ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เข้าค่ายกับแม่ cop

เริ่มโดย คนป่าเดินดิน, ตุลาคม 19, 2018, 05:50:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คนป่าเดินดิน

ตอนนี้ผมเรียนอยู่ ม.4 เมื่อปีที่แล้วแม่จับได้ว่าพ่อมีเมียน้อย แม่ก็เลยขอหย่ากับพ่อ แม่ถามผมว่าจะอยู่กับใคร ตอนนั้นผมคิดยังไงไม่รู้ ตัดสินใจอยู่กับพ่อ ผมย้ายไปอยู่กับพ่อที่ตัวเมือง ส่วนแม่กลับไปอยู่บ้านยาย แต่แม่ก็โทรมาหาผมทุกอาทิตย์ จนเมื่อกลางปีได้ข่าวว่าแม่ได้ผัวใหม่แล้วเป็นทหาร
เมื่อต้นเทอมแรก โรงเรียนพานักเรียนชั้น ม.4 ประมาณ 60 คน ไปเข้าค่ายปฐมนิเทศ ที่กรมทหารแห่งหนึ่ง 3 วัน ช่วงก่อนไปเข้าค่าย ไอ้เป็ดเพื่อนใหม่ของผม มันมาบอกว่าเมื่ออาทิตย์ก่อนโรงเรียน...............ที่ไอ้เอกเรียน(ไอ้เอกเป็นเพื่อนไอ้เป็ดสมัยเรียนประถม) พานักเรียนชั้น ม.4 ไปเข้าค่ายปฐมนิเทศที่กรมทหารเดียวกัน ไอ้เอกเล่าให้ไอ้เป็ดฟังว่าที่ค่ายที่ไปเข้า มีแม่ครัวคนนึงสวยมาก หุ่นดี ขาวอวบ นมใหญ่ หีใหญ่ อายุประมาณสามสิบกว่าๆ ดูแล้วไม่น่าเชื่อว่าจะเป็นแม่ครัว น่าจะเป็นพวกเมียนายทหารในกรมนั้นซะมากกว่า ไอ้เอกเล่าอีกว่าแม่ครัวคนนี้ขี้เย็ดฉิบหาย แอบมาให้เด็กผู้ชายที่ไปเข้าค่ายเย็ดเกือบหมดทุกคนทั้งตอนอาบน้ำ กับตอนเข้านอนแล้ว ตั้งสองวัน สองคืน ไอ้เอกกับพวกเพื่อนๆ ยังถ่ายคลิปไว้ด้วย ไอ้เป็ดเอาคลิปมาเปิดให้ผมดู ผมถึงกับอึ้งเพราะแม่ครัวที่พูดถึงเป็นแม่ผมเอง
ก่อนหน้าไปเข้าค่ายสามวัน แม่โทรมาถามผมว่าโรงเรียนผมพานักเรียนไปเข้าค่ายที่กรม........ใช่มั้ย ผมก็บอกว่าใช่ แต่ผมโกหกแม่ว่าไม่ใช่ชั้นที่ผมเรียน แต่เป็นชั้น ม.5 แม่ก็เชื่อ จนถึงวันไปเข้าค่าย ตอนผมกินข้าวเที่ยงในโรงอาหาร ผมเห็นแม่ออกมายืนดูพวกนักเรียนกินข้าว แต่ผมดึงหมวกให้ต่ำลงมาปิดหน้า แม่ก็เลยไม่เห็นผม เห็นแม่เดินถามตามโต๊ะ ว่ากับข้าวอร่อยมั้ย กินได้มั้ย เผ็ดไปมั้ย "ถ้าหมดก็ขอเพิ่มได้นะลูกๆ แม่ทำกับข้าวไว้เยอะเลย" แม่จะเรียกตัวเองว่าแม่ แล้วเรียกพวกนักเรียนว่าลูกทุกคำ จนหลังกินข้าวเสร็จ แม่โทรมาหาผม ถามผมว่าตอนนี้ผมอยู่ที่ไหน ผมก็บอกว่าเล่นบอลอยู่กับเพื่อนที่โรงเรียน แม่ก็เชื่อ
ตอนเย็นหลังจากทำกิจกรรม ครูฝึกให้พวกเราไปอาบน้ำที่โรงอาบน้ำรวมหลังอาคารนอน พวกผมบางคนก็ใส่กางเกงในตัวเดียวอาบน้ำ หลายคนใส่ บ็อกเซ่อร์ สี่ห้าคนแก้ผ้าเห็นควยโด่ ขณะที่พวกเรากำลังอาบน้ำอยู่นั้น แม่นุ่งผ้าขนหนูกระโจมอกเข้ามาในโรงอาบน้ำ "ขอแม่อาบด้วยคนนะ" ผมรีบเอาขันมาปิดหน้ากลัวแม่เห็น พวกเราหลายคนทำหน้าเหรอหรา เพราะไม่คิดว่าจะมีผู้หญิงเข้ามาในที่แบบนี้ แล้วจู่ๆ แม่ก็ปลดผ้าขนหนูออกแขวนไว้ที่ขอบปูน เผยให้เห็นเรือนร่างที่สวยงามของแม่ "อุ้ยดูซิ..มองแม่กันใหญ่เลย สงสัยไม่เคยเห็นผู้หญิงแก้ผ้ามั้ง.." แล้วแม่ก็เดินไปหาเพื่อนผมที่แก้ผ้าอาบน้ำ "อุ้ย..ควยน่ารักจัง" ไอ้เพื่อนผมมันถอยหลังไปติดอ่างน้ำ "ไหน..ให้แม่จับหน่อยนะ" ผมเห็นแม่จับควยเพื่อนผมกระทอกเล่น จนควยมันแข็งขึ้นมา "อืม..ตัวแค่เนี้ย แต่ควยใหญ่ไม่เบาเลยนะ...แม่ดูดให้นะ" ตอนนี้ไอ้เพื่อนผมถึงกับคราง คงจะเสียวควย เพื่อนผมหลายคนขยับเข้าไปดูใกล้ๆ แม่ก็เลยใช้มือชักว่าวให้ไอ้คนที่อยู่ใกล้ที่สุด "ซี๊ด...อูยสสส.." และเพียงไม่ถึงนาทีไอ้คนที่แม่ผมดูดควยให้ ก็เกร็งกระตุก มันคงจะเสร็จในปากแม่ผมแล้ว พอแม่อ้าปากปล่อยควยมันหลุดออกจากปาก ผมไม่เห็นน้ำเงี่ยนเพื่อนผมเลยแม้แต่หยดเดียว แสดงว่าแม่กลืนกินของมันจนหมด พวกเพื่อนผมตอนนี้หลายคนขยับเข้าไปให้แม่ดูดควยให้ ชักว่าวให้ คนอื่นที่อยู่รอบๆ ก็ยืนชักว่าวเข้าคิวรอให้แม่ผมมอบความสุขให้ ผมเองก็ทนไม่ไหวต้องควักควยออกมาชักว่าว "อุ้ยพวกลูกๆ จะเอาเปรียบแม่มากไปรึเปล่า ไม่มีใครคิดจะทำให้แม่บ้างเหรอ..แม่ก็เงี่ยนเป็นเหมือนกันนะ" แล้วแม่ก็นอนแบะขาให้พวกเพื่อนผมเข้าไปเย็ดทีละคน ที่รอคิวอยู่ก็เอาควยใส่ปากให้แม่ดูด ให้แม่ชักว่าว หลายคนน้ำแตกใส่รูหีแม่ แตกในปาก แตกตอนโดนชักว่าว บางคนก็แตกใส่หน้า แตกใส่ตามเนื้อตามตัว ผมเองก็ทนไม่ไหวเอาควยใส่ปากให้แม่ดูด แม่เงยหน้าขึ้นมาเห็นผมถึงกับสะดุ้ง แต่ก็ดูดควยให้ผม "ลูกไม่คิดจะเย็ดหีแม่เหมือนเพื่อนๆ บ้างเหรอ.." แม่ถามผมโดยที่เพื่อนผมไม่รู้หลอกว่าเราสองคนเป็นแม่ลูกกัน ผมก็เลยจับแม่โก้งโค้งเย็ดแม่ท่าหมา ซึ่งเป็นท่าที่แม่ชอบมาก เพราะผมเคยแอบดูตอนพ่อกับแม่เย็ดกัน แม่ชอบให้พ่อเย็ดท่านี้ แม่จะร้องเสียงดังมาก ผมกระแทกควยใส่หีแม่อย่างรุนแรง