ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sasamori Tomoe] Shinsou no Koukishin | Cloistered Curiosity [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ตุลาคม 23, 2018, 01:04:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

รู้หน้าไม่รู้ใจ รู้หัวใจไม่สู้รู้ความต้องการที่แท้จริง

หายหน้าหายตาไปปีนไข่ซุสอยู่เกือบเดือนในที่สุดก็กลับมาแปลต่อจนได้แต่ก็เดี๋ยวสุดสัปดาห์นี้ก็ไปเป็นคาวบอยต่ออีกยาวๆ คงอีกพักนึงเลยกว่าจะได้กลับมาแปลต่อ  ::Oops::

เรื่องนี้เป็นส่วนหนึ่งของรวมเล่มผลงานของอาจารย์ Sasamori ที่ผมเคารพและบูชายิ่งนัก(แนะนำให้ไปหาอ่านเรื่อง Succubus Stayed Life นะ)

ไว้จะพยายามทยอยแปลให้ครบ 9 เรื่องเลยละกันเน้อ

สำหรับเรื่องเก่าๆที่ลิงค์ภาพเน่าไปแล้ว ใครอยากให้ Re-Upload เรื่องไหนใหม่ให้ Inbox เข้ามาได้เลยนะครับ

ส่วนเว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งกับใส่ลายน้ำเว็บตัวเองทับลงไปราวกับว่าเป็นคนแปลเองก็พอ ขอบคุณครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : เห็นคุณหนูจากบ้านนอกนี่เก็บกดแบบนี้หลายเรื่องแล้วนะ

เม้นเถอะ เดี๋ยวไม่ได้อ่าน

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

noohun

นี่คุณหนูเป็นซัคคิวบัสรึเปล่าเนี่ย ความต้องการสูงเหลือเกิน
คู่นี้ท่าจะไม่ต้องเที่ยวไหนล่ะ เดทกันที่โรงแรมอย่างเดียวเลย ::DookDig::

elviswhat

ชอบจริง ๆ เลยคุณหนูแบบนี้จะจัดให้ทั้งวันเลย

yopern

ไอ้ผู้ชายน่าจะต้องโด๊ปอย่างหนักหน่อยดูแล้วสาวเจ้ามีความต้องการสูงจริงๆถ้าไม่แข็งแรง โด๊ปไม่ถึงมีสิทธิตายสูง

Akira Watanabe

::Shy::  จัดกันจนน้ำแห้ง ยังชวนไปเดทในโรงแรม ฟ้าเหลืองกันพอดี

Pharadorn Kaewsan

คุณหนูเป็นญาติกะสาวแว่นซัคคิวบัสรึป่าวเนี่ย

nekki

มีผู้ชายมาสารภาพรัก พาเข้าห้องเก็บของ จัดกันและบอกว่าเป็นครั้งแรกด้วย แถมเซ็กจัดอีก จากหลักฐานที่กล่าวมา จำเลยเป็นซาคิวบัสแน่นนอนครับศาลที่เคารพ

virgoranger

trong5171

ร่านขนาดนี้ คนเดียวคงไม่พอแล้วล่ะ ต้อง orgy แล้ว

Kacey Chase

ถามมาอย่างนี้  ก็ต้องตอบว่า สด...แตกใน สิ!!

Reggal

อ่านจบแล้วทำไมรู้สึกว่ามันยังค้างคาในความคิดของนางเอกอยู่นิดๆแหะ ว่าลึกๆแล้ววางแผนอะไรอยู่  ::Dizzy::

Ke2l3e2oS

อือหือ สาวหื่นสาวตัวแม่เลย ได้ทุกที่ ทุกเวลา จริงๆ

Whๅ่tE

เกบกดมานาน เล่นจัดทุกวันเลย อิจฉาพระเอกจริง
ชอบลายเส้นอ.คนนี้มาก

B&B

ถามหน่อยครับ ทำไมผมจะอ่านทีไร ภาพขึ้นช้ามากเลยครับ

Kit.m555

คุณหนูนี้มีความต้องการสูงมากๆ
ขนาดไปเที่ยวยังเลือกที่ด้วยน่ะ  ::JubuJubu::