ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
K

หลอกฟันหญิง(4)

เริ่มโดย katarina.rostova, ตุลาคม 19, 2018, 03:06:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

katarina.rostova

สำหรับตอนนี้ อาจจะสั้นไปนิดนะครับ เพราะผมไม่ได้จะมาเล่าเกี่ยวกับตัวผมที่ได้ เยด เธอนะครับ เเต่จะเป็นการเล่าเกี่ยวกับประสบการณ์ที่เธอเคยถูกบรรดาเเฟนเก่าทั้งหลาย ว่าเป็นยังไงบ้าง ซึ่งผมเองก็ได้ขอให้เธอเล่าให้ผมฟัง เพราะหลังจาก เยด กันในครั้งนั้นผมยังไม่มีเวลาไปจัดกับเธอเลย เพราะต้องทำงาน ก็เลยระหว่างที่เราคุยกัน ก็ถือโอกาสให้เธอเล่าเรื่อง เซ็กให้ฟังซะเลย อย่างน้อยไม่ได้เอา ก็ขอชักว่าว ก็ยังดี 5555+   ผมเองก็อยากรู้เหมือนกัน ผู้หญิงน่าตาดูน่ารักใสๆ เวลาโดนใครเยด เเต่ละครั้ง เธอจะทำยังไงบ้าง  เหตุการณ์มันเริ่มจาก ที่ผมโทรไปหาเธอ เราก็คุยกันไปตามปกติครับ จนไปถึงเรื่อง18+ ที่ผมไม่ได้จัดให้เธอมาเกือบเดือนนึงได้ ได้เจอหน้ากันได้เที่ยวกันบ้าง เเต่ไม่มีเวลาพาไปเยดเลย เพราะงานผมกับเธอถึงช่วงยุ่งพอดี ผมบอกเธฮว่า"เผิ่นเขาเงี่ยนอ่ะ เขาคิดถึงเผิ่น ไม่ได้จัดมานานเเล้ว"  เธอก็ตอบมาว่า " อ้าว เเล้วจะให้ทำยังไงล่ะ" คำตอบชักไม่ถูกใจ สงสัยไม่ได้โดนนาน ต้องละลายพฤติกรรมใหม่ แต่ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร ก็ปล่อยๆ ขอดูคำตอบใสๆบ้างหน่อยก็ดี ผมบอกเธอไปว่า"ถ่ายรูปนมส่งมาให้เขาดูหน่อย คิดถึงจัง ไม่ได้บีบนาน อยากรู้ยังน่าบีบอยู่มั้ย"  เธอตอบมาว่า"บ้า ไม่ส่งหรอก อาย" ผมได้ยินแบบนี้คิดใจใจ อีดอกให้ส่งรูปนมทำอาย ทีตอนแก้ผ้าให้กู เยด ไม่เห็นอายนะมิง! แล้วตอบเธอไปว่า"จะอายทำไม ทั้งนมกับฮีของเผิ่น เขาเคยเห็นมาเเล้ว" ผมตอบแบบทะลึ่งเต็มที่ อยากรู้ว่าเจอคำตอบแบบนี้ เธฮจะตอบกลับแบบไหน 5555  เธอตอบกลับมาว่า"ก็ตอนที่มีอะไรกัน ไม่ได้มีกล้องมาถ่ายหนิ" แหม อิดอก ทำเป็นใช้คำสุภาพ ผมเลยพูดไปอีกว่า "เเล้วเขาไม่เเค่เห็นนะ ยังได้ขย้ำนม กัย เยด ฮีเลยนะ อิๆ" เธอตอบกลับมาว่า"ทะลึ่งจัดเเล้วนะ คำพูดคำจาอ่ะ"ผมตอบสวนไปว่า "ก็รึไม่จริงล่ะ 5555" ผมหัวเราะอย่างสะใจ เเล้วพูดว่า "ถ้าไม่ส่งมาจะไปเอาคนอื่นมาแก้ก่อนนะงั้นอ่ะ" เธฮบอกว่า "อ้า่ว! ทำไมทำงั้นล่ะ"   "ก็เขาเงี่ยนอ่ะ เยด เคอรี่ได้เป็นร้อยเลยตอนนี้"ผมตอบเธอไป เธอตอบกลับว่า "ให้เขาทำอย่างอื่นเเทนได้มั้ยอ่ะ ครางให้ฟังก็ได้ เเต่อย่าให้เขาส่งรูปเลย เขาไม่กล้า" ผมด้วยความที่ว่า สงสัยผมยังละลายพฤติกรรมเธอยังไม่ดีพอ ก็เลยไม่ขัดใจ เเล้วก็ปิ๊งไอเดียขึ้นมาว่า เออให้มันเล่าตอนที่มันถูกคนอื่น เยด ดีกว่า 5555 เเล้วผมก็ตอบเธอไปว่า "งั้นเอางี้ เผิ่นต้องเล่าตอนที่เผิ่นโดนแฟนเก่าเยดให้เขาฟัง เคป่ะ ไม่งั้นเขาไปตีเคอรี่จริงๆนะ"  เธอก็บอก"ก็ได้ๆ เเต่เขาเล่าไม่เก่งนะ อยากรู้อะไรก็ถามมาเเล้วกัน" หวานหมูสิครับ! 5555+  ผมก็เลยถามว่า "เอาตอนครั้งเเรกที่โดนเปิดซิงเลย เล่ามา"
