ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 12

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 20, 2018, 03:10:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nano1234

ย้อนอดีตจนมาถึงปัจจุบันได้อย่างน่าติดตามชวนเสียวมากครับ

AssSin01

มันจะมีการแย่งผัวเมียกันไหมครับเนี่ย  ::Thinking::

Soonthorn Jansuktanat

นี่แหละกษมารมที่ทุกคนชอบ  ขอบคุณ

knightmoon

ว่าแต่มีตัวละครใหม่มาเพิ่มอีกแล้ว น้องเมย์ก็ได้อยู่กับลุงเฉยเรียบร้อย น้องเพียวคงอีกไม่นานสินะ

testman

งงว่า ทำไมเมย์ไม่บอกด้วยว่าลุงเฉยได้น้องสาวไปแล้ว

ส่วนแม่ ก็ไม่เอะใจเรื่องน้องนุ่นเลยหรอ ออกจะโจ่งแจ้งขนาดนัน

KengNaJa

ตัวละครใหม่แบบน้องเพียวมาคงอีกไม่นานก็เสร็จลุงเฉยอีกละม้าง5555

เสธฯ หนั่น สนั่น

::YehYeh::ความสวยงามของเนื้อเรื่องที่สลับไปมาระหว่างอดีตกับปัจจุบัน ทำได้ดีไม่เสียอรรถรสในการอ่าน

Wat Tamtun

มีทั้งดราม่ามีทั้งฉากเสียวครบทุกรสชาติ

logunta

เดช12341

น้องเมย์ยอมรับลุงเฉยเป็นสามีด้วยความเต็มใจ ::DookDig::

kabyala

งานนี้คุณแม่ต้องจนด้วยหลักฐาน นี้ละมักมากนักเจอลูกแสบๆเข้าตายน้ำตื่นเลย ขอบคุงครับ

golfwhiper

ลุงเฉยน่าจะเย็ดน้องเมยค่บถดเจ้าสาวนะ

nulongya

เป็นเรื่องที่ช่วงเวลา
ตัดไปตัดมาบ่อยมาก
บางทีก็มีงงๆ บ้าง
แปลกดี

xmen7650

ความแตก แต่ไม่แยกทาง แจ่มครับ

packna

ซ่อนอยู่ก็ตอบครับ เรื่องนี้ไม่เคยพลาดเลย ลุงเฉยแกจะสมหวังหรือไม่ หึหึหึ