ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wakatsuki] Screwed Sales Lady สุดยอดเซลสาว! [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 25, 2018, 06:22:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mr_animalz

การตลาดได้ผลดีจิงๆ ยอดทะลุเป้า(คนขาย)แน่นอน

::HoHo:: ::HoHo::

hheenngg

ซื้ออะไรแค่นั้นน ซื้อตัวคุณนายไปเลยจบๆ อย่างละ 3 ชิ้น แต่ดูแล้วคุณนายก้ชิวๆๆ ขายน้อยแต่มันส์ พอแทนกันได้

timeai

ทำไมผมไมเจอเซลสาวแบบนี้บ้างนะจะอุดหนุนให้หนำใจเลยครับ 

numkrieng

::Suffocate::แล้วคราวหน้จะขายอะไร สั่งหมดทุกอย่างแล้ว

Liftzthekop

โอ้ย นี่สินะที่เขาบอกว่า ลูกค้าคือพระเจ้าโดนจัดหนักกันเลยทีเดียว 5555

ensd-07

ยอดแต่ละเดือนคงเยอะ บริการขนาดนี้ เอาทีขายที

may_290607908

(S)Kater

แค่สามหน้าแรก ผมอนุมัติ มาขายให้ผมเลย ผมซื้อหมด!!!!  ::DookDig:: ::DookDig::
ถึงจะไม่ถูกที่ 1 ผมก็จะซื้อ มีแบบขายเหมามั้ยครับ ไม่ต้องไปเร่ที่ไหนแล้ว
เช้ามาบ้านผม เย็นค่อยกลับ ซื้อกันทั้งวัน เพราะผมทำงานที่บ้าน 55
เรื่องนี้ออกแนวฮาปนหื่น ซื้อไปอย่างละ3ชิ้น เอ็งจะเอาไปแจกมูลนิธิเรอะ 55
ขายเก่งจริงๆ ยอดขายพุ่งกระฉูดเต็มรูเลย ดูซิว่าสิ้นปีจะได้โบนัสก่อนหรือจะได้ลูกก่อน

คะแนวเรื่องนี้เบียนแซงเรื่องที่4นิ๊ดดดดเดียว สรุป เรื่องที่5นี้วินๆ  ::Glad::

555 ทั้งวันจะไหวเร๊อะ เดี๋ยวก็แห้งตายซะก่อนหรอก ดูนมน้องเซลซิ บึ้มๆทั้งนั้น
ถ้าเป็นผมขอซื้อชิ้นเดียว ที่เหลือจ่ายนอกรอบดีกว่า
  ::GiveMe::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

chinnosuke

เอาจริงๆถ้าผมเป็นไอหนุ่ม ผมซื้อพนักงานขายแล้ว 
หุ่นขนาดนี้ เป็นงานขนาดนี้ ว่าง่ายขนาดนี้ ของแรร์ฝุดๆๆๆ

yedped kodhod

อยากเจอเซลลแบบนี้บ้าง ทุกที่เจอแต่ผู้ชาย

navaa

เป็นการขายสินค้าที่ดีต่อผู้บริโภคได้สินค้าแถมยังได้น้ำแตกกับเซลด้วย

jennybang

acerolar

::GiveMe:: ซื้อหมดทั้งคนขายและของใช้เลย  ::JubuJubu:: บริการดีแบบนี้ ต้องซื้อซ้ำน่ะครับ

nonbaba

note0521

ซื้อตั้ง 3 ชุด แล้วชุดนึงกี่ชิ้นเนี่ย ซื้อบริษัทเลยดีกว่ามั๊ง 555::HoHo::::HoHo::