ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sasamori Tomoe] Shinsou no Koukishin | Cloistered Curiosity [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ตุลาคม 23, 2018, 01:04:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

whitegrow

เรื่องนี้สุดจริงๆ สาวเจ้าหื่นขนาดนี้ ปลุกสัญชาตญาณสัตว์ป่าของพระเอกมาด้วย
สนุกจริงๆ ครับ อยากให้มีตอนต่อไปด้วยน่ะเนี่ย

as72340639

สาวหื่นนี้ดีจิงๆ อยากได้แฟนหื่นๆมั่งจัง

Phoowadol

ใครจะรู้ได้ว่าการออกมาสารภาพรักกับคุณหนูผู้น่ารัก. ที่ดูภายนอกแล้วเหมือนจะเรียบร้อย. มันจะนำไปสู่การได้โจ๊ะพรึมๆ กันในทันที คือมาได้ถูกที่ถูกเวลาว่างั้น  ::Bloody:: ทีแรกนึกว่าคุณหนูจะอาย ที่ไหนได้ เธอคงเก็บกด จากการอยูในกรอบรูป มานานแล้วแน่ๆเลย จับพระเอก โมคซะจนแตกคาปากเลย555 ::HoHo::  แล้วนีเหมือนจะไม่พอด้วยนะ ยังจัดกันต่อ จะเชื่อดีมั้ยเนี่ยว่านี่มันคือเซ็กส์ครั้งแรก. ใส่ถุงมันไม่สะใจเธอว่างั้น ให้ถอดถุงแบบนี้ก็รับน้ำไปเต็มสิคร๊าบ. แต่เดี๋ยวเฮ้ยๆๆๆๆๆ นางยังไม่อิ่มอีกรึ โฮะๆ เซ็กส์จัดน่าดูเลย ::Horror::  แบบนี้ ได้หนุ่มนายแห้งแน่ๆ โด๊บให้ดีหละ จะได้มีแรง อิอิ

MΞLODY

อ้างจาก: Knight-Rich-Skull เมื่อ ตุลาคม 23, 2018, 06:00:04 หลังเที่ยง
ถามหน่อยครับ ทำไมผมจะอ่านทีไร ภาพขึ้นช้ามากเลยครับ

อาจจะเป็นโฮสต์ imgBB ที่ผมใช้ฝากภาพมีปัญหากับเน็ตที่ท่านใช้อยู่ก็ได้ครับเพราะเคยเห็นมีคนบ่นอยู่เหมือนกัน แต่ส่วนตัวผมใช้ 3BB ก็ดูได้เร็วปกตินะ
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

lososolo

เป็นผมก็ไม่เที่ยวหลอกครับเอาเวลาไปออกกำลังกายนะดีแล้ว

HaoMaRu

แอบมีความคิดไม่หน้าไหนจะสารภาพรักกับนางเอก เธอคงตกลงหมด

แล้วก็กลายสภาพเป็นดิลโด้มีชีวิตให้เธอระบายความอยากเหมือนเดิม

นางเอกนี้เป็นซัคคิวบัสหลงมารึเปล่านิ

Hawaalaew

::DookDig::ผมเองก็ชอบผลงานอ.sasamori tomoe มากเหมือนกันครับ เป็นอ.อีกท่านที่วาดฉากเซ็กส์ได้เร้าอารมณ์สุดๆไปเลย ว่าแต่สาวๆแทบจะทุกคนในผลงาน อ.แกนี่หื่นมากคั้นน้ำพระเอกเป็นว่าเล่นเชียว เป็นมาตั้งแต่เรื่องซัคคิวบัสหื่นแล้ว ขอบคุณท่แปลให้อ่านนะครับ จะรอตอนต่อไปนะครับ ::Ahoo::

สินสอด มากมาย

ซัคคิวบัสจำแลงกายชัวร์​ ถ้าความต้องการจะสูงเบอร์นี้5555 ::DookDig::

Soulsteal Attapon

bunyawatbun

แหวกแนวดี ผู้หญิงเป็นคนคุมเกมทุกอย่าง ผช สบายเลย 555

pongharu

game2539

คุณหนูต้องเป็นซัคคิวบัสจำแลงมาแน่ๆ

Tdestiny

ไปเดทกันนอกสถานที่แบบนี้เสียวแน่นวล ::HoHo::

maxzader

::Oops::  เหมือนจะแอ๊บแต่จริงๆ เป็นคนคุมทุกอย่างเลยนะ ฮาๆๆ

halosex