ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wakatsuki] Screwed Sales Lady สุดยอดเซลสาว! [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 25, 2018, 06:22:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Domza

ถ้าถูกรางวัลขนาดนี้จะเหมาทั้งบริษัทเลย ::Confident::

thegift52

นายไข่ย้อย

อิอิอิ

siwapol55

คนรวย มีเงินมันดีแบบนี้เอง
เห็นแล้วอยากมีคนเงินแบบนี้บ้าง
ขอบคุณมากครับ

zerost

สรุปก็ยังไม่รู้ว่ามันถูกรางวัลจริงเปล่า

kipkipju kisdsada

นั่งๆนอนๆ ยอดขายก็มา ขอบคุณที่แวะมาอุดหนุนนะคะ รับขนมจีบ ซาลาเปา แบรนด์ ไข่ต้ม โด๊ปเพิ่มไหมครับ ถุงยางก็มีนะครับ เด่วจะท้องก่อน

bramasole

มาช่วยเสนอสินค้าที่ห้องหน่อยครับ
ซื้อทุกอย่างเลยยยยย  ::Horror::

Ramirest

ขายเก่งจริงๆนะ  อิอิ
วิธีขายแบบนี้คงปกติสินะ

kitmer01

Theemotionof

โอโห รวยจัดขนาดนี้เอ็งไม่ไปหาตัวท็อปๆเลยละ

แต่ก็นะคนรวยจะทำอะไรก็ได้ ::HoHo::

jw4321

bounced

ชิมาดะซังจะทุ่มเทไปหน่อยแล้วมั้งครับ จะคุ้มกันไหมนี่ ถ้าเป็นเมืองไทยไปทำงานพิเศษดีกว่า อิอิ

Jnjp

mspeed

ขายไปอย่างละสามชิ้นเลย
ว่าไปวิธีการขายแบบนี้ในไทยก็มีเยอะนะครับ
ทั้งขายรถ บ้าน คอนโด