ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uirou] Flower of the Dead ดอกไม้แห่งความตาย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 18, 2018, 06:55:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

***คำเตือน เรื่องนี้มีเนื้อหารุนแรง ดาร์คสุด ทำร้ายจิตใจ ไม่ชอบก็ผ่านได้เลย

ท่านประเมินพลังของข้าตํ่าไป

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

18

ถ้าเลือกตอบขออ่านช่วงหลังแล้วต้องกลับมา Edit หรือตอบความรู้สึกหลังอ่านจบเพิ่ม
แต่เตือนก่อนว่าเรื่องนี้ดาร์คพอควร ไม่ชอบก็ผ่าน ผมเหนื่อยแล้วที่จะตั้งกฎบ้าๆนี่
ผมทำทุกทางแล้ว แค่อยากให้ทุกคนมีส่วนร่วม แต่เหมือนส่วนใหญ่จะไม่ชอบกัน
ไปตอบตอนเก่าๆที่ไม่ซ่อนก็บอกว่าถูกบังคับให้มาตอบ มันคงใกล้จะถึงเวลาแล้วล่ะ
แบนจริงจังให้หมดกับพวกไม่ทำตามกฎ หรือเลิกแปลไปเองเงียบๆ แต่คงอย่างหลัง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

wender_111

อะเฮือก ตับของข้า ด้านมืดขนาดนี้ผมก็ทนไหวมั้ยครับ จัดไป ไว้ไปเปลี่ยนตับเอาก็ได้

ป.ล. ตอนจบยังพอเยียวยาตับข้าได้บ้าง ข้ายังไม่ตกไปในด้านมืดซินะ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

Whๅ่tE

ดูดาร์กมาก แต่อยากรู้เนื้อเรื่องต่อ มาขนาดนี้ละตับเราเอาอยู่

โหตับข้าพังหมด = = แสดงถึงธาตุแท้ของมนุษย์ได้อย่างดี
อ่านจบละไม่มีอารมณ์เลย 555

Akira Watanabe

::Crying:: เนื้อเรื่องดาร์คมาก ซอมบี้มันก็ไม่เว้น

Akira Watanabe

อ้างจาก: Akira Watanabe เมื่อ ตุลาคม 18, 2018, 07:40:29 หลังเที่ยง
::Crying:: เนื้อเรื่องดาร์คมาก ซอมบี้มันก็ไม่เว้น

::Sweat::  อย่างน้อยก็ยังจบแบบให้รู้ว่าโลกนี้ยังมีคนดี 555+

-*- จะกด Edit ทำไมมันกลายเป็น Quote ไปนี้

GODz

มาละละละลแล้ววว เทพสายดาร์ก ขอให้ปวดตับให้สุดซอย ผมนี่หวังไว้เยอะเลย

เด่วน่ะ ทำไมผมรู้สึกว่าไม่กระทบกระเทือนจิตใจ - -" สงสัยเสพ NTR เกินขนาดไปแล้ว

Pharadorn Kaewsan

ขอให้มันโดนกัดตายซะ โคตรเลวเลย

ทำไม่โดนกัดตายวะ แบบนี้จะตายสบายไปนะ

b522055023

แค่ P-10 , P-11 ก็ว่าเถื่อนแล้ว มาเจอ P-18 ตั้งแต่นั้นไปสะเทือนใจ  ::Crying:: แต่จะพยายามจะอ่านให้จบครับ
-----------------------------------------------------------------------------------------------------
อย่างน้อยก็มีตำรวจน้ำดีอยู่บ้าง  ::Sweat:: สมน้ำหน้าไอตัวนั้นจุง  ::Oops::

Jeed168

ถ้าตอบแล้วได้อ่านต่อ อ่านจบจับตับแตกไหมเนี่น?

นี่ขนาดดูต้นๆนะยังโหดขนาดนี้!!!! ::Orz::

::Thankyou::

vincenttatto

เชี่ยดาร์คได้ใจมาก มันจะมีหักมุมกว่านี้อีกหรอ

อ๋อกลายเป็นหักมุมสวยจบประทับใจ เจอขู่สะก็คิดว่าจะแบบลุกมากัดคอซะอีก

trong5171

อ่านแค่ครึ่งแรกก็รู้สึกได้ถึง 4 อย่าง
- รุ่นพี่อ้วนมันโรคจิตขนานแท้
- เพิ่งเคยเห็นใช้เครื่องตีไข่แบบนี้ creative จริงๆ
- พระเอกแว่นทำเป็นคนดีจนน่ารำคาญแฮะ
- ไม่รู้สึก dark ขนาดนั้นแฮะ อาจจะเพราะผู้ ญ เด็กเกินไป + ไม่ตอบสนอง ไม่ขัดขืน ต่อต้านอย่างสิ้นหวังเลย ผมเลยรู้สึกเฉยๆ

// แผนพระเอกล้ำกว่าที่คาด กำจัดรุ่นพี่แล้วเก็บไว้เล่นเองสินะ 5555

iten1234

แน่มาก เด็กหญิงจะกลายเป็นซอมบี้ยังไม่เว้น

phatsa

ตำรวจรุ่นพี่แม่งโหด...แต่ก็คิดถูกที่บอกว่าเดี๋ยวก็เป็นซอมบี้หมดแล้ว ::Horror::

=========================================================

ส่งที่หน้ากลัวที่สุดในโลกก็คือคนเรานี้หล่ะ .....ยังดีเรื่องนี้มีตำรวจดีๆอยู่

worachat39

ขออ่านหน่อยนะครับ ตำรวจโคตรโหดเอาเครื่องตีไข่ใส่เลยหรอ

ไม่ได้ดาร์คขนาดนั้นนะครับ แต่เหมือนจะมีตอนต่อเลยอยากรู้ต่อไปเป็นไง