----เธอบอกว่าตอนนั้น ตอนช่วงมหาลัยอ่ะ ก็มีคนมาจีบ ก็เลยคบกันไป ก็คุยกันไปซักพัก มันก็ขอมีอะไรกับเขา ผมถามเธอว่า "คบกันนานเเค่ไหนกว่ามันจะขอเอา" เธอตอบว่า ประมาณ1เดือนกว่าๆมั้ง ครั้งเเรกที่มันขอ แต่ตอนนั้นเขาปโิเสธไป เพราะเขายังไม่พร้อมอ่ะ "เเล้วมันว่ายังไงตอนนั้น" ผมถามเธอ  เธฮบอกว่า "มันก็บอกไม่เป็นไร เขารอได้มันว่างี้" เเล้วไงต่อทีนี้ ผมถามเธอ เธอเล่าต่อไปว่า "หลังจากนั้นที่มันขอเอาครั้งนั้น เขาก็เริ่มถามเพื่อนเเระว่า ตอนโดนผู้ชายเอา มันเป็นยังไง ดีมั้ย มันเจ็บรึป่าว อะไรทำนองนี้แหละ ที่เขาไปถามเพื่อน" เเล้วเพื่อนว่าไงทีนี้ผมถามเธฮ "เพื่อนมันก็บอกว่า ครั้งเเรกก็จะเจ็บๆหน่อย เเต่หลังจากนั้น มึงจะติดใจ จนแบบว่า เวลาอยู่ด้วยกัน มึงจะอยากให้ผัวมึงเยดตลอดเลยแหละ" เขาก็ถามมันว่า "มันขนาดนั้นเลยเหรอ เพื่อนมันก็บอกว่า มึงต้องไปลองดูเเล้วมึงจะรู้เองว่าเป็นอย่างที่กูพูดมั้ย เเล้วเพื่อนผู้หญิงหลายๆคน มันก็พูดทำนองเดียวกันว่า ครั้งเเรกจะเจ็บเเต่ครั้งต่อไป หยั่งกะขึ้นสวรรค์" ผมก็ถามเธอว่า "เเล้วจริงมั้ยล่ะ" เธฮตอบว่า "ก็จริงอย่างมันส์ว่าอ่ะเเหละ 555" เธอพูดพร้อมหัวเราะ  เล่าต่อๆ หลังจากนั้นเป็นยังไง ผมบอกเธอ "ก็หลังจากนั้น เขาก็คิดเเต่เรื่องพวกนี้เลย ฟุ๊งซ่าน ใจหนึ่งก็อยากรู้ อีกใจนึงก็กลัวมันหลอกฟันเเล้วทิ้ง เพราะดูท่าทางมันก็เจ้าชู้คารมดีอยู่  เเล้วหลังจากนั้นป ประมาณ2-3มั้ง มันก็โทรมาขออีก เขาก็เลยตัดสินใจตอบตกลงไป เเล้วบอกมันไปว่า เขายังไม่เคยมีอะไรกับใครมาก่อนเลยนะ มันก็ทำเสียงเหมือนตกใจ ห๊า ยังไม่เคยเหรอ เขาก็ตอบมันไปว่า ใช่ มันเป็นครั้งเเรกของเขา มันก็ตอบว่า ไม่เป็นไรๆ ไม่มีอะไรยุ่งยากหรอก เดี๋ยวเขาสอนให้ เขาก็ อืม เเล้วจะทำยังไงทีไหนดีล่ะ  เขาถามมัน มันก็บอกว่า เดี๋ยวพรุ่งนี้จะเข้าไปหา เขาก็เลยรอ พอเรียนเสร็จ มันก็มารอรรับที่ มหาลัย" "เเล้วเพื่อนๆเผิา่นเห็นมั้ยตอนมันมารับ" ผมถามเธอ  เธอบอก "ก็เห็นนะ มันยังแซวอยู่เลยว่า อิบ๋อมจะมีผัวเเล้วเว่ยพวกเรา 55555" ผมก็พูดขึ้นมาอีกว่า "อิบ๋อมจะโดนเยด เเล้ววววว! 5555" เธอก็พูดว่า "จะฟังต่อมั้ยเดี๋ยวไม่เล่าซะเลย หัวเราะอยู่ได้" เล่าต่อๆ ผมบอกเธอ เธอเล่าต่อไปว่า "หลังจากนั้นมันก็รับเขาไปกินข้าว ตอนนั้นใจเขาไม่อยู่กับเนื้อกับตัวเลย ตื่นเต้นมาก ถึงขนาดกินข้าวไม่ลงเลยแหละ หลังจากนั้นกินเสร็จ มันก็พาไปห้องมัน เปิดประตูเข้าไป เขายืนนิ่งอยู่ประตูซักพัก จนมันต้องเดินมาจูงมือ พาเขาเข้าห้อง" รู้สึกยังไงบ้างตอนนั้น ผมถามเธอ เธอก็บอกว่า ตอนนั้นเขาเริ่มกลัว เริ่มไม่อยากจะทำแล้ว ผมเลยถามเธอว่า "เเล้วหลังจากนั้นมันทำอะไรต่อ " เธอบอกว่า "มันก็พาเขามานั่งบนเตียง เเล้วบอกเขาว่า ตัวเองน่ารักมากเลย จากนั้นมันก็หอมแก้ม ไซร์คอ ตอนนั้นเขานิ่งมาก เกร็ง เริ่มกลัว อยากจะเอามือผลักมันออก เเต่มันทำอะไรไม่ถูก ก็ได้เเต่นั่งเฉยๆ ให้มันทำ จากนั้นมันก็เริ่มผลักเขานอนลง เขานอนนิ่งตัวเเข็งเลย" "เเล้วมันทำยังไงทีนี้" ผมถามเธอ มันก็รู้เเหละว่าเขากลัว เเล้วมันก็ถามเขาว่า "ตัวเอง กลัวเหรอ เขาพยักหน้า มันก็บอกว่า ไม่ต้องกลัวนะทุกอย่างต้องมีครั้งเเรกเสมอ มันพูดเเล้วยิ้ม จากนั้นมันก็บีบนมเขา เเล้วก็พูดว่า ตัวเองนมใหญ่นะนี่
เขาก็ได้แต่นอนนิ่ง ไม่ตอบอะไร จากนั้นมันก็ถอดเสื้อผ้ามันออก ทั้งหมด จนเขาเห็น ค ย มัน ตอนนั้นยิ่งกลัวเข้าไปใหญ่" กลัวทำไม มันใหญ่เหรอ ผมถามเธอ   เธอบอกว่า ก็ไม่ได้ใหญ่อะไรหรอก ก็ขนาดทั่วๆไป เเต่เเค่เขาไม่เคยเห็นของใครที่มันจะเปิดให้ดูแบบนี้ เเเล้วยิ่งต้องโดนมันยัดใส่ด้วย พอคิดเเล้วมันก็ตกใจอยู่บ้าง  ผมถามเธอว่า "ไม่ตื่นเต้นอะไรหน่อยเหรอ ตอนนั้น"  เธอบอกว่า "ไม่เลย กลัวมากกว่า แต่ก็ทำอะไรไม่ได้ไง เลยต้องนอนเฉยๆ รอรับชะตากรรมไป"   เเล้วไงต่อทีนี้ ผมถามเธอ เธอก็เล่าต่อไปว่า "หลังจากมันเเก้ผ้าเสร็จ มันก็ขึ้นมาคร่อมตัวเขา เเล้วจุ๊บปาก พร้อมไซร์ซอกคอ มือก็บีบนม มันทำแบบนั้นไปซักพัก จนเขาเริ่มผ่อนคลายบ้างเเล้ว มันก็คงรู้อ่ะเเหละ เเล้วก็ถามเขาว่า ดีขึ้นยัง  เขาก็พยักหน้า พร้อมยิ้มนิดหน่อย" จากนั้นมันก็เริ่มถอดแกะกระดุมเสื้อเขาออก ตอนนั้นตื่นเต้นมาก ใจเต้นๆ เกิดมาไม่เคยมีใครมาแกะกระดุมเสือแบบนี้เลย จากนั้นมันก็จัดการถอดออกทั้งหมด จนเหลือแต่ตัวเปล่า ผมก็เเซวเธอว่า"อยู่ในสภาพที่พร้อมโดน เยด 5555+"  เธอก็ขำพร้อมพูดว่า"ไม่พร้อมก็ต้องพร้อมเเล้วแหละตอนนั้นอ่ะ 5555" เเล้วเธอก็เล่าต่อไปว่า จากนั้นมันก็พุ่งหน้ามันไปที่ฮี เขาเลย เขาสะดุ้ง แอ่นอกขึ้นมาเลย จั๊กกี้ปนเสียวมากกก เกิดมาไม่เคยเจออะไรแบบนี้ เอามือกดพยายามดันหัวมันออก เเต่ก็ไม่ไหว มันยิ่งดันเข้ามา พร้อมเอาลิ้นเลีย เขาดิ้นพล่านเลยตอนนั้น บิดตัวไปมา ผมเลยถามเธอว่า "เริ่มมันส์เเล้วสิตอนนั้นอ่ะ" เธอก็ตอบว่า "ช่ายย เริ่มสนุกเเระ ตอนนั้นเเม่ง สนุกมาก อยากจะให้มันทำแบบนี้ไปตลอด ไม่อยากหยุดเลย 5555" เเล้วไงต่อทีนี้ ผมถามเธอ "ก็หลังจากนั้นมันก็ เลียขึ้นมาตรงหัวนม เสียวมากเหมือนกัน เกิดมาไม่เคยให้มครมาดูดนมแบบนี้เลย มันก็ดูดๆไปซักพัก ทีนีก็ถึงเวลาโดนมันเอาเเระ มันจับขาเขาแยกออก  พร้อมใส่ถุงยาง จ่อหน้ารูเขา เขาตอนนั้นจากเสียวๆ มันส์ๆ ตอนนี้เริ่มกลัวเเระ เผิ่นรู้มั้ยตอนมันยัด มันทำยังไง" มันทำยังไงล่ะ ผมถามเธอ เธอตอบ"มันเอามายัดเเล้วมันดันรวดเดียว กระเเทกๆ จนมันเข้ามาอ่ะ เขาน้ำตาไหลเลย เจ็บมาก " ผมก็ถามว่า "ก็ปกติหนิมันก็ต้องเอา ค ย ยัดอยู่เเล้ว" "มันก็ใช่ เเต่มันควรจะค่อยๆป่ะ พอไม่เข้า ก็ควรจะเอาออก เเล้วค่อย ดันเข้าไปใหม่ดิ ไม่ใช่ แม่งจะยัดอย่างเดียว กระเเทกเเรงมากด้วย เขาก็บอกว่าเจ็บๆ เอาออกก่อน มันก็ไม่สน ก้มหน้าตาดันเข้าอย่างเดียว" เธอตอบ เเล้วหลังจากนั้นเป็นยังไง เสียวมั้ย เธอตอบว่า"เสียวอะไรล่ะ เจ็บโคตรๆ ก็นอนรอไปจนมันเสร็จอ่ะ เเถมยังมีการมาเเตกใส่หน้าเขาอีก" หลังจากนั้น มันก็เอาผ้ามาเช็ค เเล้วก็พาเขาไปอาบน้ำ เปลี่ยนเสื้อผ้า เเล้วก็มาส่งเขาที่หอ "สภาพเป็นยังไงบ้างหลังจากนั้น" ผมถามเธอ เธอบอกว่า เเสบๆที่หว่างขา เดินไม่ค่อยคล่อง พอเพื่อนเห็น มันก็หัวเราะใหญ่เลย ผมได้ฟังก็ขำ 555+  เเล้วก็ถามเธอต่อไปว่า "หลังจากนั้น เป็นยังไง ได้เอากันอีกกี่ครั้ง" หลังจากนั้นก็พักประมาณอาทิตย์นึง พักฟื้นก่อน เเล้วก็เอากันทุกครั้งที่มีโอกาสอ่ะนะ  ขณะที่เธอเล่าไป ผมก็กำ ค ย  ไป  เเล้วก็ถามเธอต่อไปว่า "เเล้วคนที่สองล่ะ เป็นยังไง"  เธอบอกว่า "คนที่สองก็หลังจากเขาเลิกกับคนเเรก ตอนนั้นเขาก็เสียใจ อยู่ แกก็เข้ามาคุย ด้วยความที่ว่าตอนนั้นเขาเหงา เเล้วอยากจะลืมก็เคยคุยๆแปป ก็ตกลงคบเเระ เพราะอยากจะลืมให้ได้ไวๆ "คุยกันนานเเค่ไหนล่ะ ถึงคบ" ผมถามเธอ เธอว่า ประมาณ2อาทิตย์เอง เเล้วโดนคนทืสองเอา ตอนไหน เธอบอกว่า "ก็ไม่นานนะ พอตกลงคบกันประมาณ วันสองวันนี่แหละ ก็ไปเล่นกับแกที่บ้าน ก็โดนแกจัดเลย" "เล่าละเอียดๆดิ ว่าแกทำอะไรยังไงบ้าง" ผมบอกเธอ เธอก็บอกว่า คนนี้ไม่ค่อยมีอะไรมาก  ก็ไปถึงบ้านแก ก็ซื้อกับข้าวมานั่งกินกัน  กินเสร็จ นอนดูทีวี จ้องตากัน เเล้วแกก็จูบปาก จับเขาแก้ผ้าออก ดูดนม ขยำนม ซักพักก็ เอา ค ย ยัดเเล้วก็ซอยๆ จนน้ำเเตก แต่วันนั้น โดนแกจัดไปประมาณ3รอบได้อ่ะ  "ยังไงๆ ครั้งไหนตอนไหนบ้าง" ผมถามต่อ เธอบอกว่า ตอนบ่ายๆ กินข้าวเสร็จรอบบนึง หลังจากนั้น ก็นอนเล่นซักพัก เขาก็นั่งเล่นโทรสัพ แกก็เดินไปเดินมา เหมือนหาอะไรอยู่  เขาก็เลยถามว่า "พี่ตุ้ย หาอะไรเหรอ" แกก็บอกว่า หาสายชาร์ตมือถือ แกพูดเสร็จก็เดินหาต่อ เเล้วก็จู่ๆ ก็เดินมาดึงโทรสัพจากมือเขา เเล้วก็จับเขาแก้ผ้าอีกรอบ ก็มาสเต็ปเดิม จับๆ ดูดๆ ยัด ซอย น้ำเเตก" "สงสัยไม่มีไรทำ นึกไรไม่ออกเยด ไว้ก่อนแน่ๆ" ผมบอกเธอ 5555+ เธอก็บอกว่า "ไม่รู้เหมือนกัน ว่าแกเป็นคนยังไง" "เเล้วครั้งที่3ล่ะ เป็นยังไง" ผมถามเธอต่อ เธอก็บอกว่า ตอนนั้นก็เย็นๆเเระ  แกก็พาออกไปกินข้าว เเล้วก็จะมาส่งเขาที่หอ พอมาถึงหอเขา