ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความลับด้านมืด cop

เริ่มโดย คนป่าเดินดิน, ตุลาคม 19, 2018, 06:01:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คนป่าเดินดิน

ใครก็แล้วแต่ที่เล่าเรื่องพ่อเย็ดกับลูกสาว พี่สาวกับน้องชายเย็ดกัน หรือแม่กับลูกชายเย็ดกัน ผมเชื่อบางส่วนเป็นเรื่องจริง แต่บางส่วนเป็นอาจเรื่องแต่งของใครบางคน ซึ่งอาจเป็นจินตนาการในด้านมืดส่วนลึกในจิตใจ ที่อยากจะเย็ดกับแม่ของตัวเอง หรือกับลูกสาวของตัวเองสักครั้งที่ เขียนมานี่เพื่อบอกว่ายังมีเรื่องจริง ที่เกิดขึ้นในสังคมจริงๆ มันคือเพื่อนซี้ ของผมเอง มันเอาแม่มาเป็นเมียหลายปีแล้ว และพาออกสวิงด้วย แต่ในวงการสวิงไม่มีใครรู้ว่ามันเป็นแม่ลูกกัน คิดว่ามันเป็นคู่รักต่างวัยกัน แต่ตัวผมเองมองแม่ของมันก็ไม่เห็นความแตกต่างกันมากเท่าไรนัก ถ้าไม่บอกก็คิดว่าคงต่างกันไม่เกินสักสี่ห้าปีเห็นจะได้ แต่ความจริงปัจจุบันนี้ที่แม่มันยังสวิงอยู่นี่อายุก็ปาเข้าไปห้าสิบสี่ปี แล้ว ตัวมันเองเพิ่งจะสามสิบหกปีเอง แต่เพื่อนผมมันดูแก่กว่าวัยมากอาจจะเป็นเพราะตอนหนุ่มๆสมัยเรียนช่างกลด้วยกัน มันมัวแต่เมากินเหล้าหนักไปหน่อยและเล่นม้า(หรือยาบ้าในปัจจุบัน)มากไป หน้ามันเลยแก่กว่าวัย และเริ่มๆจะหัวล้านๆแล้ว ส่วนแม่มันหรือเมียของมันนี่เห็นแล้วหุ่นยังเซียะน่ากินอยู่เลย ถ้านึกภาพไม่ออกก็ประมาณน้องๆดาราโป๊สมัยก่อนๆคือ เจ๊ต่าย เพ็ญพักตร์ ศิริกุล แต่นมจะใหญ่และยานกว่าหน่อย แต่หัวจุกนมของแก จงอยชี้ขึ้นเหมือนหัวนมชี้หน้าผัวก็ไม่ปาน ไม่ยอมแก่ไปตามวัย แล้วเนื่องจากพ่อของมันเสียชีวิตไปตั้งแต่เด็กและรวยซะด้วยจะเริ่มเล่าอดีตสักสิบกว่าปีให้ฟังนะครับ ตอนเรียนช่างกลด้วยกันไปกินเหล้าบ้านมันผมเมาได้ที่ก็หลับคาห้องมันตื่นมาตอนดึกๆงัวเงียปวดเยี่ยวหันไปหาเพื่อนก็ไม่เห็น เดินผ่านหน้าห้องแม่มันเพื่อไปเข้าห้องน้ำเห็นแสงไฟลอดใต้ประตูได้ยินเสียงคนเอากันครางเสียงดังมาก ดังมาจากห้องของแม่เพื่อนผม เหมือนเสียงเพื่อนของผมและเสียงแม่ของมันเลย