ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 12

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 20, 2018, 03:10:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

intell13

อยากให้ลุงเฉยจะได้เมียเพิ่มอีกสักคน

weeraj

แบบนี้ลุงก็สมหวังแล้วสิครับได้เมียเด็กแน่ๆแล้ว

รักเทอ.ตล

susard kusern

ตามมาถึวถาปัจจุยันเลย ลุกเฉยสายเปร

mana manee

::YehYeh::สุดยอดมากครับ ติดตามตอนต่อไป ได้อารมมาก

likestory

บอกตรงๆครับ ผมชอบพล๊อตเรื่องลักษณะนี้มากๆ กล่าวไว้ในตัวอักษรได้อย่างสวยงาม ต้น-ปลาย บรรจบกันได้อย่างลงตัว แถมมีเรื่องราวให้ชวนติดตามในทุกบทบาททุกตอนก็ว่าได้ ชื่นชมจริงๆครับ

Pong Sak

เรื่องเราสจะได้คืบหน้าซะทีย้อนอดีตหลายตอนละ

nutran179

ลุงพลได้เมียเด็กยังต่อ

rewind99

ตายแน่กู..แต่ผมอิจฉามากกก

mongk

เปิดตัวอีกหนึ่งสาว และหนึ่งหนุ่ม
ลุงเฉยจะมีโอกาสได้รับใช้อีกรึเปล่านะ

Suwat Took

แล้วลุงเฉยจะได้ฟันใครบ้างเนี่ย

ruktala-2536

เรื่องในอคีตมันมาก ๆ ต่อไปในอนาคตคงมันสุด ๆ

padarling01

ชอบน้องนุ่นมากยิ่งนึกถึงตอนน้องนุ่นโดนควยใหญ่ๆนึกแล้วเงี่ยนมาก

love around

อยากเห็นฉากบนเตียงระหว่างแม่ + ลูก + ลุงพร

FA Fa Fa