จนแม่น้ำแตกเสร็จด้วยควยผม แต่ผมยังไม่เสร็จ ก็เลยชักควยออกมาจับยัดใส่รูตูด กระแทกจนแม่น้ำแตกอีกครั้งพร้อมๆ กับผม พอผมเสร็จชักควยออกจากรูตูด แม่บอกเดี๋ยวแม่ทำความสะอาดให้ แล้วแม่ก็เอาของผมไปเลียดูดจนเกลี้ยงทั้งๆ ที่เพิ่งชักออกมาจากรูตูดแกแท้ๆ พอผมเรียบร้อยคราวนี้ไอ้พวกเพื่อนผมที่เหลือก็รุมเย็ดแม่พร้อมกันทุกรูทั้งรูหี รูตูด ปากดูดควย มือก็ชักว่าว จนน้ำแตกกันทุกคน บางคนก็เบิ้ลสอง รวมถึงผมด้วย !..ปี๊ดดดดดดด....ปี๊ดดดดดดด...! เสียงนกหวีดครูฝึกเรียกให้พวกเราไปแถวหน้าโรงอาบน้ำ พวกผมก็เลยต้องรีบออกจากโรงอาบน้ำ บางคนเสียดายกะจะเย็ดแม่ผมรอบสอง ก็ต้องรีบชักควยออก รีบออกมาเหมือนกัน "ให้เวลาอีกสิบนาที ทุกคนต้องพร้อมที่โรงอาหาร..เลิกแถว" พอสิ้นสุดเสียงครูฝึกตะโกนสั่ง พวกเราต่างรีบวิ่งขึ้นอาคารนอน ผมหันไปดู เห็นครูฝึกสามคนเดินเข้าไปในโรงอาบน้ำ ผมก็เลยวิ่งหลบๆ มาแอบดู เห็นครูฝึกสามคนนั้นกำลังรุมเย็ดแม่ผมอยู่ "ดีมากเลยเมียจ๋า แบบนี้แหละที่ผัวอยากเห็นเมียโดนพวกเด็กๆ รุมเย็ด.." ครูฝึกที่ชื่อหาญพูดกับแม่ผม สงสัยคนนี้แหละที่เป็นผัวใหม่แม่ "แล้วคืนนี้ อย่าช้านะ พอนักเรียนปิดไฟนอน ก็ขึ้นไปได้เลย.." ผมแอบดูได้แป๊ปเดียวก็ต้องรีบไปเปลี่ยนเสื้อผ้า เพื่อไปที่โรงอาหาร หลังมื้อนั้นแม่โทรมาหาผม ต่อว่าผมที่โกหกแกว่า ผมไม่ได้มาเข้าค่ายครั้งนี้ แม่บอกว่าถ้ารู้ว่าผมมาด้วย เมื่อเย็นแกคงไม่เข้าไปในโรงอาบน้ำ ผมก็เลยถามว่าแม่ทำแบบนั้นทำมัย แต่แม่ไม่ตอบ บอกเพีบงว่าจะพูดให้ฟังวันหลัง แล้วแม่ยังบอกอีกว่าคืนนี้จะขึ้นไปให้พวกนักเรียนรุมเย็ดอีก ให้บอกพวกเพื่อนๆ ด้วย แล้วแม่ก็วางหู
จนกระทั่งถึงเวลานอน ครูฝึกเป่านกหวีดยาวสองครั้ง "นอน..นอนหมดทุกคน" ไฟแสงสว่างถูกดับลง ไม่นานนักก็มีเสียงครางแห่งความสุขของเด็กผู้ชายดังเบาๆ มาจากตอนท้ายของอาคารนอน เสียงนั้นดังเนิ่นนานจนถึงเช้ามืด !..ปี๊ดดดดดดด....ปี๊ดดดดดดด...! "ตื่น...ตื่นหมดทุกคน...ตื่น...ตื่นหมดทุกคน" พวกเราแทบไม่อยากจะลุกจากที่นอน เพราะแต่ละคนใช้พลังงานไปเยอะ โดยเฉพาะผม น้ำแตกตั้งสี่ครั้ง
