ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uirou] Flower of the Dead ดอกไม้แห่งความตาย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 18, 2018, 06:55:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DearDiary

ดาร์กจริงด้วย
แต่ก็อ่านได้
หลุมศพคุณแม่ นี่แม่จริงหรือยัยแม่เลี้ยงใจร้ายเนี่ย
อีตาหัวหน้ายังไม่ทันได้เป็นซอมบี้ก็ตายซะแล้ว

zero21

ก็จริงที่เป็นซอมบี้ แต่มันก็โหดไปนะ ฆ่าเลยดีกว่าอีก

ดีนะที่จบยังโอเค ชะโลมตับไปได้บ้าง ^_^
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

j1111j0000

toxin45

::Touchy:: โหดเกิ้นนนน เล่นเอาเรื่องตีไขยัดใส่เด็กเนี่ยยนะ

เนื้อเรื่องโครตหม่นหมองเลยยยย

13 12

ตำรวจที่เอาเครื่องดีไข่ใส่ไม่น่าจะตายดีแน่ๆแล้วคู่หูจะทำไงเนี้ย

มันจะดาร์คขนาดไหนอยากดูต่อจังครับ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ คานายาม่านี้ขาโหดนะนี้เล่นเครื่องตีไข่เลยเสียของหมดแบบนี้

#ดีนะที่จบแบบนี้ไม่ปวดตับพาเด็กเอาดอกไม้ไปหลุมศพแม่

biggiggog

ครึ่่งแรก ดูทะแม่งๆ ซอมบี้ขายดอกไม้ด้วยรึ ไอ้ตร.รุ่นพี่ไม่เรียกว่าโหดหรอก
เค้าเรียก โรคจิตวิปริต 

ยังไม่ค่อยอินเท่าไหร่ คือถ้าแอบปล่อยให้เด็กกัดมัน แล้วค่อยยิงทิ้งน่าจะสะใจกว่า
ขอบคุณมากๆครับ

cuffs 112

ฆ่าตำรวจรุ่นพี่ก่อนแม่งมึงโหดยิ่งกว่าซอมบี้อีก สรุปคนคือสิ่งที่น่ากลัวที่สุด

Rider V3

แนวโหดมาก จิตใจด้านมืดจริงๆ เอาศพเด็กได้นี้ ด้วยแนวนี้เพิ่มเจอครับ

===จบได้ สวยที่เดียว นับว่าไม่ผิดหวังกับโลกนี้ จริงๆ

yakusa98

น่าจะดูดาร์กมาก เด็กเป็นซอมบี้จริงอ่ะ

ตอนจบ มันแบบสุด ๆ ถึงกับขนลุกเลย

Ke2l3e2oS

พี่ ตร จะโหดไปไหนเล่นเครื่องตีไข่เลย

รู้สึกสะใจเล็กๆ ตอนจบ หนุ่มแว่นเราสกิลพระเอกมาเต็มจริงๆ

SNGOT

ยอมใจในความครีเอทีฟครับไม่เคยเจอหนังหรือมังงะเรื่องไหนใช้ที่ตีไข่มาลุยทีเดียวสองรูเลยครับ
ดีใจที่ตอนขบพระเอกไม่ได้ละทิ้งความเป็นมนุษย์ไปแบบรุ่นพี่ครับ

thaiboss

อ่านมาแล้วมันดาร์กมาก หวังว่าอ่านจบมันจะโหดกว่านี้

แหม่ตอนจบหักมุมจบแบบไม่ปวดตับซักได้ นึกว่า ตำรวจ2  คนจะสวิงกะซอมบี้ซะแล้ว

CoolNook Thangsakul

ขอแม่งโดนกัดตายไปเหอะ ตำรวจพันนี้อย่ามีเลยดีกว่า

CoolNook Thangsakul

นับว่าจบดี ก้อขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพละกัน