ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 15

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 22, 2018, 11:52:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

luckylove

เนื้อเรื่อง อ่านเพลินมากครับ แต่ยังไงก็อิจฉาลุงเฉยครับ

Bomfunsex

น้องเพียวจะโดนลุงเฉยแก้ความเป็นเลาไม๊เนี่ย ทริปนี้มีแต่สาวๆ ลุงเฉยจะได้ครบทุกคนไม๊นะ

wichon not

อยากรู้เหรอเพียวลองโดยควยพี่เฉยสักยกจะรู้เอง

scozember

สงสัยว่า ความสงสัยของน้องเพียวกำลังจะมีคำตอบ 5555

zamakarn

มีอยู่บรรทัดหนึ่ง ผมว่าน่าจะลืมเปลี่ยนภาษานะ ไม่รู้ว่าใช่ไหม
"อืมมมมมม.....แตกเลยค่ะ....คนดี......อูยยยย...แตกใส่หีเมียเลย............."  ohv'ibomiNd]jk; (น้องรินทร์กล่าว) <<< ลืมเปลี่ยนภาษารึเปล่าครับ ผมมาแปลให้อีกที 55 ช่วยแก้ให้
::Thankyou::

วิสูตร พยัคฆ์เพศ

เสียดายไม่ใด้เจอน้องนุ่น

sun_307

คืนนี้ลุงเฉยคงได้สอนเสียวให้น้องเพียวจนเลิกเป็นเลสแน่นอน

mophvigo3820

คืนนนี้ สงสับลุงเฉยได้แก้ข้อสงสัยให้น้องเพียวแน่ๆ

villosum

ท่าทางเพียวจะได้เลิกเป็นเลสแน่

oddsk

สงสัยจะได้เปลี่ยนเลสมาชอบผู้ชาย

phongsaphak phetcharat

ลุงเฉยจัดน้องเพียวเเน่ๆเลยต้องจัดให้หนัก

มโน สกลนคร

ซ่อนไม่กี่บรรทัดก็ขออ่าน ไว้เป็นอินโทรของหัวเรื่องของตอนต่อไป   
ขอบคุณค้า

akepong

น้องเพียวได้โอกาสพิสูจน์ด้วยตัวเองแล้วว่าลุงเฉยมีอะไรดี ทำไมใครๆถึงหลงกันนักหนา...

asiakook

โอ้วมีแววได้งานบุญอีกแล้ว ลุงเฉยอิอิ ขอบคุณครับ

Northstar Rta

น้องเพียวเป็นส่วนเกินแล้วจะเดินไปไหนล่ะ