วันรุ่งขึ้นกิจกรรมที่ครูฝึกให้เราปฏิบัติต่างไปจากเมื่อวาน แต่สิ่งหนึ่งที่ไม่ต่างคือ แม่มาให้พวกผมรุมเย็ดเหมือนเดิมทั้งในโรงอาบน้ำ และตอนนอน ก็เป็นอันว่าการเข้าค่ายครั้งนี้พวกผม 60 คน ต่างก็มีความสุขกันทั่วหน้า ถึงแม้จะอดหลับ อดนอนกันบ้าง
หลังกลับจากเข้าค่ายสองวันแม่โทรมาหาผม ให้ผมหาเวลาว่างวันเสาร์ อาทิตย์ ให้ขออนุญาตพ่อมานอนค้างกับแม่ ด้วยความที่ผมอยากรู้ว่าทำไมแม่ถึงมาให้พวกนักเรียนที่ไปเข้าค่ายรุมเย็ด และอีกอย่างคือผมอยากเย็ดแม่อีก ก็เลยขอพ่อไปตั้งแต่ศุกร์นั้นเลย ซึ่งผมก็ได้รับรู้ความจริงจากปากแม่ว่าหลังจากเลิกกับพ่อก็ไปอยู่บ้านยายผม ช่วยยายขายอาหารตามสั่งที่หน้าบ้าน ก็เลยได้รู้จักกับจ่าหาญ ที่เป็นลูกค้าประจำ จนสนิทชอบพอกัน ไปเที่ยว ไปดูหนังด้วยกันบ่อยๆ ช่วงหลังๆ พอปิดร้านจ่าหาญมักจะชวนไปนั่งร้านคาราโอเกะ แรกๆ ก็มีเพื่อนจ่าหาญไปด้วยสองสามคน แต่ตอนหลังมักจะไปกันแค่สองคน ก็เลยโดนจ่าหาญกอดจูบ ล้วงควัก แหย่หี จับนม จนทนไม่ไหวต้องให้จ่าหาญพาไปเย็ดที่บ้าน จนติดใจควยจ่าหาญ เพราะทั้งใหญ่ ทั้งยาว แถมยังฝังมุกอีกห้าเม็ด ลีลาก็สุดยอด โดนเย็ดแต่ละทีน้ำแตกนับครั้งไม่ถ้วน แม่ก็เลยยอมเป็นเมียน้อยจ่าหาญ เพราะจ่าหาญมีลูก มีเมียแล้ว แต่ครอบครัวจ่าหาญอยู่กรุงเทพ พอดีช่วงนั้นแม่ครัวที่สโมสรในกรมที่จ่าหาญทำงานอยู่ ลาออกทั้งชุด ไปเปิดร้านอาหารเอง จ่าหาญก็เลยอยากให้แม่กับยายไปเป็นแม่ครัวที่สโมสร แกเลยไปบอกหัวหน้าแกที่ดูแลสโมสร ที่แม่เรียกว่าผู้พัน ซึ่งผู้พันคนนี้เคยมากินข้าวที่ร้านยายบ่อยๆ ยังเคยชมว่ายายทำกับข้าวอร่อย อร่อยกว่าแม่ครัวที่สโมสรซะอีก ผู้พันก็ตกลงให้ยายกับแม่ไปเป็นแม่ครัว โดยยายขอให้น้าจิต(น้องสาวแม่) ไปเป็นลูกมือช่วยอีกคน ครัวที่สโมสร ผู้พันให้เงินเดือนยายกับแม่ วันละ 300 ต่อวันต่อคน ให้น้าจิตรวันละ 150 บวกกับเงินพิเศษอื่นๆ อีก สองคน แม่กับยาย เกือบสองหมื่น ดีกว่าขายอาหารที่บ้านตั้งเยอะ ช่วงนั้นแม่กับยายมีเงินเก็บ เงินใช้ สบายๆ
จนเมื่อกลางปีที่ผ่านมาเริ่มมีโรงเรียน และหน่วยงานต่างๆติดต่อขอพานักเรียน หรือหมู่คณะมาฝึกแบบเข้าค่าย ทางกรมก็เลยให้ผู้พันเป็นผู้ดูแลเรื่องคาย ให้จ่าหาญเป็นหัวหน้าครูฝึกทั้งหมด เรื่องอาหารให้ทางสโมสรดูแล งานในครัวก็เลยมากขึ้น ผู้พันก็เลยขึ้นเงินเดือนให้แม่กับยายอีกคนละ 100 ส่วนน้าจิตให้เพิ่มอีก 50
