ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 12 ส่งท้าย

เริ่มโดย HatHU, ตุลาคม 20, 2018, 01:53:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ultrasonic

จะว่าไปตอนนี้ ต้นกลายเป็นผัวน้อยไปแล้วล่ะครับ ผมว่า  ::HoHo::

chakit9371

pop121234

ชักจะสงสารต้น แต่ตัวเองก็ไม่ได้สนใจเมีย
ให้คนอื่นให้ความสุขเมียบ้างก็ดี

Nu metal

ติดใจในรสสวาทซึ่งกันและกันแล้ว ท่าทางเลิกยาก แบบนี้ 

ต้นถ้ารู้ความจริงจะทำยังไงเนี่ย 

saka2520

ผมลองเดาๆให้จบแบบ วินๆ คือต้นเองที่เงียบๆห่างๆเมเพราะติดนักศึกษาอยู่นะ ถ้าแบบนั้นเขียนเรื่องราวทางต้นใด้อีกเรื่องนึงเลยนะนั่น ::HeyHey::

3hman

ชักประหลาด กะเจ้าต้นแล้ว ดูแล้วก็ไม่น่าใช่คนซื่อบื้อ คงไม่ใช่อย่างที่คิดนะ

jopjung

ม่ะอยากให้จบเลย น่าจะยาวๆ แบบว่าละเมียดให้ถึงที่สุด

Ideology

น้องเมลืมต้นสนิทเลย เจอของจริงไปแบบนี้

donki

ชื่อเรื่องใหม่นี้ ทำเอาหูตั้งเลยนะครับ เร้าใจดีแท้

subjang

หลวงจีนหอไตร

ฝากแมวไว้กับปลาย่าง 😂😂
เสร็จเพืื่ื่ื่อนอบ้าน

chatjane4234

dumrongsak

ติดใจจนลืมสามีตัวจริงแล้วสินะ

Srinucha Matarach

เรื่องราวน่าติดตามผมว่าค่อยข้างซับซ้อนขึ้นแล้วเหมือนพี่ต้นจงใจเลย

playzaa56

จะจบแล้ว แต่เรื่องต้นยังไม่เคลียร์ ขออย่าหักมุมเลยครับ  ::Thankyou::