ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 12 ส่งท้าย

เริ่มโดย HatHU, ตุลาคม 20, 2018, 01:53:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Napassorn

น้องเมติดใจจนลืมสามีไปแล้ว ต้นต้องทำคะแนนหน่อย

wingodin

::Thinking:: ชื่อตอนจบแล้ว แต่ทำไมอ่านแล้วรู้สึกเหมือนไม่จบ หรือว่าจะมีภาคต่อครับ

XQ

ไกล้จะจบแล้วเห้อไม่รู้ว่าต้นจะรับกับเรื่องนี้ยังไง

Chamchoy Chareon

เมเริ่มจะแปรเปลี่ยน ไปรักชู้ เสียแล้ว 

Saraa Sp

น้องเม ติดใจรสสวาทแล้วล่ะ

ตาต้นกลับมา คงได้เจอกับขอนไม้

tirawut

ช่วงหลังๆไม่ค่อยตื่นเต้นน่าลุ้นเลยอะมันแปลกๆนะย่าจะทำให้มันลุดกว่านี้หน่อยให้สมกับสายNTR

Sdddss

kookai

อีก 5 ตอนสุดท้าย เป็นการตัดสินใจที่ลำบากทั้งต้น เม และนพ จากกามฝึกหัดเป็นกามที่ช่ำชอง พอได้รู้ได้เป็นแล้วจะขาดได้เหรอ...ขอบคุณครับ

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: kookai เมื่อ ตุลาคม 20, 2018, 06:08:56 หลังเที่ยง
อีก 5 ตอนสุดท้าย เป็นการตัดสินใจที่ลำบากทั้งต้น เม และนพ จากกามฝึกหัดเป็นกามที่ช่ำชอง พอได้รู้ได้เป็นแล้วจะขาดได้เหรอ...ขอบคุณครับ
ห้าตอนสุดท้ายนี่น่าจะเข้มข้นในส่วนของการตัดสินใจของทั้งน้องเม พี่ต้นและนายนพ ไม่ขอคาดการณ์ล่วงหน้านะครับกลัวไตพังรอลุ้นจากผลงานของไรด์ดีกว่า ส่วนหนูนานั้นจะเป็นยังไงอดใจรอไม่ไหวแล้วครับ

sun_307

ตอนจบจะหักมุมไหม ว่านายต้นกับนายนพ วางแผนให้ความสุขน้องเม

Direk

น้องเมใกล้เมนส์จะมาแล้วนพคงต้องจัดหนักจัดเต็ม

kk517

อีกห้าตอนเท่านั้นเอง แต่ตอนนี้เมย์ก็ใจไม่อยู่กับสามีเต็มที่ล่ะ

bangsan

เมคงติดใจนพจนถอนตัวไม่ขึ้นแน่ๆ

yakyedheemak

น้องเมย์คงหลงนพมากจนขอไปนอนด้วยย

wasawat