เป็นเพื่อนเธอนั่นเอง ได้ยินเธอคุยกับเพื่อนประมาณว่า เพื่อนจะชวนไปเที่ยวผับ เเล้วจะเข้ามารับ อ้าว!พอผมได้ยินเเบบนั้น ก็ซวยสิครับ อุตส่ารอโอกาสนี้มาตั้งนาน จะให้หลุดไปง่ายๆ คงไม่ยอม เพราะ เธอกับผมทำงานกันคนละที จะหาเวลาว่างมาเที่ยวให้ได้ค้างด้วยกัน มันเป็นอะไรที่ยากมากๆ หลังจากเธอคุยโทรศัพท์เสร็จ เธอก็บอกผมว่า เพื่อนจะโทรมาชวนไปเที่ยวอ่ะ แต่เขาปฏิเสธไปแระ เหนื่อยอีกเกียจออกไป" ผมได้ยินเเบบนั้น คิดในใจ อีนี่ พร้อมโดนแน่ๆ! ผมไม่รอช้าหลังจากนั้น ก็เดินไปกอดเธอ เเล้วบอกเธเอว่า "ขอบใจนะที่เห็นเขาสำคัญกว่าเพื่อน" หยอดนิดๆ โรเเมนติกหน่อยๆ 55555+ เเล้วเธอก็ตอบมาว่า "ก็เราเเฟนกันเเล้วหนิ จะทิ่งเเฟนไปหาเพื่อนได้ไง" เเล้วเราก็มองหน้ากันครับ ผมก็ไม่รอช้า เอ่ยว่าจา เผด็จศึกไปว่า "เขารักบ๋อมนะ" จากนั้นก็จูบเธอครับ เธอก็พยายามจะจูบกลับอยู่บ้าง เเต่ดูไม่ค่อยคล่องเท่าไหร่ เวลาผมจะสอดลิ้นเข้าไป เธอมักจะเบือนหน้าหนี สงสัยไม่เคยเจอจูบแบบชนิดเเลกลิ้นแน่นอน เเต่ไม่เป็นไรครับ เมื่อแลกลิ้นไม่ได้ ก็ไปจุดอื่น ผมเลื่อนมือลงไปตรงสะโพกเธอ บีบเบาๆ พรอ้มกับค่อยๆดันเธอไปที่เตียง จากนั้นก็ผลักเธอนอนลงไป แบบไม่ใยดี เพราะอารมณ์เงี่ยนจัดมันเริ่มมา เลยลืมไปว่าต้องเล่นแบบโรเเมนติก 55555+ จังหวะนั้นเธอดูตกใจนิดหน่อย เเต่ผมไม่สนอะไรเเล้ว เหยื่ออยู่ตรงหน้า ยังไงก็ไม่ปล่อยให้รอดแน่ๆ ผมถอดเสื้อตัวเองออก ในขณะที่เธอนอนนิ่งๆ เหมือนรอเวลาทีจะถูกผมขย้ำ จากนั้นผมก็ไซร์ซอกคอ เเล้วก็ดูดคอเธออย่างเอร็ดอร่อย เธอก็คราง อู๊ๆอี้ๆ นิดๆ ได้อารมณ์มากๆ เเล้วเเละก็ถึงเวลาทีผมรอคอย วันที่ผมจะได้เห็นสองเต้าที่ผมเฝ้าฝันมานาน นับเเต่วันที่ได้ส่องรูปเธอ แต่ตอนนั้น รูปมันค่อนข้างมิดชิด เเต่ก็ดูออกทันทีว่ามีอะไรดีๆอยู่ในนั้นเเน่นอน วันนี้แหละที่ผมจะได้เปิดดู ผมเริ่มคลึงเบาๆไปก่อน อื้อหือ!! มันนิ่มมือมากๆ แหม จะยังไม่ถอดเสื้อเธอออก ผมรเริ่มเเกะกระดุมออก เเต่เสื้อเธอกระดุมมันเเน่นเหลือเกิน แต่ผมก็พยามค่อยๆถอดจนหมด เพราะรู้ว่าสิ่งที่รออยู่มันต้องคุ้มค่าเเน่ๆ เเล้วมันก็เป็นอย่างที่ผมหวังไว้จริงๆ นมสองเต้า ที่ขาวเนียน ผมไม่รอช้าครับ ถอดยกทรงเธอออก เเล้วพยุงตัวเธอขึ้นมา เเล้วผมก็ไปนั่งซ้อนหลังเธอ กะจะบีบแบบให้มันส์มือไปเลย ผมก็ค่อยๆสอดมือเข้าไป แกะยกทรงเธอออก โอ๊วพระเจ้า หัวนมสีแดงอ่อนๆ หัวนมเธอสวยมาก ทหน้าอกเธอเพอเฟคมาก ผมบอกไม่ถูก เเต่เห็นเเล้วมันน่าดูดจริงๆ ผมบีบขย้ำ นมเธออยู่ซักพัก จนเธอบอก "อบ่าบีบเเรงสิ เขาเจ็บนะ" ผมก็คิดในใจ ก็นมมึงมันน่าบีบนี่หว่าจะให้กูทำไง! เเล้วก็ตอบเธอไปอย่างสุภาพมาก "ก็บ๋อมนมสวยหนิ นิ่มมือด้วย เขาก็บีบเพลินไปหน่อย ขอโทษนะ" เธอก็ตอบกลับมาว่า "ไม่เป็นไร จะทำไรก็ทำ" จากนั้นผมก็บีบนมเธอไปเรื่อยๆ เพราะผมไม่เคยจับนมใครที่นิ่มแบบนี้มาก่อน เธอก็สดๆใหม่ๆอยู่อ่ะนะ เพราะเคยมีเเฟนเเค่3 คนเอง พวกนั้นคงไม่ค่อยสนใจนมเธอมั้ง เเล้วในขณะที่ผมบีบไป ผมก็จับเธอนอนลง เพราะผมพร้อมทีจะเอาลิ้นของผม ละเลงเลียหัวนมเธอเเล้ว...

