ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กว่าจะถึงฝั่งฝัน ตอนที่ 6 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, ตุลาคม 23, 2018, 02:06:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

devilsakura

Sawat Songprasop

อาจารย์ขวัญโดนจัดแบบหนักแทบทุกวัน ร่างกายต้องรับสภาพโดนร่วมเพศทุกรูทวารซำ้แล้วซำ้เล่า จนกลายเป็นความเคยชิน และ เสพติดความต้องการเซ็กส์ไปโดยอัตโนมัติ เซ็กส์ในแบบปกติธรรมดา ตอนนี้ไม่สามารถทำให้เธอถึงจุดสุดยอดได้อีกแล้ว

worming

อ้างจาก: hanabombam เมื่อ ตุลาคม 23, 2018, 08:19:02 ก่อนเที่ยง
แค่สองสามครั้งที่โดนไป น้องขวัญก็เป็นกระ...ได้แล้วนะ ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::
ลีลายังใช้ไม่ได้ครับ เลยต้องโดนฝึกก่อน อิอิ

worming

อ้างจาก: surfaced เมื่อ ตุลาคม 23, 2018, 08:18:43 ก่อนเที่ยง
จารย์ใช้งานหนักมันหมดสภาพไวนะ
เค้าบอกว่ากินน้ำผู้ชายเยอะๆ จะช่วยบำรุงนะครับ อิอิ

noonta

ไหนๆอาจารย์ขวัญเป็นกระหรี่แล้วก็ต้องโดนฝรั่งด้วยเลย

Bond tolvu

โดนแบบนี้อาจารย์แกไม่เห็นหมีแย่หรือ ไอ้พวกนั้นก็ยังไม่รังเกียจแฮะ

thadtanone2002

เสียดายพี่ขวัญมาก สงสัยน่าจะโดนหลอกซำ้ มีคนจัดฉากให้ดูเนียน รับไปเต็มๆๆครับ

NORNG k

golfwhiper

gaingane