ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เซ็กซ์มหาลัยกับสาวรสนิยมแปลกๆ จากประสบการณ์ส่วนตัว Side Story Ep2.5

เริ่มโดย TUGO, ตุลาคม 24, 2018, 04:55:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TUGO

Side Story 2.5
ค่ายสร้าง

ออยหายไป....

ห๊า!!... หายไป หายไปยังไง ไปเข้าห้องน้ำรึเปล่ามิ้น
ผมทักไปด้วยความแปลกใจ เรานัดออยไว้ 3 ทุ่ม เธอก็ไม่มา

เค้าไปหาแล้วทั้งในห้องน้ำ เต๊นท์ครัว หลังอาคาร
จริงๆเค้ารู้สึกตัวตอนออยลุกไป เค้าก็นึกว่าไปเข้าห้องน้ำ
จนมันนานมาก สอง ชม.กว่าแล้วยังไม่กลับมา เค้าเลยออกมาหาเต้นี่แหละ

ไปนอนในเพิงกับสาวๆรึเปล่า
ไม่นะ ออยก็ไม่ได้สนิทอะไรกับกลุ่มนั้น จะไปนอนด้วยทำไม

ผมเดินรอบอาคารใหม่ที่เราสร้าง ก็ไม่มีอะไรผิดปกติ
ลานฮอรึเปล่า.... ผมหันไปพูดกับมิ้น
อืม ก็เนี่ย จะชวนเต้ไปเป็นเพื่อนหน่อย ตรงนั้นมันลานกว้างๆ อยู่สูง หนาวด้วยเค้ากลัว
โอเค งั้นเราไปกัน...
.
.
.
ผมเดินหนาวๆมากับมิ้น ในใจก็นึก ออยหายไปไหน

อย่างที่บอกไปว่าลานจอดฮอนี่ ต้องเดินผ่านเต๊นท์ครัว ฉีกออกไปอีกประมาณ 50-60 เมตรครับ
และเป็นทางเดินเนิน ค่อยๆขึ้นไปด้วย
เป็นลานปูน มีสัญลักษณ์ H อยู่สองวง
ตรงขอบๆของพื้นที่ลานปูนจอดฮอ มีไฟ เหมือนไฟแต่งสวนหน้าบ้านอ่ะครับ
ไว้พอมีแสงสว่างเล็กๆ กันไม่ให้คนเผลอเดินเลยเขตออกไป เพราะเป็นเหว
มีไฟอยู่ 3 ดวงเท่านั้น

ผมกับมิ้นค่อยๆเดินขึ้นเนินไป
มองดูแล้วก็ไม่มีใครครับ แต่หนาวมากบนนี้
พยายามเดินวนๆดูด้วย เพราะอยู่นี่มาตั้งสามวัน ผมยังไม่เคยเดินขึ้นมาตรงนี้เลย
สักพัก เราก็วกกลับมา

จังหวะที่ผมกำลังหันหลังเดินกลับไป
มิ้นก็มาจับแขนผมไว้

ผมรู้สึกเลยหันไปหาเธอ
มีอะไรหรอมิ้น...

เต้.... มีอะไรกับออยแล้วใช่มั้ย

อ่า... เอิ่ม.....ก็... ใช่แล้ว ตอนที่ทำภารกิจให้ชิ้งฉ่องใส่ออยอ่ะ
จังหวะนั้นมัน....

ออยเล่าให้เค้าฟังแล้วแหละ... มิ้นพูดขัดขึ้น
เค้าสังเกตเห็นออย ยิ้มน้อยยิ้มใหญ่
นึกว่ามีเรื่องอะไรแฮ็ปปี้ ที่แท้ก็ได้มีอะไรกับเต้นี่เอง

อ่า... งอนหรอมิ้น
ก็... นิดหน่อย จริงๆเค้าก็อยากทำด้วยนะ
แต่บนนี้มันไม่คุ้นที่จริงๆ เค้าก็เป็นแกนหลักทำส่วนครัวด้วย ก็ค่อนข้างยุ่งอยู่
เห็นออยอยากเล่นมาก ก็เลยช่วยนางไปก่อน
เพราะตอนแรกคิดว่าอย่างน้อยเค้าก็ได้กินน้ำเต้ไปแล้วในรถไฟ

โอ๋ๆๆๆ ถ้าอยากแล้ว ไม่บอกเค้าล่ะ
เห็นมิ้นทำหน้านิ่งๆ ก็นึกว่ายังไม่ได้สนใจเรื่องนี้

ไม่สนอะไรล่ะ!.... เค้าอยากจะตาย

เอาน่ะ เหลืออีกตั้งหลายวัน แล้วนี่ตกลงออยหายไปไหนนะเนี่ย...
.
.
.
มิ้นไม่ตอบอะไร แถมทำแบบอมยิ้ม

เดี๋ยวๆๆ... นี่วางแผนอะไรกันไว้ใช่มั้ย...
ออยยังอยู่ในอาคารนอนใช่เปล่าเนี่ยมิ้น
ผมถามขึ้นมาทันที เพราะเห็นท่าทีมิ้นแปลกๆไป

เธอยังเงียบสักพัก
เค้าอ่ะ... ได้ยินเต้เม้ากับออยเกี่ยวกับเค้าในห้องน้ำนะ
แถมเมื่อเย็นๆ ออยยังมาเล่าให้ฟังอีกว่า เต้อ่ะมีอะไรกับออยแล้วด้วย
จะแกล้งอะไรเค้าอ่ะ...

อ่า.... เอิ่ม.... ปล๊าววววว
เปล่าอะไร... ก่ะให้เค้าหื่นสุดๆอ่ะหรอ

อ๋าาาา.... ก็... ประมาณนั้นอ่ะ
ที่คุยกับออยไว้คือ จะมีอะไรกับออย ให้ไปอวดมิ้นเรื่อยๆ
แหะๆๆๆ... ผมหัวเราะกลบเกลื่อน

จริงๆคืนนี้เค้าก่ะแว่บมานอนด้วยนะเนี่ย
เห็นออยบอกเต๊นท์เต้ว่างแล้ว
คบมาตั้งสองปี ทำเป็นไม่รู้นิสัยเค้า
เค้าแค่รับผิดชอบงานครัวอยู่ เลยเล่นมากไม่ได้เหมือนอยู่ที่มอเท่านั้นเอง

พอดีกับเค้าจับพิรุจออยได้ เหมือนๆจะออกมาข้างนอก ถามก็อ้ำๆอึ้งๆ
ก็เลยรู้ว่าจะมาหาเต้แน่ๆ
เค้าเลยบอกออยไม่ต้องออกมา

แล้วรอดึกมากๆก่อน
ค่อยออกมาเดิน คุยเล่นกับเต้ซะเลย
เพราะคืนก่อนๆ 4-5 ทุ่ม บางครั้งรุ่นพี่ก็ยังไม่นอนกัน

มิ้นก็มานอนกับเค้าจิ เต๊นท์ว่างอยู่ด้วย
เช้าๆก็ตื่นออกไปก่อน ไม่มีคนเห็นหรอก.... ผมพยายามเปลี่ยนเรื่องให้เธอหายงอน

หึ... นอนเหงาไปละกันคืนนี้ ได้ปล่อยน้ำสบายใจแล้วนี่ คงไม่ต้องพึ่งเค้าละมั้ง

โถ่วว ก็แค่อยากแกล้งมิ้นนิดหน่อยเอง...
.
.
.
มิ้นยืนเงียบ ไม่พูดอะไร
ลมกลางคืนก็หนาวๆ

ไปดีกว่า...
อ๊าาา ไรว้า... มาปลุกเค้าดึกๆมาคุยแค่เนี่ยอ่ะนะ

ทำไมอ่ะ ก็ระหว่างวันไม่ว่างคุย เลยมาคุยกับแฟนแค่นี้เอง
ง่วงละเนี่ย ไปละ

ผมยังไม่ทันทักกลับอะไร พูดเสร็จมิ้นก็เดินกลับไปอาคารนอนครับ
ผมได้แต่เซ็งๆ หลับไปแล้วด้วย ต้องมาตื่น เดินหนาวๆ ข้างนอกเพราะแฟนตัวเองแท้ๆ
.
.
.
กลับเข้ามาในเต๊นท์ รูดซิบเปิดขึ้น ยังไม่ทันจะเข้าไป ก็มีเงาสวนออกมา

แฮ่!!!...... ผมสะดุ้งตกใจ ล้มหงาย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kaithai

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

แมงโก้ส้นตีน

ฟู่วโล่งใจ ออยปลอดภัย กลัวว่าจะโดนฉุดไปรุมซะและ

ยังไม่อยากให้สาวๆ โดนรุมเท่าไหร่
แต่ดูจากเรื่องแล้ว คงไม่มีใครไปโดนรุม หรือไปโดนคนอื่นแล้วมั้ง  ::DookDig::

elviswhat

chanky2007

ออยรอด มาดูกันต่อว่า ก้อยจะโดนรุมหรือเปล่า
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

wolfsburg7

ขอบคุณครับ ตอนแรกคิดว่าออยจะโดนฉุดไปละ แต่ท่าทางจะมีคนที่3นะเนี่ย

ryu

Saraa Sp

ดูน้องก้อยเสร็จ ไม่ใช่ว่าชวนไอ้ต้นมาสวิงกิ้งกับมิ้นออยนะครับ

ood_aspire

โล่งอกไปครับ นึกว่าเกิดอะไรขึ้นกลับออยซะแล้ว แต่พระเอกที่น่าอิจฉาอยู่ไม่น้อยเลยนะครับ มีแฟนแล้วก็เพื่อนแฟนขนาบอยู่ข้างกาย

AssSin01

ขอรายละเอียดฉากน้องก้อยด้วยนะครับ ผมนี่ลุ้นให้ตัวเอกกินซะหน่อย มีคนกินแทนซะงั้น  ::HoHo::

thawatpol

รู้สึกโล่งใจที่ออยปลอดภัย  ::Foo::

ทำไมเราถึงอินได้ขนาดนี้เนี่ย 5555