ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wakatsuki] Screwed Sales Lady สุดยอดเซลสาว! [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 25, 2018, 06:22:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mumei Otoko

มาขายของ ดันมาเจอผู้ชายสายเปย์ซะงั้น

ซื้ออย่างละ3 ชิ้น ห้องรูหนูมีที่เก็บพอเหรออออ  ::Waiting::

sonly

อยากรู้ยอดว่าผู้ชายเสียเงินไปเท่าไหร่ กับผู้หญิงเปลี่ยนอาชีพน่าจะได้เงินเยอะว่านี้

tazasss01

Kit.m555

Manapon Popo1

kob_wj

Ppcub Jjip

gooda

gunflow

ดูสภาพที่พักไม่น่าจะมีเงิน ถูกลอตเตอรี่ไม่น่าจะอยู่บ้านแบบนี้นะ

เอาเถอะ  แต่จัดเตมกันจริงๆ แถมทำยอดทะลุเป้าล่าง เอ้ย 

งานนี้ มาขายทุกเดือนแน่

zero21

นึกว่าหลอกว่าถูกรางวัลที่ 1 จริงๆถ้าถูกรางวัลขนาดนี้ซื้อตัวนางเอกมาเลยดีกว่านะ 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

as72340639

Ae Haha

เพื่อยอดขายจริงๆ ยอมเอาตัวเข้าแลก แต่ไอหนุ่มนั้นมันรวยจริงๆ ซื้ออย่างละสามชิ้น เอามาทำอะไร 555

nom.nao

bigboy001

::Thinking::  งานนี้ ต้องเงินเยอะ ๆ จะได้เหมาเธอเป็นเดือน ๆ ไหน ๆ ก็ขายของทั้งที เหมาะเลยดีสุด ฮ่าๆ  ::DookDig::

(จิ๋ว)

ถ้าไอ้หนุ่มนี่มันรักษาสัญญานะ เอาเหอะ เอาไงเอากัน เอาเล้ยยยย ซื้อเล้ยยยย
::Shy:: ::Shy:: ::Shy::

ฮาดีเหมือนกันนะ  สนุกดีค่ะ
ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...