ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 15

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 22, 2018, 11:52:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

silverwolf

ฮ่าฮ่าฮ่า ขอหัวเราะดังๆหน่อยนะครับ ดีใจมากเลยในที่สุดน้องรินกับน้องนุ่นก็ยังเป็นเมียลุงเหมือนเดิม นึกว่าจะเล่นของนอกซะแล้ว (แอบน้ำตาซึม)  ::Crying:: แต่ผมว่านะ น่าจะมีสาวน้อยหนึ่งนางอยากลองของ เพราะตั้งแต่น้องเพียวได้รู้ว่ามีสาวๆมาเกาะติดลุงแกบ่อยๆ จึงน่าจะมีความรู้สึกอยากรู้อยากลอง ว่าลุงแกมีดีขนาดไหน (แต่ถ้าได้ลองจริง เลิกไม่ได้นะจ๊ะ)  ::Dribbling::

tdt14023

สงสัยคงต้องให้น้องเพียวพิสูจน์เองแล้วครับว่าลุงเฉยแกมีดีอะไรถึงทำให้ผู้หญิงหลงแกขนาดนี้

manoch paoplook

ต้องเปลี่ยนใจน้องเพียวแล้วล่ะลุง

ธนเวทย์ ปคุณวานิช

แค่คิดก็เสียวแล้วครับ  เหมือนกินอาหารหลายๆประเภทพร้อมๆกัน   ในชีวิตจริงผมก็เคยเอาต่างชาติ  เสียวเลย

ชำนาญ หาญสำรำ

ณ. เวลานี้ลุงเฉยคือคนที่น่าอิจฉาสุดแล้ว555

อีกา

ทรีซั่มอยู่ไหน ลุงได้กินปลาดิบคู่หรือเปล่า ????

savewater

::Hmmm::น้องเพียวมาแปลกๆต้องมีเงื่อนงำแน่ๆ

Rattana Somchai

ขอบคุณครับ  ไม่ซ่อนก็ต้องมาขอบคุณอยู่แล้วครับ เขียนให้อ่านด้วยใจแบบนี้ซึ่งครับ

Gere

ไฝน้องรินทร์จะมีใครได้เห็นอีกไหมนอกจากลุงเฉย

cides

น้องนุ่นเดายากที่สุดเลย รักหรือไม่รักลุงเฉย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ลุงเฉยได้สวีทกับน้องรินแล้ว เหลือแต่น้องนุ่น แต่สงสัยจะถูกน้องเพียวพิสูจน์เสียก่อนกระมังว่าลุงเฉยมีดีอะไร....อิอิ

Deep Sea

น้องเพียวยังไม่เจอของดีล่ะมั้ง

pooloop

ตอนต่อไปถึงคิวน้องเพียวแล้วมั้ง คงได้เลิกเปนเลสคราวนี้แหละ 555

chaiann1001

เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ จัดซ่ะให้เต็มแม็ก ::Beggar::

rexmost gizmo

นิ้วเย็นๆจะสู้เอ็นอุ่นๆของลุงเฉยได้ยังงั้น