จากนั้น ผมก็ดูดนมเธอ  พร้อมค่อยๆ เลื่อนลงไปเรื่อยๆ เลียขึ้นๆลงๆ อยู่ประมาณ2-3รอบ เธอก็นองครางๆ บิดตัวนิดๆ  เห็นเเล้วได้อารมณ์มากๆครับ ผมไม่รอช้าครับ หลังจากนั้นลงมือ ถอดกางเกงเธอออก คราวนี้ก็ได้เวลามาดู ร่องสวาทของเธอกันเเล้ว ผมก็ดึงกางเกงในเธอออกอย่างไม่รอช้า  สิ่งที่ผมเห็นอยู่ตรงหน้า มันสวยงามใช้ได้ มีขนปกคลุมนิดๆ ดูเเล้วเซ้กซี่ เเละน่าดูดมากๆ  ผมจ้องอยู่ซักพักพร้อมกับเอามือลูบต้นขาของเธอ เเต่ไม่ลงมือทำอะไรซักที จนเธอต้องถามว่า "จ้องอะไรอ่ะ เขาอายนะ" ผมตอบไปแบบหยาบๆ นิดๆ "จ้องหีบ๋อมนั่นเเหละ น่าเย็ดมากๆ" เธอตอบผมกลับมาว่า "บ้า พูดอะไรก็ไม่รู้ เเรงส์จัง" ผมด้วยอารมร์ที่แบบเงี่ยนสุดๆ บวกกับท่าทีของเธอทีดูไม่ประสีประสาเรื่องพวกนี้มาก เเล้วมันทำให้อารมณ์พลุ้งพล่านมากๆ ผมตอบกลับไปว่า "วันนี้จะเย็ดบ๋อมให้แบบลืมแฟนเก่าทุกคนเลย" เธอไม่ตอบอะไร  ผมเซ็งนิดๆ  เลยทำโทษด้วยการ เลียตั้งเเต่ปลายเท้า ยันหัว ลงลิ้นในทุกๆส่วน หู จมูก ปาก ดูเธอไม่ค่อยแฮปปี้เท่าไหร่กับสิ่งที่ผมทำ เพราะเธอเบือนหน้าหนีตลอด เเต่ก็นี่แหละ บทลงโทษที่บังอาจเงียบใส่ผม หลังจากที่ลงโทษเธอจนหนำใจเเล้ว ผมเลยถามเธอว่า "พร้อมจะโดนเย็ดเเล้วรึยัง" เธอไม่ตอบ เเต่ยักคิ้วใส่ พร้อมเล่่นหูเล่นตา  สงสัยอยากโดนเต็มที่เเล้ว หลังจากตอนเเรกๆ ทำเงียบๆเหมือนยังเกร็งๆอยู่ ตอนนี้ผมรู้เเล้ว ว่าเธอคงอยากเต็มที่ อยู่ในสถานะที่ยอมจำนนต่อ ค.ย ผมแน่นอนเเล้ว ผมจึงไม่รีบร้อนอะไร เพราะยังไง ก็ได้เอาเเน่ๆ จึงนึกทำอะไรหนุกๆก่อน  ผมเลยบอกเธอไปว่า "ไปปิดเครื่องโทรสัพก่อน ห้ามถามอะไรหลังจากนี้ ไม่งั้นเขาจะไม่เย็..ด" เธอทำหน้างง เเล้วยิ้มนิดๆ เเต่เธอทำตามเเต่โดยดี แบบไม่ถามอะไร สงสัยกลัวไม่โดน  จากนั้น ผมก็ถามเธฮว่า "เงี่ยนมากมั้ย ให้พูดออกมา ห้ามพยักหน้า" เธอก็ตอบมาว่า "อืม"พร้อมกับยิ้ม คงคิดในใจ ไอ้นี่มันจะทำอะไรของมัน แต่ผมไม่สนใจ ผมเริ่มเตลิด ผมมีรสนิยมทางเพศที่แบบ ชอบพูดชอบถาม เรื่อง18+ ของคนที่ผมเคยเอา อยากรู้ว่าเขาเจออะไรมาบ้างเกี่ยวกับเรื่องพวกนี้ เวลาได้ฟังเเล้วบิ๊ว สุดๆเลยครับ  ผมจึงบอกเธอว่า หลังจากนี้ไป ว่าผมจะเล่นเกมส์ตอบคำถามสนุกๆก่อน เเล้วค่อยเอา ซึ่งเธอเองก็ตอบ ตกลง  คำถามเเรก
