ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sasamori Tomoe] Paradise Found Zenpen [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ตุลาคม 25, 2018, 07:04:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

apachehut01

jame2536

::Sobad:: อยากให้มีภาคต่อนะ แต่ผมก็อยากดูลายมือแบบนี้ แต่ขอเป็นหน้าอกเล็กๆ หน่อยท่าจะฟิน ::Shy::

araristz

อยากรู้สังคม ญี่ปุ่น เด็กที่อายุประมาณนี้ เขาเป็นแบบนี้ไหม

microsd

สาวแว่นนี่หน้าอกหน้าใจมาเต็ม ลายเส้นงามม โอ้ยย อิจฉาาาจ้าา

Liftzthekop

siwapeeza

เป๋นผมขอไม่ย้ายกลับเลยครับอยู่นี่ยาวววว

Teetat Vijitpreda

Crypt

ได้สองเลยนะ ทำบุญด้วยอะไรสาวเป็นคนเริ่มซะด้วย

thegift52

สาวแว่น สู้เค้า อย่าไปยอมนะ เราเชียร์สาวแว่นอยู่แล้ว
.
แงๆๆๆๆ ตอนจบสาวแว่นก็ยังไม่ได้เลย ไม่เป็นไรนะ สู้ๆ ตอนต่อไปต้องเป็นของเรานะ

araiwasud11

ทำไมผม ไม่ได้อ่านเรื่องนี้ ขอบคุณมากนะครับ

kurorolo

เรื่องนี้ อ่านแล้วมันได้หลากหลายอารมณ์ดีแหะ ไม่ใสๆ และก็ไม่ dark เกินไป คงเพราะมี 2 สาว มาคนละแนวด้วยละมั้ง 55

ปล.การ์ตูนแนวมาอยู่เกาะ แล้วมีฮาเรมแบบนี้ทำให้นึกการ์ตูนหลายๆเรื่องเก่าๆ

boombest

ภาพสวยมากครับ ไม่แน่ใจอ.คนเดียวที่เขียนเรื่องแฟนสาวที่มีเกือบ 7-8 ตอนหรือเปล่า น่าติดตามต่อครับ

FARM1 HGf

เกาะไหนคับบ เดี๋ยวไปอยุ่เลยย

สาวรุก หนักมากก 

อิจฉามากกก

moydokhumyai

ถ้าให้เลือกก็ต้องสาวแว่นนมโตซิครับ  ::Glad::