ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เป็นใจให้เมียมีชู้ 2

เริ่มโดย kobkobkob, ตุลาคม 22, 2018, 02:20:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

abfun

เรื่องแบบนี้ ท่านพงษ์เทพนี่ ตัวจริงเสียวจริง เลยครับ สุดติ่งจริงๆ

jjhj1988

เดี๋ยวได้มีติดใจแน่นอน
วัวเคยค้ามาเคยขี่ แถมผัวก็แอบเป็นใจ
ได้จัดกันหลายยกแน่ 5555+

chatjane4234

จ่าหทารเรือเขามีฝีมือจิงๆ ไม่รอดแน่พู่เอ้ย

muzachi

ผัวคนแรกดีกว่าผัวคนที่สองคนเคยๆ

suriyamahajit

เล่นแอบดูให้เอาให้ดูแล้วเข้าร่วมด้วยรึเปล่าล่ะ

snowmouthain

ชมพู่ท่าทางจะชอบคนควยใหญ่ๆ

asdf4321

เรื่องนี้แหวกแนวจากที่ท่านพงษ์เทพเคยแต่งตรงที่แอบดูตรงนั้นด้วย แต่ยังคงสไตล์เมียมีชู้เหมือนเดิม แต่ได้อารมณ์ไปอีกแบบ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

blackjack

::HoHo:: ของเคยๆ ครับจัดไปอยากรู้ว่าคุณสามีจะสุดๆในอารมณ์ตัวเองแค่ไหนครับ

Yajokudon

อ่านแล้วเสียวมากครับ ชอบแนวนี้มากๆ

peteblack

ผัวเก่าทั้งล่ำ ทั้งควยใหญ่ ฝังมุกอีก ชมพู่ใจแตกแน่นอน ::DookDig::

sixdevil7

มีใจขนาดนี้...สงสัยจะยาวเลย...ขอบใจมากครับ

timeai

ถ่านไฟเก่ามันช่างร้อนแรงจริงๆครับ 

swss2511

คนเคยขี่กันมาเลยคืบหน้าเร็วกว่าที่คิด

code47

บรรยายแบบเห็นภาพเลยครับ
ชอบมาก

thanakorn1234

ตอนนี้เมียลืมผัวไปแล้ว..เจอลีลาผัวเก่า