"ใครเป็นผู้ชายคนเเรกที่ได้เอา ค..ย ทะลวง hee บ๋อมคนเเรก"  เธอตอบมาว่า "กิจ ถามอะไรแบบนี้เนี๊ยะ"เธอบ่นออกมา ผมเลยทำโทษ ด้วยการจูบปากแบบดูดดื่ม ซึ่งเธอเองไม่ค่อยชอบ ผมจึงบอกเธอไปว่า "ถ้าบ่นอีกจะโดนแบบนี้" เธอก็ตอบว่า "ขอโทษเเล้วเมื่อไหร่จะเอาเนี๊ยะ เขารอนานเเล้วนะ" ผมด้วยความที่รู้ว่าเธอเงี่ยนเต็มที่เเล้ว จึงตอบกลับไปว่า "ถ้ารอไม่ได้ก็ใส่เสื้อผ้าเเล้วก็นอนซะ" เธอทำหน้าบูดนิดๆ เเล้วเธอตอบกลับมาว่า "เขาขอโทษ มาๆจะถามอะไรอีกก็ถามมา"  เห็นมั้ยล่้ะครับ เธออยู่ในสถานะที่หนี ค...ย ผมไม่ได้เเล้ว ยังไงคืนนี้ผมก็สนุกได้เต็มที่อยู่เเล้ว
คำถามที่สอง
"เคยมีเเฟนมาเเล้วกี่คน เเล้วใครคือคนที่เอามันส์ที่สุด บอกเหตุผลด้วย"
เธอตอบว่า "สามคน มี กิจ ตุ๊ย ธี " ผมพูดเเทรกขึ้นมาว่า  "ให้บอกสไตล์การเอาของเเต่ละคนเป็นยังไง"  เธอก็ตอบว่า "กิจ จะชอบเอาแบบกวนตีนๆ ทำอะไรแผลงๆ ชอบให้อม เเล้วเเตกใส่ปากกับหน้าเขา เเล้วมันก็ขำ ส่วน ตุ๊ย คนนี้เป็นรุ่้นพี่ คบกันไม่ได้นานเท่าไหร่ เวลาเอาก็พื้นๆอ่ะ มาถึงกับจับๆบีบๆนม ซอยๆเเตกเเยกทาง แค่นั้น  ส่วนคนที่สาม เขาคบนานที่สุด ลีลานิ่มนวลในช่วงเเรกๆ ที่คบกัน ถนุถถนอมเขาดีมาก เขาชอบสุดๆ เเต่พอคบกันไปนานๆ มันเหมือนเห็นเขาเป็นที่ระบายอารมณ์เลย เวลาเขาไปหา เปิดประตูเจอเขา มันลากขึ้นเตียง จับกด แบบไม่ให้เขาตั้งตัวเลย จับกด ล็อคเเขนไว้ ซึ่งวันไหนถ้าเขาไม่มีอารมณ์ เขาก็จะเสียใจมากๆ ที่มันทำแบบนี้ เเต่ถ้าเกิดมีอารมณ์มา เจอแบบนี้ก็สนุกไปอีกแบบอ่ะนะ" ระหว่างที่เธอเล่าไป ผมก็เอามือเขี่ยหัวนมเธอไป ผมพยายามบิ้วอยู่เรื่อยๆ เดี๋ยวอารมณ์เธอจะหายไปซะก่อน เเล้วผมก็ถามเธฮว่า "ถ้าคนที่สามเอาดี ขนาดนี้ ทำไมถึงเลิกล่ะ " เธอก็ตอบแบบเศร้านิดๆ "มันบอกเลิกเขา"  ตอนนี้ผมเริ่มใจคอไม่ดีเเระ เพราะเธอหลังจากตอนแรกดูฮึกเหิม เเต่ตอนนี้ท่าทีเธอเปลี่ยนไป ผมเลยไม่ถามต่อแระ ขอรุกเธอต่อ โดยการจับ จับกดเเล้ว ละเลงเลียhee เธอแบบ ไม่ให้ตั้งตัว เธอดิ้น พร้อมกับกดหัวผมให้เเนบกับhee ของเธอ พร้อมกับพูดเบาๆว่า "เขารอแบบนี้มานานเเล้ว อ๊าาห์" หลังจากเลียไปซักพัก ผมก็สังเกตอาการเธอ คงกลับมาเงี่ยนอีกแล้วเเน่นอน ผมเลยหยุดเลีย เเล้วจัดไป
