ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
S

ตามหาเรื่องเสียวววว

เริ่มโดย sineck, ตุลาคม 27, 2018, 11:28:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sineck

คือเมื่อสมัย 10 กว่าปีที่แล้ว
มันจะมีบอร์ดเรื่องเสียว ต่างๆ
แต่มีเรื่องหนึ่งที่อ่านแล้วชอบมาก
อยากหามาอ่านอีกครั้ง
เรื่องประมาณว่า
คุณครูสาว ให้นักเรียนชายมานวด ช่วงหลังเลิกเรียน โดยเนื้องเรื่องเล่าผ่านครูผู้ชายที่แอบดูอยู่ ซึ่งครูผู้ชายนี้เป็นแฟนของครูผู้หญิง

รบกวนทีครับ เผื่อใครทราบชื่อเรื่อง หรือมีให้โหลด

eden2313

หน้าจะเป็นเรื่องนี้หรือเปล่า ครับ เรื่อง...ศิษย์แสบ 1-13 ตอน

Asura4237

น่าจะเรื่อง ศิษย์แสบ นะฮะ มี 13 ตอนจบ แต่รู้สึกว่าเจ้าของเรื่องเค้าจัดทำเป็น E-Books เลยทำให้ตอน 8-10 หายไป ไม่มีตามเว็บเวลาค้นหาผ่านกูเกิ้ลอ่ะครับ