ผมเอาหูแนบประตูฟังดูยิ่งชัด เสียงมันด่าแม่มันว่า อีเหี้ย อีเงี่ยน ชอบกูเย็ดมั้ย มันมั้ยที่โดนกูเย็ด เสียงแม่มันร้องโอ๊ยๆๆบอกว่าเสียวจังเลยเย็ดแม่แรงๆเลย ผมงี้ตกใจตะลึงยืนฟังหายเมาเลยพลางคิดว่าใช่แม่มันจริงๆหรือเปล่า หรืออาจเป็นเพื่อนผมกับผู้หญิงคนอื่น แต่นี่มันห้องนอนของแม่มันนี่หว่าและที่สำคัญนี่มันก็ดึกแล้วมันจะไปหญิงที่ไหนมาเย็ดได้ว่ะด้วยความสงสัย เลยลองบิดลูกบิดประตูเฮ้ยเปิดได้ ภาพที่เห็นเพื่อนผมมันยืนกระเด้าซอยแม่มันในท่าโก้งโค้งอย่างเมามัน มันหันมาดูผมแล้วบอกว่าเฮ้ยมาช่วยเย็ดแม่กูทีแม่งเงี่ยนไม่เลิก กูเย็ดไปสองรอบแล้ว แม่กูยังเงี่ยนอยู่เลยแม่มันเอี้ยว ตัวหันหน้ามองมาทางผมแบบอายๆท่าทางตกใจ แล้วรีบหันหน้าหนีกลับไปไม่มองมาทางผม ได้ยินเสียงแม่มันถามเพื่อนผมแบบกระเส่าๆฟังไม่ค่อยชัดเท่าไรเพราะโดนกระแทกอย่างรุนแรงว่า จะให้เอกเอาแม่จริงๆหรือลูก (เอกคือชื่อเล่นผมแต่เป็นชื่อปลอมนะครับเพื่อนๆคงเข้าใจว่าทำไมต้องใช้ชื่อปลอม) เสียงเพื่อนตอบแม่มันว่า กูว่ามึงต้องโดนรุมเย็ดถึงจะหายเงี่ยน แล้วมันก็บอกให้ผมถอดเสื้อผ้าเข้าไปเย็ดแม่มันได้เลย ไอ้ผม มันเป็นคนว่าง่ายเข้าใจอะไรได้ง่าย ก็ถอดเสื้อผ้าเข้าไปรุมเย็ดแม่ของเพื่อนทันที รายละเอียดครั้งนั้นไม่อยากเล่าเพราะมันเหมือนเรารุมสวิงสาวๆที่เราเคยหาได้ตามผับในสมัยนั้น แต่ที่จำได้คือ คืนนั้นผมเย็ดแม่เพื่อนผมไปสามครั้งหมดแรง นอนกอดก่ายกันที่ห้องแม่มันจนถึงเช้า ตื่นขึ้นมาผมไม่เห็นใครบนที่นอนแล้ว เดินเข้าไปเยี่ยวในห้องน้ำเสร็จล้างหน้าล้างตา เดินลงมาข้างล่างอ้าวเฮ้ย เพื่อนผมมันเย็ดแม่มันในครัวที่โต๊ะกินข้าวเห็นแม่มันโก้งโค้งให้เพื่อนผมยืนกระเด้าอยู่โดยไม่สนใจผมที่ยืนมองอยู่เลย มันยืนกระเด้าแม่มันเสียงแม่มันครางว่าผัวขาโอ๊ยๆๆๆเมียจะเสร็จค่ะโอ๊ยๆๆ อูยซีดๆๆ ลูกขาแม่จะเสร็จแล้วจนมันแตกใส่ร่องหีของแม่มันเสร็จแล้วเพื่อนผมมันก็ผละ มานั่งที่เก้าอี๊ข้างโต๊ะกินข้าว ส่วนแม่ของมันยังยืนขาสั่นหมดแรงโก้งโค้งหลับตาหน้าแนบกับโต๊ะกินข้าวอยู่เลย