คำถามสุดท้าย ว่า"คืนนี้ นมกับHeeของเผิ่น  จะให้เขาเป็นเจ้าของคนเดียวใช่มั้ย" เธอตอบกลับมาว่า "ก็ใช่อ่ะดิ" คำตอบไม่ดุดัน ผมเลยลงโทษเธออีกครั้ง เธอบอกมาว่า "เอ๋าทำอะไรผิดอ่ะ" ผมบอกเธอไป "เผิ่นตอบไม่ถูกใจเขา" คราวนี้เธอเหมือนรู้งานเเล้วว่า ตองตอบแบบไหน เธอจึงตอบอีกครั้งว่า "นมกับHee ของเขาจะเป็นของเผิ่นคนเดียว เผิ่นจะได้เป็นเจ้าของHee กับนมของเขาคนเดียวเท่านั้น" ผมจึงถามเธอว่า "เเล้วเขาจะทำอะไรกับ นม Hee ของเผิ่นได้บ้าง" เธอตอบกลับมาว่า " จะyes จะดูด จะเลีย จะทำอะไรก็ได้ตามใจตัวเผิ่นเลย" เธอตอบได้ตรงใจผมมาก ผมจึงตอบเธอไปว่า "งั้นค..ย ของเขาก็จะเป็นของเผิ่นเหมือนกัน" จากนั้นผมก็เริ่มเอา ค..ย ของผม ยัดใส่Heeบ๋อม เเล้วจากนั้นก็เริ่มซอย ไปเรื่อยๆ เธอก็ครางเบาๆ ซึ่งผมฟังดูเเล้ว ไม่ถูกใจเลย ก็ทำโทษเธอออีก เธอเหมือนรู้งานว่า ตัวเองคงร้องไม่ดัง เธอก็จัด ครางซะเต็มที่ เล่นใหญ่มาก "อ๊า อ๊าๆ อุ๊ย มันส์hee จังเลย เอาแรงๆ อีกสิผัวขา" ผมได้ยินอบบยร่เท่านั้นเเหละ อารมณ์มาเต็ม จัดท่าหมา ซอย พร้อมขยำนม เต็มที่ เธอครางไม่หยุด! สงสัยได้ปลดปล่อยอามณ์แบบเต็มที่ ผมจับเธอนอนตะแคง เเล้วเสียบอย่างนิ่มนวล ช้าๆนุ่มนวล เธอคงแปลกใจ เลยถามผมว่า"อ้าว เมื่อกี้ กำลังมันส์เลย ทำไมเปลี่ยนฟิลซะล่ะ" ผมเลยบอกเธอว่า "เห็นพูดถึงเเฟนเก่าว่า ตอนเอาแบบนิ่มนวล ถนุถนอม เผิ่นชอบไง" เธอตอบผมมาอย่างเร็วว่า "ตอนนั้นช่างมัน เเต่ตอนนี้ขอมันส์ๆก่อน" ผมได้ยินแบบนั้นก็จัดให้สิครับ จับเธอนอนคว่ำหน้า เเล้วก็เสียบเเทง แบบไม่ยั้ง มือตบก้นเธอ ดังเพี๊ยะ! เธอครางด้วยความเมาส์มันส์ จากนั้นกลับมาสู้ท่าเบสิค ผมก็ดูดปากไป พร้อมกับซอยแบบไม่ยั้ง !  คราวนี้ เธอไม่เบือนหน้าหนี ยอมแลกลิ้นด้วย สงสัยคงจะมันส์มากๆ เลยลืมไปเลยว่า ไม่ชอบดูดปาก 5555+ ผมถามเธอว่า "เเตกในได้มั้ย" เธอบอกว่า "ไม่เอาๆ ขี้เกียจกินยาคุม" ผมได้ยินแบบนั้น ก็เลยหยุดซอย พร้อมลุกขึ้้น  พร้อมพูดว่า "ไหนว่าเขาจะทำอะไรกับHeeเผิ่นก็ได้ไง" เธอเหมือนรู้ว่าผมต้องการอะไร เลยพูดว่า" ก็ได้ๆอย่างอนสิจ๊ะ จะเเตกในheeหรือในปาก ก็ตามใจตัวเองเลย มันเป็นของเผิ่นเเล้ว มาสิคะ"  ผมได้ยินเเบบนั้น ก็จัดไป ซอยไปเรื่อยๆ จนเธอบอกผมว่า "ผัวขา! จะเสร็จเเล้ว ขอถี่ๆหน่อย ไม่ไหวเเล้ววว!! " ผมก็จัดไป ก้มหน้าก้มตาซอบ ไม่สนHee เเตดอะไรเเล้ว จนสุดท้ายก็น้ำเเตก เราสองคนเสร็จพร้อมกัน ผมเอาออกมาเเตกใส่ปากเธอ เธอก็ลุกขึ้นมาคว้า ค..