แกก็บอกว่า "ขอเข้าห้องน้ำก่อนได้มั้ย" เขาก็บอกว่าได้ค่ะ แกก็เดินตามมา พอเขาเปิดประตูห้อง เขาก็วิ่งไปนอนเล่นมือถือทีเตียง แกก็เข้าห้องน้ำไป  พอแกออกมาเห็นเขานอนอยู่ แกก็เดินมาหา เเล้วก็จัดเขาอีกรอบ ก็เหมือนเดิม" "เเล้วหลังจากนั้นได้เอากันอีกมั้ย" ผมถามเธอ เธฮบอกว่า หลังจากนั้น คืนนั้นพี่แกก็ไม่ได้โทรหา เขาก็ไม่ได้โทรคุย เพราะเหนื่อยเหมือนกัน เเล้วหลังจากนั้น วันสองวัน แกก็ไม่โทรมาเลย จนเขาต้องเข้าไปเอารถที่จอดบ้านแก ให้เพื่อนไปส่งที่บ้านแก เขาก็เข้าไปคุยด้วย เเล้วก็ให้เพื่อนกลับไปก่อน ก็คุยกันซักพัก แกก็บอกว่าแกไม่ค่อยว่าง ทำงานเหนื่อยๆ  เลยไม่มีเวลารับโทรสัพ ก็คุยกันไปซักพักแกก็จับเขาถอดเสื้ออีก เเล้วจัดเขาอีกรอบ วันนั้นโดนตั้งเเต่เช้าจนเย็นๆเลย กว่าแกจะยอมให้เขากลับ "โดนไปกี่รอบล่ะวันนั้น" ผมถามเธอ เธฮบอกว่า ไม่รู้อ่ะ ก็คิดเอาตั้งเเต่4โมงเช้า จนเกือบ 6 โมงเย็น แกเอาเรื่อยๆ น้ำเเตกพัก ซักพักก็เอาใหม่ ตอนเเรกที่เสร็จ เขาก็ใส่เสื้อผ้า ซักกักแกก็มาถอดออกใหม่ เสร็จ เขาก็ใส่คืน คงคิดว่าแกคงพอเเล้ว เเล้วแกก้เอาใหม่อีก เป็นแบบนี้ประมาณ2-3รอบได้ จนเที่ยง แกก็หยุดเเล้วก็ทำกับข้าวกินกัน พอกินข้าวเสร็จ เขาอาบน้ำใส่เสื้อผ้าเตรียมจะกลับ แกก็มาจับถอดเสื้อผ้า เเล้วก็เอาอีกครั้ง จนหลังจากนั้น แกเสร็จ เขาก็ไม่ใ่เสื้อผ้าเเระ นอนเล่นมือถือ รอแกมาเยด อย่างเดียว " ฮ่าๆๆ " ผมขำออกมา เเล้วถามว่า รู้สึกยังไงบ้างตอนนั้น "รู้สึกเซ็งๆอยู่บ้าง คือแบบ จะเอาอะไรขนาดนั้น ตายอดตายอยากมาจากไหน เเล้วแกก็เข้ามาเอาอีก วนอย่างนี้ไปเรื่อย เอาเสร็จ เดินไปเดินมา เล่นเฟช เล่นเกมส์  เเล้วก็มาเอาอีก จนเย็นอ่ะ"  "อ้าวทำยังไง เผิ่นถึงได้กลับล่ะ" ผมถามเธอ  "ก็บอกแกดิ" เธฮตอบ ผมถามว่า "บอกแกไปยังไงล่ะ" ก็บอกว่า "พี่ตุ๊ย บ๋อมเหนื่อยเเล้วนะ เมื่อไหร่พี่จะให้บ๋อมกลับ แกก็ตอบมาว่า "อ้าวจะกลับเเล้วเหรอ งั้นใส่เสื้อผ้าเลยเดี๋ยวพี่ไปส่ง เเล้วหลังจากนั้นเขาก็ใส่เสื้อผ้า พอจะเปิดประตูห้อง แกก็บอกว่า อมให้พี่ก่อนได้มั้ย บ่อมยังไม่เคยอมให้พี่เลย  ตอนนั้นคิดในใจเเล้วว่า สลัด! อีกเเล้วเหรอ ก็เลยอมไป อมไปประมาณครึ่งชั่วโมงได้ ทั้งอมทั้งชัก ไม่เเตก สุดท้ายมันก็บอกว่า บ๋อมพี่ต้อง เยด อีกเเล้วแหละถอดเสื้อเลย  เขาก็ทำหน้าไม่พอใจเเระ คือเซ็งมากตอนนั้น แต่มันไม่สนใจอะไรเลย มันจับเขาถอดเสื้อผ้าออก เเล้วก็ยัดน่าตาเฉย ซอยไปจนมันเสร็จ ถึงได้กลับ มันบอกว่าจะมาส่งอีก เเต่เขาบอกไม่ต้อง จะขับรถกลับเอง "อ้าวทำไมไม่ให้มันมาส่งล่ะ" ผมถามเธอ เธตอบว่า "ตอนนั้น กลัวว่ามันมาส่งเเล้ว มันจะเอาอีกรอบ เเล้วเขาต้องไปเอารถที่บ้านมันอีกรอบ ก็กลัวจะโดนมันจัดหนักเอาอีก