แล้วเพื่อนผมมันก็หันมาบอกผมว่า อ้าวเฮ้ยไอ้เอกมึงเย็ดต่อได้เลยแม่กูยังไม่หายเงี่ยนหรอก แม่มันลืมตามามองมาทางผมแล้วพูดว่าเอกเข้ามาเลยลูกแม่ยังเงี่ยนอยู่เลย มาเย็ดแม่ต่อเลย ผมถอดกางเกงเดินไปใส่แม่มันต่อ มันรุกขึ้นเดินไปเดินที่ตู้เย็นเปิดขวดน้ำกินแล้วเดินมาหาผมแล้วพูดกับผมในระหว่างที่ผมเองยืนกระเด้าแม่มันต่อจากมันว่า ตามสบายเลยเพื่อน ช่วยแม่กูด้วย อีเนี้ยแม่เงี่ยนเก่ง แม่งชอบให้กูเย็ดแรงๆ แม่เพื่อนผมครางดังมากระหว่างที่ผมยืนกระเด้าต่อจากเพื่อนผม แล้วฟังเพื่อนผมอธิบายบรรยายสรรพคุณในตัวแม่มันให้ฟัง เสียงแม่มันพูดกระเส่าๆระหว่างโดนผมกระเด้าว่า บ้าอูยๆๆซีดๆๆไปเล่าให้เอกเค้าฟังทำไมลูกอูยๆๆ แม่อายเพื่อนลูกนะอูยๆๆโอ๊ยๆๆ เพื่อนผมมันกินน้ำไปพูดไปว่า อ้าวก็แม่เงี่ยนจริงๆไม่ใช่เหรอ ถ้าไม่ใช่เดี๋ยวให้ไอ้เอกมันหยุดเย็ดเลย แม่มันรีบตอบจ๊ะๆๆอูยๆๆแม่เงี่ยนเอง แม่เป็นคนยอมให้ลูกเย็ดแม่เอง โอ๊ยๆๆอูยๆๆๆ มันเลยบอกเฮ้ยเอาตามสบายกูขึ้นไปนอนต่อ แม่งปลุกกูขึ้นมาเย็ดแต่เช้า แม่งยังแฮ้ง อยู่เลยแล้วมันหันมาบอกแม่มันว่าตั้งเงินไว้ที่โต๊ะด้วยเดี๋ยวกูมีเรียนช่วงบ่าย เสียงแม่มันครางบอกว่าจ๊ะๆๆผัวจ๋า เดี๋ยวเมียทิ้งเงินไว้ให้จ๊ะอูยๆๆ แม่เสียวหีจังเลยเอกๆเย็ดแม่แรงๆเลยโอ๊ยๆๆอูยๆๆ แล้วมันก็หันมาหาผมบอกเต็มที่เพื่อน ส่วนเพื่อนผมมันก็เดินขึ้นบันไดบ้านไปข้างบน ผมเย็ดแม่เพื่อนต่อจนไปอีกประมาณห้าหกนาทีก็แตกในใส่รูแม่เพื่อนไปอีกรอบ แกทรุดลงไปนั้งกองกับพื้นแบบเหนื่อยอ่อน ผมยืนอยู่แกดึงควยผมมาดูดทำความสะอาดใหญ่เลย พอแกดูดทำความสะอาดเสร็จแล้วแกก็บอกให้ผมนั่งลงข้างแก แล้วบอกว่าอย่าเล่าเรื่องที่เกิดขึ้นนี้ให้เพื่อนๆคนอื่นฟังมันไม่ดีผมเลยถามความเป็นมาว่าเกิดขึ้นได้อย่างไร แม่เพื่อนผมเล่าให้ฟังว่าเมื่อหลายเดือนก่อนเพื่อนผมเมามาแล้วเข้าปล้ำแม่ในห้องจากนั้นก็ได้เสียกันมาเรื่อยจนเพื่อนผมไม่เคยนอนที่ห้องของมันอีกเลยมานอนเย็ดแกทุกคืนเหมือนผัวเมียเลย ซึ่งทีแรกแกเอง ก็เสียใจที่ได้เสียกับเพื่อนผมที่เป็นลูกชายตัวเอง แต่เรื่องมาถึงขั้นนี้แล้วแกทำใจ ยอมเป็นทั้งเมียและแม่ของเพื่อนผม ส่งเสียให้เรียนหนังสือเหมือนเดิมและส่วนหนึ่งแก ก็สารภาพว่าติดใจในลีลาการเย็ดของเพื่อนผมมาก เวลาเพื่อนผมมันกินเหล้าเมาแต่จริงๆผม รู้ว่ามันแตกม้าด้วยก็ยาบ้าปัจจุบันนี้หละ มันเมามาได้ที่ก็จะมาเย็ดแกแรงๆแล้วก็ด่าแกหยาบๆคายๆ ซึ่งแกก็พลอยสะใจไปด้วย และแกก็บอกว่านี่เป็นครั้งแรกที่แกโดนรุมแบบสองต่อหนึ่ง ซึ่งเพื่อนผมมันอยากให้แกโดนรุมมาสักพักใหญ่แล้วเพราะช่วงหลังๆมานี่ เพื่อนผมจะพูดบ่อยมากเกือบทุกครั้งตอนกระเด้าแกว่า จะพาเพื่อนมารุมเย็ดแก ซึ่งยิ่งพูดตอนกระแทกแกก็ยิ่งมีความต้องการมาก และไม่รู้เลยว่าจะเป็นผมที่มารุมแก ผมถามอีกเรื่องว่าทำไมเพื่อนมันถึงพูดจาหยาบคาย ไม่ค่อยเครารพแกเหมือนเมื่อก่อน ซึ่งผมสังเกตได้ตั้งแต่ตอนนั่งกินเหล้าที่บ้านมันเมื่อคืน ตอนที่แม่มันกลับจากทำงาน ซึ่งผมกับเพื่อนผมนั่งกินเหล้าดูบอลกันก่อนแล้ว ผมยกมือไหว้หวัดดีแม่มัน ส่วนเพื่อนมันเรียกแม่ให้ไปหยิบโซดาในตู้เย็นมาให้หน่อย ซึ่งแม่มันก็เดินไปหยิบให้โดยดีไม่มีหืออือ เหมือนเมื่อก่อน พอมาส่งที่โต๊ะเสร็จ แกก็บอกให้ผมตามสบายแล้วขึ้น ไปอาบน้ำสักพัก แกลงใส่ชุดนอนแล้วมีผ้าห่อไหล่มาปิดอีกชั้น เพื่อนผมมัน เดินเข้าไปพูดกับแม่ว่ายังงัยก็ไม่ทราบ เห็นมันทำหน้าดุๆ แม่มันก็พยักหน้าแล้วขึ้นไปเปลี่ยนชุดมาใหม่ ผมเห็นทีนี้แทบจะกลืนเหล้าลงคอไม่ทัน เป็นเสื้อชุดนอนบางมากแบบซีทู มองเห็นเต้านมไรๆ ข้างล่างนุ่งกางในแบบจีสตริงซะด้วยแล้วก็มาเสริฟกับแกล้มก้มๆเงย ผมงี้ใจแทบหยุดเต้น เพราะมันเห็นไปหมดทั้งพวงเต้านมเลย แล้วแม่ มันก็ขอตัวขึ้นไปนอน แต่ยังไม่ชัดเจนเท่ากับที่มันเย็ดแม่มันและพูดจารุนแรงแบบไม่เครารพตลอดเลย แกก็บอกว่าเป็นเพราะแกเองที่ทำให้เพื่อนผมเป็นแบบนี้ เมื่อคืนเพื่อนผมเค้าตั้งใจจะให้แกโชว์หุ่นรูปร่างให้ผมดู เพื่อดูว่าผมต้องแกมั้ย แต่แกเองที่กล้าๆกลัวๆแต่ก็โดนเพื่อผมบังคับให้ใส่ชุดจน ได้พอใส่ชุดนอนบางๆ ลงมาใหม่เห็นผมมองแกตาแทบไม่กะพริบ ใจแกก็สั่นน้ำข้างล่างแกซึมทันที จนแกขอตัวขึ้นไปนอนรอเพื่อนผมบนห้องระหว่างรอ ก็ช่วยตัวเองไปด้วย และเพราะตั้งแต่โดนเย็ดเป็นผัวเมียกันแล้วเวลาเย็ดแกจะชอบเพื่อนผมพูดจาหยาบๆคายๆกับเพื่อนผมมันจึงติดนิสัย จะชอบพูดจาข่มเหงแกเลยทำให้แกตกเป็นทาสอารมณ์ของลูกแกไปแล้ว ผมถามแกว่ามีความสุขหรือแกตอบว่าแกไม่คิดอะไรแล้วและเพื่อนผมก็ทำให้ถึงใจกว่าสามีและแกก็มีความสุข คือสรุปแกรับสภาพแบบนี้ที่โดนลูกชายตัวเองโขกสับและและยอมเป็นเมียด้วยได้ แล้วแก ก็กำชับผมอีกที ว่าอย่าไปเล่าใครฟังและว่างๆ ก็แวะมาหาแกได้นะ ผมรับปากแก แล้วแม่ของเพื่อนก็ลุกขึ้นแต่งตัวผมลืมบอกไปแม่เพื่อนผมจริงๆอยู่ในชุดทำงานแล้ว และพร้อมจะออกไปทำงานแล้วแต่ขึ้นไปปลุกเพื่อนผมให้ลุกขึ้นไปเรียนหนังสือ แต่เพื่อนผมมันเกิดเงี่ยนขึ้นมาเลยจับแกเย็ดอีกรอบ ก็อย่างที่ผมเห็นนั้นหละแกต้องเปลี่ยนชุดทำงานใหม่เพราะเพื่อนมันเล่นซะชุดยับยุ่ยยี่ไปหมดผมเผ้าต้องจัดทรงกันใหม่ ถึงจะออกไปทำงานได้ หลังๆตั้งแต่วันนั้นผมได้สวิงกับแม่มันมาเรื่อยๆเพื่อนมันชอบขับรถพาแม่มันไปสวิงข้างนอกประจำบางครั้งเราสองคน ผมกับเพื่อน พาแม่มันเข้าโรงแรมม่านรูดรุมเย็ดแกในม่านรูดเพื่อเปลี่ยนบรรยากาศ บ๋อยมาเสริฟเบียร์เพื่อนผมก็เดินแก้ผ้าโทงๆๆไปเปิดประตูส่วนผมกำลังกระเด้าแม่มัน อยู่บ๋อยตกใจมองมาที่ผมกับแม่เพื่อนนอนกระเด้ากันอยู่ตาไม่กะพริบ เพื่อนผมมันถามบ๋อยสนใจมั้ยน้องอยากก็บอก บ๋อยเลยได้สอยแม่เพื่อนผมไปด้วยหลังๆมันเริ่มพาแม่มันออกสวิงมากขึ้น จนผมจบก็แยกย้ายไปทำงานต่างจังหวัดนานทีกลับไปเพื่อนมันก็ยังสวิงกับแม่มันเหมือนเดิมผมก็ร่วมแจมบ้างนานๆครั้งก็เท่านี้ ที่จะเล่าและบอกเรื่องแบบนี้มันมีอยู่จริงในสังคมไทยคนหกสิบล้านคนนี้มีแน่นนอนแต่เป็นความรับตลอดกาลก็ว่าได้

kerdsopa

review1972

ชีวิตคนเรามันสั้นนัก อยากทำไรก็รีบทำกันเสียเถิดครับอย่าให้ใครเดือดร้อน เคารพสิทธิกันและกันเท่านั้นก็พอครับ

johnyred59

อะไรที่ทำแล้วมีความสุขและไม่ทำให้ใครเดือดร้อน
 ก็ทำไปเถอะอยู่ไม่ถึง100ปีก็ตายแล้ว