ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เป็นใจให้เมียมีชู้ 3

เริ่มโดย kobkobkob, ตุลาคม 24, 2018, 03:43:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boonbabe

ชอบ ครับ คุณพงษ์เทพ ตามมาตลอดๆ

สำรอง แผน

เข้ามายืนยันอีกเสียงครับว่า ยังไม่เบื่อแนวนี้
แล้วยิ่งบังเอิญได้เคยรู้จักทหารเรือที่เคยมีแฟนชื่อพู่ด้วยแล้ว
ผมยิ่งอ่านยิ่งอิน รออ่านตอนต่อไปนะครับ

aloha123456

ppp_pp

sutee seechart

ฝีมือไม่ตกครับ เล่าได้เห็นภาพ
แต่เรื่องนี้บทนำปูทางน้อยไปนิดอารมณ์ว่าแพพเดียวก็ตั้มกันเลย
แต่ก็ยังเด็ดอยู่ดีครับ

โดเรม่อน

แต่งได้อารมณ์มากครับเป็นกำลังใจให้นะครับ พู่ดูแล้วคงจะหัวค ว ย มากแน่ๆแล้วยิ่งเจอไปโมมาเพิ่มอีก

เหนก นกเพลิงลำพอง

ใครไม่ชอบผมไม่สนแต่แนวNTRนี่มันทางผมเลย ::Thankyou:: ::Thankyou::

kerdsopa

somc217

วัวเคยขา ม้าเคยขี่ก็ยังงี้แหละ
บรรยายได้ดีจัง ชอบครับ
ขอบคุณมาก

ipichai

ไม่เบื่อเลย ชอบมากครับ บอกแล้วแนวแอบแบบอดใจไม่ไหวแบบนี้ ได้อารมณ์มาก อยากอ่านต่อแล้วครับ

Suti

เป็นอีกแนวที่ชอบ การบรรยายแบบนี้ได้อารมณ์ร่วมดี ลีลาการเขียนสุดยอดครับ เมื่อไหร่จะกลับมา รอตอนต่อนะครับ

Hinata Madori

ชอบมากเลยครับ อยากอ่านแนวนี้ต่อไป แต่งมาอีกเรื่อย ๆ นะครับ

john013

แนวนี้น่าสนใจครับ อยู่ที่ลีลาการหลอกล่อว่าจะให้เมียโดนยังไง เป็นกำลังใจให้ครับ

Aot1212

Jam5152

ชอบเรื่องสวิงกิ้ง ลุ้นว่าพู่จะโดนกี่คน