ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wakatsuki] Obliged Woman อายากะแม่เลี้ยงสุดร่าน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 23, 2018, 08:25:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tp3660

ลูกเลี้ยงนี่แอบร้ายจอมวางแผนนะครับ แต่เอ! ใครติดกับดักใครกันแน่หล่ะ อย่างนี้เขาเรียกว่า Win-Win กันทุกฝ่าย ขอบคุณท่าน HypNos ครับ

Demon-Wolf

Whๅ่tE

ไอหนุ่มนี่ร้ายจริง แม่เลี้ยงก็ยอมง่ายไป สุดท้ายติดใจตามระเบียบ

Rider V3

แม่เลี้ยง ที่แสนจะมีความสุข ไปทั้งพ่อ และลูก กินอิ่มตลอดเลย  ::DookDig::

แมงโก้ส้นตีน

ntcomX

boba

timeai

เป็นแม่เลี้ยงลูกเลี้ยงที่เข้ากันได้ดีมากครับ เข้าซะลึกเชียว ขอบคุณครับ

numkrieng

::Hmmm:: แล้วถ้ามีลูกจะเป็นลูกชายหรือน้องชายละทีนี้ 55555

Liftzthekop

offteer

dikky

แม่เลี้ยงแบบนี้ดีจังครับดูแลทั้งพ่อและลูกชายเป็นอย่าดี โดนลูกเจ็ดยับเลยครับ

(S)Kater

ซีรี่นี้ถึงจะเนื้อเรื่องไม่เหมือนกันแต่ภาพและแนวเนื้อเรื่องให้อารมกลิ่นไอNTRจริงๆ
แถมผู้ชายอายุน้อยกว่าสาวๆเกือบทุกเรื่อง เจ้าของหอ กับประธาน กับเทรนเนอร์
แต่ผมชอบเรื่องนี้ที่สุด 55 แนวแม่เลี้ยงร่วมรักใช้ร่วมกันกับพ่อ แนวนี้ผมรู้สึกบรึ๋ยๆดีจริงๆ
ถ้ามีแม่เลี้ยงสาวๆก็คงไม่มองเป็นแม่อ่ะ จาก1-4  ตอนนี้เทคะแนนให้เรื่องที่มากที่สุด

ชอบครับ อ่านยาวๆแบบนี้ฟินดีจัง  ::Shy:: ::Sweat::

จริงๆแล้วผมชอบเรื่องอีสาวคอสเพลย์ชอบโชว์ที่สุดมันออกแนวเพ้อเจ้อดีแถมยังฟลุ๊คได้เจอของจริงอีกตะหาก
ถึงชีวิตจริงจะไม่ชอบพวกคอสเพลย์แต่เรื่องนี้ยกเว้นเลย
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Suchanan Youryoun