ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Chu-Boh สาวน้อยญี่ปุ่น เสื้อฟ้า ของเก่า 01/06

เริ่มโดย GODz, ตุลาคม 24, 2018, 12:46:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GODz

[..เกริ่นนำ..]
ทักทายสมาชิก เก่า-ใหม่ ทุกท่าน กระผมเป็นสมาชิกที่อยู่มาเนิ่นนาน นานๆจะแวะเข้ามา
วันนี้นำของมาฝาก เนื่องจากอยากเป็นกำลังใจให้ คุณHypnos กับ คุณSkater ซึ่งเห็นว่าทำงานกันหนักมาก ขอให้สู้ๆ นะครับ ถึงจะไม่ค่อยได้เข้ามาแต่ก็ขอเป็นกำลังใจให้ครับ

[..Project..]
โปรเจ็คนี้เป็นงานเก่านะครับ มีทั้งหมด 6 คลิป แต่ส่วนมากจะเคยเห็นแค่คลิปเดียว แล้วก็เคยเห็นบางที่บ่นหากัน ก็เลยพยายามหามาแจกให้เพื่อนๆครับ

[..กติกา..]
- ผมไม่มีกติกาใดๆ ยึดตามกฏของบอร์ดเป็นหลัก

[-ScreenShot-]

[-Watch Online Link-]

[-DL link-]

Phoowadol

ดูเป็นธรรมชาติ ดีนะครับ น่าจะมือสมัครเล่นด้วย การถ่ายทำคล้ายตั้งใจให้ออกมาแบบคลิปหลุด  แต่เอ......หรือว่าจะหลุดของจริงนะ ดูเหมือนน้องเขาจะเกรงๆฝืนๆ  มีสะอื้นร้องให้ด้วย 
  ผมเปิดดูในรูปแบบของการใช้ กูเกิลไดร์ฟ. ถือว่าโอเคเลยนะครับ ไม่มีสะดุกเลย ชอบมากครับ. และที่ลืมไม่ได้ คือ ขอบคุณท่านมากๆเลยครับสำหรับคลิปนี้  และคิดว่าท่านHypNos  ท่านS Karter เห็นกำลังใจนี้ ก็คงเหมือนได้เติมพลังด้วยหละครับ ขอบคุณมากครับ

P Eet ✦Diamond✦

ขอบคุณที่แบ่งปันนะคะ...
กรุณากลับไปแก้ไขข้อความ clip เพิ่มเติมด้วยค่ะ... 

Post ที่ห้อง clip room ต้องเป็น clip เท่านั้น ... ถ้าไมใช่ clip( s )... จะโดน ลบทิ้ง

ให้เวลา 24ชม นะคะ

วิธีโหลด clip:   https://xonly8.com/index.php?topic=164480.0
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