ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เป็นใจให้เมียมีชู้

เริ่มโดย kobkobkob, ตุลาคม 19, 2018, 01:10:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sachinha

เด็ดสะระตี่เลยครับ ตอนเปิดเรื่องนะนี่ ติดตามครับผม

abfun

ระดับตำนาน แบบนี้ไม่ว่าเรื่องไหน ผมก็ตามติดขอเป็นสาวกตลอดไปครับผม

man88

มาต่อให้ไวเลย แนวเรื่องแบบนี้  เร้าอารมรย์ สุดๆๆๆ

chatjane4234

ถ้าเมียเกิดติดใจถ่านไฟเก่าขึ้นมาละก็ อย่ามาเสียใจทีหลังนะ

Sopun Jeekkee

แนวนี้ และตรงไปตรงมาชัดเจน เป็นอีกรสชาดจริงๆ เผ็ดๆ

eka1325

งานนี้คงจัดหนักแน่นอน  เจอแฟนเก่า  คนเคยๆรำลึกความหลัง กันสุดยอดแน่นอน 

ไม้เอก ณภัทร

ชอบมากและรักเลย /มีเมียแบบนี้นะ มันส์แน่

review1972

เอาจริงนะ ไม่ได้ยกยอปอปั้นหรือเชลียร์จนเกินจริงแต่อย่างใด คือแนวนี้ท่านอยู่หัวแถวอยู่แล้วแบบไม่ต้องสงสัย ทุกเรื่องอ่านแล้วน้ำแตกน้ำแตนไม่เคยผิดหวัง เสียดายบางเรื่องแต่งไม่จบทำให้ค้างคาอยู่ในใจตลอด จริงๆอยากให้ท่านเอาลงเว็บที่เก็บเงิน ท่านจะได้มีรายได้จากตรงนี้ด้วยครับ

รำลึก

peteblack

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ วัวเคยค้าม้าเคยขี่ รอติดตามครับ

asdf4321

ใจกว้างปานแม่น้ำ ให้เมียเอากับแฟนเก่า เดี๋ยวติดแฟนเก่าว่าไงล่ะ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

midnightblusie

ถ่านไฟเก่า เป่าเบาๆก็ติดนะครับ

swss2511

เพื่อความสุขของครอบครัวทำได้ทุกอย่าง

aiauan

อ่านผลงานของท่านครั้งแรก ติดใจในสำนวนเลยครับ ลื่นไหลมากๆ อ่านแล้วเพลิน ขอฝากตัวเป็นแฟนคลับเลยคับ ::Shy::

code47