ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wakatsuki] Obliged Woman อายากะแม่เลี้ยงสุดร่าน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 23, 2018, 08:25:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chocolaze

::Bloody:: ไดเแม่เลี้ยงแบบนี้ปัญหาภายในครอบครัวหมดไปแน่ๆ

elviswhat

ต้องเปลี่ยนชื่อเรื่องแล้วละท่านฮิป เป็นสุดยอดแม่เลี้ยง

ตอนแรกว่าจะเปลี่ยนเป็น "หน้าที่ของแม่เลี้ยง" แต่ตอนแปลดันเอาชื่อเรื่องแปะใส่ไปด้วย เลยแก้ไม่ได้เลย

Akira Watanabe

::Sweat::  มันอ้างเครียดจากการเรียนแบบนี้ก็ได้หรอ  นิตยสารมันได้เยี่ยม

BuffFun

Pharadorn Kaewsan

ตอนแรกดูแลเพราะหน้าที่ ตอนหลังเพราะความต้องการล้วนๆเลยสินะ

nekki

สงสัยข้อเดียวนิตยสารอะไรหว่า มีคอร์รัม แบบนี้ด้วย

virgoranger

trong5171

NTWSWDP

สนิทสนม แนบเนื้อ แนบแน่นเลยล่ะคุนพ่อเอ๋ยยยยย

ball ll3

ติดกับดักง่ายเกินไปแล้ว เล่นตัวหน่อยสิโอ้ยใจร้ายจริงๆคุณแม่เลี้ยง

oninomo55

stupid_dull

อายากะซัง....เป็นแม่เลี้ยง จะยอมง่ายๆแบบนี้ ไม่ได้นะคร้าบบบบบ

bomb1021

nuinoinaja

B&B

ตอนแรกนางก็ไม่ร่านหรอก แต่... เจอไอ้เวรนี้เข้าไปร่านเลย

ถ้าดูจากนิสัยเมื่อ 6 เดือนก่อน แค่เป็นคนอ่อนต่อโลกเท่านั้น และอยากจะสนิทกับคนในครอบครัวให้มากๆ เท่านั้นเอง

มีคำถามครัย!!!! (จะตอบก็ได้ ไม่ตอบก็ได้นะครับ)

-ทำไมไม่ค่อยมีคนลงแนวแฟนตาซีเลยครับ?

ขอบคุณครับ

ตอบที่ถามนะครับ: สงสัยเป็นแนวที่คนไม่ชอบแปลกัน ผมก็ไม่ชอบ ซึ่งเรื่องที่แปลแล้วแต่ความชอบของนักแปลแต่ละคน