ย ผมเข้าไปอม อย่างเอร็ดอร่อย หลังจากนั้น เราก็นอนกอดกันซักพัก ก็ใส่เสื้อผ้า ก็มานั่งคุยกัน เธอถามผมว่า "ทำไมไม่ยอมเเตกในเธอล่ะ" ผมตอบไปแบบแมนๆว่า "เผิ่นไม่ยอมตอนเเรกหนิ เขาจะขัดใจเผิ่นได้ไง" เธอบอกมาว่า "ก็เขาให้เเตกได้เเล้วหนิ" ผมบอกว่า "เขาถามไปงั้นเเหละ อีกอย่างเเตกใน ก็ลำบากเผิ่นไปกินยาคุมอีก เหนื่อยเผิ่นแย่เลย" เธอยิ้มเเล้วกอดผม พร้อมพุดว่า "วันนี้เขามีความสุขมากๆ" ผมจึงถามเธอไปอีกว่า "สุขแบบไหน ตอบให้ชื่นใจหน่อย"  เธอเบ๊ะปาก เเล้วมองค้อนนิดๆ เเล้วพูดว่า "โดนyesไง มันส์เป็นบ้าเลย!! ถูกใจยังคำตอบแบบนี้" ผมก็หัวเราะ พร้อมดึงเธอมากอด  เธอก็พูดขึ้นอีกว่า ตั้งเเต่โดนyesมา เผิ่นเป็นคนเเรกที่ทำให้เขาปลอดปล่อยอารมณ์ได้ขนาดนี้ " ผมถามต่อว่า "ยังไง" เธอตอบมาว่า "ก็แบบ กล้าครางดังส์ๆ พูดผัวขา Hee อะไรพวกนี้ ซึ่งเเต่ก่อนเขาไม่เคยทำแบบนี้ไง" ผมจึงถามต่อว่า "เเล้วรู้สึกดีมั้ยล่ะ"  เธอตอบมาว่า "รู้สึกอยากจะโดนYesทุกวันเลยแหละ ฮ่าๆๆๆ" เธอพูดพร้อมหัวเราะ ผมยิ้มกระหยิ่มในใจ คิดว่า "ม ึงโดนกูyes ไปอีกนานเเน่ๆ จนกว่ากูจะเบื่อ"  เเล้วหลังจากการเผด็จศึกเธอครั้งเเรก เธอได้ตกเป็นทาสของค..ย ผมไปแล้ว ผมจะสั่งอะไรให้เธฮทำอะไร เธอยอมทำตามทุกอย่าง เพื่อให้ผมyesเธอ ไม่ว่าจะเป็น การอยู่บ้านห้ามใส่เสื้อผ้า ไปทำงานห้ามใส่เสื้อใน สวิงกิ้ง เอากับคนอื่นให้ผมดู ทุกๆอย่าง จากผู้หญิงน่าตารัก ตัวเล็กๆ นิสัยดี ผมเปลี่ยนเธอเป็นเคอรี่ ร่าน ค..ยไปเลย 55555+

devilzoa

โอ้แหม เจอแบบนี้ไม่เอาเป็นเมียเลยอะดีออกนะ

tantawanjames

ตามใจขนาดนี้ไม่เอาเป็นเมียถาวรไปเลย สบายเลยนะ

party23

เอาไปสัมภาษณ์ไปจะคุยกันรู้เรื่องป่าว  แต่ก้ตื่นเต้นดีเนาะ

Adamw

ตอนเพื่อนโทรมา เกือบอดซะเเระ
55555+   เเต่ยังดีที่ผู้หญิงไม่ไป
สงสัยเธอเองก็อยากโดนเหมือนกันอ่ะแหละ  ::DookDig::

johnywalker

เด็กดื้อจะโดนตี เด็กไม่ดีจะถูกฟัน จัดการฟันเผื่อผมด้วยนะ ขอฝากสัก 2 ดอก