แม่บอกว่าจ่าหาญเซ็กส์จัด มีความต้องการทางเพศสูง ถ้าอยากแล้วต้องเย็ดเลย หลายครั้งที่จ่าหาญเย็ดกับแม่นอกบ้าน(Out Door) เช่นในสวนสาธารณะ โรงหนัง น้ำตก ศาลาริมถนน ม้าหินหน้าบ้าน ชายทะเล ในรถ โรงอาหาร โรงอาบน้ำรวม หลังๆ จ่าหาญอยากเห็นแม่โดนผู้ชายอื่นรุมเย็ด แม่ก็ยอม เพราะจ่าหาญให้แม่มามากแล้ว อะไรที่เป็นความสุขของเค้าแม่ยอมทำได้ และอีกอย่างแม่ก็อยากโดนรุมเย็ดเหมือนกัน เพราะก่อนหน้านั้น จ่าหาญชอบพูดเรื่องสวิงกิ้งทุกครั้งที่เย็ดกัน แถมชอบหาซีดีหนังเอ็กซ์ ที่ผู้หญิงโดนผู้ชายหลายๆ คนรุมเย็ด มาเปิดให้ดู จนแม่มีอารมณ์อยากโดนอย่างนั้นบ้าง แรกๆ จ่าหาญ ก็ให้พวกเพื่อนๆ ที่เป็นครูฝึกมารุมเย็ดแม่ จนแม่ติดใจ ก็พอดีมีเด็กมาเข้าค่าย เป็นเด็ก ม.ปลาย ประมาณ 60 คน แต่เป็นเด็กผู้ชายแค่ 20 กว่าคน จ่าหาญบอกอยากเห็นแม่โดนเด็กผู้ชายพวกนั้นรุมเย็ด จะรับไหวมั้ย แม่ก็บอกว่าเพื่อความสุขของจ่าหาญแม่ยอมทำได้ ซึ่งครั้งนั้นแม่บอกว่า กว่าจะหมดทั้ง 20 คน แม่น้ำแตกนับครั้งไม่ถ้วน เข่าอ่อน ขาอ่อนไปหมด เจ็บหัวเข่าเพราะส่วนใหญ่จะโดนท่าโก้งโค้ง และนั่นเป็นครั้งแรกที่แม่โดนพวกที่มาเข้าค่ายรุมเย็ด ซึ่งตั้งแต่ครั้งแรกคราวนั้น จนถึงครั้งล่าสุดที่โรงเรียนผมมาเข้าค่าย มีมาเข้าค่ายที่กรมนี้แล้วมากกว่า 8 คณะ รวมแล้วไม่น้อยกว่าสองร้อยควยที่แม่โดนทะลวงหี ทะลวงตูด
เสาร์อาทิตย์นั้นกว่าผมจะได้กลับมาบ้านพ่อ ผมก็น้ำแตกกับแม่เกือบยี่สิบครั้ง แม่ยังบอกอีกว่าถ้าผมอยากเย็ดแม่อีก ก็ให้มาหาได้ตลอด แต่ศุกร์เสาร์อาทิตย์หน้าไม่ได้เพราะมีนักเรียนมาเข้าค่าย ผมมาคิดๆ ดู ตั้งแต่ผมไปเข้าค่ายคราวนั้นก็สองเดือนแล้ว แม่ผมคงโดนไปอีกหลายร้อยควย นี่ก็ได้ข่าวว่าเดือนหน้าโรงเรียนจะพาพี่ๆ ม.6 จะไปเข้าค่ายที่กรมนั้นอีก งานนี้แม่ผมคงได้ผัวเพิ่มอีก 60 คนแน่

review1972

ไม่ว่ากันนะครับ ผมว่าตอนนี้มันเกินจริงไปหน่อย ความเสียวมันเลยลดน้อยตามไปด้วยแต่ก็ขอบคุณมากครับ

reppok111

bigpanda

เนื้อเรื่องแม่ร่านไปหน่อยนะ

akasaboy

อรรถรสความสนุกมันเกินจริงไปนิดนะครับ โดนไปขนาดนั้น ไม่น่าจะไหวหรอก แต่ก็ขอบคุณครับ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย