ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sasamori Tomoe] Shinsou no Koukishin | Cloistered Curiosity [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ตุลาคม 23, 2018, 01:04:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KPS176

รู้สึกว่านางเอกนี้จะสนใจเรื่องแบบนี้ตั้งแต่ก่อนย้ายมาแล้ว พอได้ย้ายมาที่ใหม่ออกจากฎระเบียบแล้วเจอกับพระเอกมาสารภาพรักพอดีเลยสามารถหาทางทำเรื่องอย่างว่าได้ แล้วติดใจเลยยิงยาว(หรือจริงๆจะขี้เงี่ยนอยู่แล้ว5555) แต่ก็ยังสงสัยอยู่ดีว่าถ้าไม่ใช่พระเอกนางเอกจะยอมตกลงด้วยไหมนะ หรือจะเป็นใครก็ได้กันหว่า ::Hmmm::

sevennine

สนุกทุกที่ทุกเวลา ถ้ามีต่อคงท้องกันไปข้างอ่ะแบบนี้

biggerz biggerz

น่าโดนขนาดนี้ จัดกันให้ยันหว่างเล้ย

bannoknon

อยากได้อยากโดน ขอกลูโคสมาฉีดเข้าเส้นหน่อย แล้วลุยต่อเลย

glaciar

อ่านแล้วรู้สึกยังค้างคาอยู่เลยแหะ
ฝ่าย ญ บอกครั้งแรกก็จริง แต่ดูเซียนๆยังไงไม่รู้แหะ คุมเกมส์อยู่คนเดียวเลยย ::WowWow::

rit1403

HypN♥s

โห...คุณหนูเซ็กซ์จัดน่าดู สงสัยจะเก็บกดจากทางบ้าน

ผมเคยเจอนะ คุณหนู้..คุณหนู...ต่อหน้าพ่อแม่เป็นเด็กดีแต่ลับหลังพ่อแม่นี่ เซ็กซ์จัดสุดๆเลย  ::YarKK::

Gunitle

ขอแบบนี้ซักคนเถอะครับ5555 วันๆไม่ต้องทำอะไรเลย เอาอย่างเดียว55 ขอบคุณมากครับผทมม

noklek

จัดหนักจัดเต็มสุดๆ หวังว่าจะมีภาคต่อนะครับ

exsoldier

โหหหหห    ตกหลุมรักสาวไวไฟนี่มัน เด็ดจีจีเลยยยยยยยยยย     ::Shy:: ::Shy::

gunflow

อิจฉามัน ชีวิตจริงนี่ โดนปฏิเสธตั้งแต่มองหน้า

(จิ๋ว)

เรื่องนี้นางเอกสวยน่ารักเหลือเกิน  น่าอิจฉานมคู่นั้นจริง ๆ นั้นแหละ
คุณหนูได้ปลดปล่อย ได้ทำอะไรที่อยากจะทำ คงไม่อยากจะหยุดแน่ๆ

เรื่องดีมากเลยค่ะ จะรอติดตามนะคะ  ดีต่อใจ ::WooWoo::
ขอบคุณที่แปล & ปันค่ะ  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

alarbebday1

โอ้แม่สาวน้อยเธอช่างร้อนแรงเหลือเกิน

phatsa

ouoouoouo

เธอมันร้าย เก็บกดมาจากไหนเนี่ยแม่หนู ทำพระเอกเสียคนหมดเลย
::Bloody::