ก็เลยตั้งใจว่าอยากจะพักซักหน่อย เลยกลับเองดีกว่า" "เเล้วหลังจากนั้น โดนมันเอาอีกมั้ย" ผมถามเธอ เธอบอกว่า"หลังจากนั้นมันก็เงียบหายไปเลย บล้อคเฟช บล็อคไลน์ ไปหาทีบ้านก็ไม่อยู่ เขาก็รู้ตัวเลยว่า มันเเค่หลอกเอาเฉยๆ เเต่ก็ไม่ได้เสียใจมากเท่าไหร่ เพราะตอนนั้นก็ยังไม่ได้ลืมเเฟนคนเเรกเท่าที่ควร เลยเจ๊าๆกันไป "  "อ่อๆ เเล้วคนที่สามล่ะ เป็นยังไง เห็นบอกว่าครั้งเเรกที่เอากับคนนี้ ประทับใจไม่ใช่เหรอ อิๆ" ผมถามเธอต่อ
-----------------คนที่สามเหรอ เป็นรุ่นน้องอ่ะ คบกันนานที่สุดเเระ 2 ปีได้มั้ง ก็ธรรมดาอ่ะ มันก็ชอบมาเล่นที่หอ ก็มาเล่นบ่อยๆ ก็จะมาหา ซื้อไรมาให้กิน นั่งคุยกันไปซักพัก ก็รีบกลับไปเรียน ก็เป็นแบบนี้ไปเรื่อย จนวันนึง ก็ไม่มีไรทำ มันก็มาหาตามปกติ เเต่วันนี้ที่ไม่ปกติคือ มันมาหาเเต่เช้าเลย 9โมงได้มั้ง ใส่ชุดนักศึกษามาหา เเล้วก็มานั่งเล่น นั่งคุยไม่กลับซะที เขาก็ถามมันว่า ไม่มีเรียนเหรอวันนี้ มันก็บอกว่าไม่มีครับ เขาก็ไม่ได้ว่าอะไร เเล้วเขาก็บอกมันว่า เดี๋ยวพี่จะออกไปเรียนก่อนนะ จะรออยู่นี่มั้ย หรือยังไง มันก็บอกว่า เดี๋ยวผมไปส่งเเล้วกันครับ เเล้วหลังจากเรียนเสร็จ มันก็มาส่ง เเต่มันก็ยังไม่กลับ เพราะปกติ ไปรับไปส่ง อะไร พอเสร็จมันก็จะกลับเเต่วันนี้แปลกๆมารอเเต่เช้า บ่ายมาส่งไม่ยอมกลับ นั่งเล่นต่อ ตอนนี้เขาก็รู้เเล้วแหละ มันอยากเอาแน่ๆ แต่ไม่รู้จะเริ่มยังไง  เขาก็เลยอ่อยนิดหน่อย เพราะจะให้เขาเริ่มรุกเลย มันก็ดูไม่ดีเท่าไหร่  "เเล้วเผิ่นทำยังไงล่ะ" ผมถามเธอ ก็ไปนั่งใกล้ๆ นวดไหล่ให้ เเล้วบอกว่า เป็นยังไงขับรถวันนี้เมื่อยมั้ย อะไรทำนองนี้แหละ เเล้วก็คุยกันไปซักพัก มันก็บอกว่า "เดี๋ยวผมนวดให้พี่บ้างนะ" เข้าแก๊ปตามที่คิดไว้ มันเริ่มกล้าเเระ 5555+  เขานอนคว่ำให้มันนวดเลย  เหยดด! ผมอุทานออกมา "เเล้วยังไงต่อจากนั้น" ผมชักอยากรู้ เธอก็บอกว่า มันก็นวดๆไป บีบๆหัวไหล่ คราวนี้มันก็เริ่มลูบหลัง ทุบๆ ก็ปกติ เเล้วจากนั้น บรรยากาศเริ่มเงียบ  มันก็บีบๆไปเรื่อย จนมาถึงช่วงเอวเขา มันก็เเกล้งเขา โดยการจี้เอว เขาก็จั๊กกะจี้ดิ ตกใจ พลิกตัวกลับมา  ตอนนั้น เขาอยู่ในท่านอนหงาย หัวใจเต้นรัว มันก็จ้องนั่งเขา ทุกอย่างเงียบกริบในขณะนั้น มันก็จับมือเขาที่กอดเอวตัวเองไว้ออก มันทำนิ่มนวลมาก "เเล้วรู้สึกยังไงตอนนั้น" ผมถามเธอ  เธอบอกว่า "ตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูก ลุ้นอย่างเดียวว่าจะเป็นยังไงต่อ" จากนั้นมันทำอะไรต่อรู้มั้ย เธอถามผม ผมก็บอกว่า "จะรู้มั้ยว่าทำอะไร" ถ้าเผิ่นเห็นเขานอนงายสิ่งที่เผิ่นจะมองคืออะไร ผมตอบแบบไม่คิดเลย นม เเน่นอน! ใหญ่ซะขนาดนั้น (แต่นมเธอไม่ได้ใหญ่เวอร์ๆนะครับ มันใหญ่ในระดับที่แบบว่า ใหญ่เกินมือ มานิดๆ กำลังน่าบีบอ่ะ เเล้วทรงนมเธอสวยด้วย )  "5555 "เธอหัวเราะ ใช่อ่ะดิ มันจ้องนมเขาแบบตาไม่กะพริบเลย "เเล้วเผิ่นทำยังไงต่อ" ผมถามเธอ เธอบอกว่า "เขาก็ไม่ทำอะไร ก็คือแบบว่า อยากจะรู้เหมือนกันว่า มันจะทำยังไงต่อ"  ทีนี้มันก็เริ่มขยับตัวมาขึ้นคร่อมตัวเขาอย่างช้าๆ จากนั้นก็หอมแก้ม จับเขานอนตะเเคง เเล้วมันก็นอนตะเเคงด้วย ไซร์ซอกคอ มือบีบนมเขาเบาๆ ตอนนั้นเขาสยิวมาก เเล้วมันก็ค่อยๆ แกะกระดุมออก เขาออก ค่อยถอดเสื้ออย่างบรรจง ถอดจนหมด เหลือแต่นมเปล่าๆ  โอ้โหว โคตรโรเเมนติกอ่ะ  ไงต่อๆ ผมถาม  หลังจากนั้นมันก็จับเขานอนหงายอีกครั้ง เเล้วมันก็ จับขาเขาแยกออก เเล้วมันก็เอาตัวเบียดเเข้ามา ทำท่าเหมือนจะรีบยัด เเต่เปล่า มันถอดเสื้อตัวเองออก อย่างช้า แม่งสงสัย อยากจะให้เขาเห็นตอนมันถอดชัดๆมั้ง 5555 เธอเล่าพร้อมหัวเราะ หลังจากทีมันถอดเสื้อออก เผิ่นรู้มั้ย หุ่นมันดีมาก มีกล้ามเป็นมัดๆ ซิคแพค อย่างเเน่น !! เธอพูดด้วยอารมณ์ที่แบบตื่นเต้นมาก เเล้วเธอก็เล่าต่อไปว่า หลังจากนั้นมันก็พยุงตัวเขาขึ้นมา กอดเขาไว้ เเล้วก็ปล่อยตัวเขานอนลงเหมือนเดิม จากนั้นมันพูดว่าไง เผิ่นรู้มั้ย เธอถามผม "เเล้วมันพูดว่าไง" ผมถามเธอ  มันบอกว่า "ไม่ว่าพีบ๋อมจะเจออะไรมา วันนี้ผมจะขอดูเลพี่บ๋อมเองนะครับ"  เหยดครก! ผมถึงกับอุทาน เธอก็หัวเราะ เเล้วพูดว่า "อย่างฟินอ่ะเผิ่น" เเล้วจากนั้นไงต่อ ผมรีบถาม เพราะความตื่นเต้น  จากนั้น มันก็บีบนมเบาๆ ปากก็ดูดนม เขาซักพัก เขี่ยๆหัวนมไปๆมาๆ จังหวะนั้นเขาถึงกับต้องครางเลยแหละ มันเสียวสุดๆ เเล้วมันก็เลียไปเรื่อย จนมาถึง ฮีเขา มันก็ถอดกระโปรง เเล้วก็ดึงกางเกงในออก แต่ตอนนี้มันกลับกระชากไม่นิ่มนวล ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าเพราะอะไร สงสัยเงี่ยนเเล้วมั้ง แต่ก็ไม่ว่าอะไร เเล้วจากนั้นก็เลียฮีเขาเบาๆ ประมาณ4-5รอบได้ เเล้วจากนั้น มันก็ยืนขึ้น เดินมาตรงหน้าเขา เอาหรรมมัน จ่อปากเขา เขาก็อมให้มัน นิดๆ เพราะของมันก็ใหญ่อยู่ เลยอมนานไม่ค่อยได้ เเล้วมันก็เอามาคร่อมตรงหน้าอก โกยนมเขาเข้าหากัน เเล้วมันก็เด้านมเขา 555 เขาพึ่งรู้ว่านมมันทำแบบนี้ได้ด้วย ผมกับเธอก็หัวเราะ 555+ ทำได้ "ถ้านมใหญ่พอ" ผมบอกเธอไป เเล้วเธอก็เล่าต่อ "มันเด้าไปอย่างนั้น จนมันเสร็จ เเล้วมันก็เอาผ้ามาเช็ดออก จากนั้นมันก็ พยุงเขามาที่เตียงนอน" ผมพูดสวนไปว่า "นี่ที่ทำกันมาไม่ใช่ที่เตียงเหรอ" เธอบอกว่า "ป่าว ที่พื้นห้องอ่ะ" เเล้วเธอก็เล่าต่อไปว่า หลังจากนอนบนเตียง มันก็หอมแก้มจูบปาก เเล้วก็ลงมาเล่นนม บีบๆ ขยำๆ เขี่ยๆ หัวนมซักพัก  เเล้วมันก็พูดว่า "พี่บ๋อมนมสวยจังเลย ผมขอเป็นเจ้าของได้มั้ย" เขาก็ตอบว่า "ธีร์ก็เป็นเจ้าของอยู่เเล้วนี่ตอนนี้" จากนั้นมันก็ดูด ดูดเเรงมาก เเล้วนานด้วย เเต่ก็ไม่ว่าไร เสียวดี 5555+  จากนั้น มันก็เลิกดูด เเล้วก็จับขาเขาเเยกออก เเล้วมันก็พูดว่า "พี่บ๋อมผมขอเอานะครับ" เขาก็ตอบว่า "เต็มที่เลยจ่ะ" จากนั้นมันก็ยัดเข้ามา เขาเสียวมาก ครางส์เลย อร๊าาาา  มันเป็นอะไรที่สุดยอดมากๆ เลยเผิ่น  มันไม่ใช่เเค่รูัสึกทางกาย เเเต่ทางใจก็ดีด้วย มันเป็นอะไรที่เพอเฟคที่สุดเเล้ว จากนั้นมันก็ซอยๆ เรื่อยๆ เขาก็ครางส์ อร๊าๆ ตลอด เพราะ เอวมันดีมาก ซอยถี่ สุดๆ ตอนเเรกเขานึกว่ามันจะยังไม่ค่อยเป็น เเต่ที่ไหนได้ มันโคตรเซียนเลยแหละ 55555  มันจับเขายกซอยๆ กลางอากาศเลย ตับๆ อาส์ๆ  จนสุดท้ายก็น้ำเเตก ทั่งคู่ เธอพูดไป น้ำเสียงของเธอผมรับรู้ได้เลย เธอคงจะมันส์มากๆ 555+  เเล้วจากนั้นเป็นไงผมก็ถามเธอต่อ  เธอบอกว่าหลังจากนั้น เอากันตั้งเเต่บ่ายจนมืดอ่ะ ข้าวปลาไม่กินเลย คือเพลินมากอ่ะ เธอพูด "เเล้วหลังจากนั้น ยังไงต่อ" ผมถาม  เธอก็บอกว่า "ก็คบกันไปเรื่อย เอากันทุกวัน บอกเลยคนนี้ ในช่วงเเรกๆ หลังจากได้เอาครั้งนั้น ก็โดนเอาต่อเนื่องทุกวัน ประมาณ เดือน1ได้ ที่ของไม่ขาดเลย 55555  " เเต่หลังจากนั้น ก็เอากันน้อยลง เพราะ จนถึงจุดแตกหัก ที่ต้องเลิกนั่นแหละ "เป็นยังไง เล่าจนหมด เสร็จไปกี่รอบเเล้วล่ะพ่อคุณ" เธฮถามผม ผมตอบว่า "เสร็จไป2สองแระ ชอบมากๆ ไอ้ตอนที่รุ่นพี่คนนั้นจัดเผิ่น 555555+  เดี๋ยวเขาขอจัดแบบนั้นบ้างนะ" ผมถามเธอ  เธอก็บอกว่า "ถ้าเอามันส์ จะทั้งคืนก็ไม่ว่า แต่นี่อะไรก็ไม่รู้ ยัดๆ ซอยๆ ไม่มีการบิ๊ว อะไรเลย น่าเบื่อมาก" ผมเลยตอบเธอว่า "จะจัดให้หีบานแบบไม่มีหุบเลย"  เธอตอบมาว่า "อย่ามาทำปากเก่งที่ผ่านมา เห็นเอาแค่น้ำเดียว ก็นอนหมดสภาพเเระ 5555" "ดูถูกเหรอ! เดี๋ยวเจอกันคราวหน้า อย่ามาบอกเเล้วกันว่าเมื่อไหร่จะหยุด เขาเจ็บฮีเเล้ว อิๆ" ผมบอกเธอไป  "จ้าพ่อคู๊ณณณณ จะรอดูเด้อ" เธอตอบ  หลังจากนั้น เราก็คุยกันไปซักพัก เเล้วก็วางสายเเล้วนอนพักผ่อน

สำหรับใครที่บอกว่า ให้คบกันยาวๆ เอาเป็นเมียไปเลย ผมก็ขอบอกเลยตอนนี้ ว่าปัจจุบัน ผมยังคบกับเธออยู่ ยังร้อนเเรงส์อยู่เหมือนเดิม
ยังไม่เบื่อ ปกติ หลอกฟันใคร ได้เอาแค่2-3ครั้งผมก็บ๊ายๆเเระ เเต่คนนี้ต้องบอกว่า มีอะไรให้ทำอยู่เรื่อยครับ 55555 ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามนะครับ เเล้วเจอกันใหม่กระทู้นะ มีเวลาจะรีบมาเขียนต่อ บายๆครับ

swss2511

เธอแอบแรงเวลาเสียวเหมือนกัน ความหลังฝังใจ

Adamw

นิสัยดี เเต่จริงๆ เเล้ว พอเรื่องเซ็กเธอก็แอบร้ายไม่เบานะเนี๊ยะ  ::HeyHey::

devilzoa

สาวแบบนี้สิน่าเอาทำเมีย

party23

หญิงแบบนี้น่าหลอกฟันจริงๆ