ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryo Yanaga] Community of Love เก็บรักพิทักษ์ชุมชน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 25, 2018, 07:31:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

NTRไหนๆก็แปลไว้ครึ่งเรื่องแล้ว อยากจะแปลให้ท่าน HypNos

01

02

03

04

05

06

07

จะขออ่านต้องตอบอย่างมีสาระ Editหลังอ่าน
ตอบไหนไม่โดนใจจะขุดดูประวัติเก่า ประวัติไม่ดีอาจบินตามอารม

ผมใกล้จะยอมแพ้แล้วจริงๆ เสียดายตูนอีกหลายๆเรื่องที่ยังไม่ได้แปลในลิส
ช่วงนี้อาจไม่ค่อยได้ลง ขอพักใจซักระยะ ผมทำเพื่อทุกคนแล้ว แต่ทุกคนทำเพื่อนักแปลหรือยัง
หวังว่าจะช่วยกันรักษานํ้าใจท่านHypNosไว้ ก่อนที่เวปเราจะไม่เหลือนักแปลเลยซักคน

เรื่องทั้งหมดที่ยังไม่ได้ลง

Delivery na Syoujo no Ehon มัธยมคาเฟ่ ตอนที่ 3
Ane DVD เหตุเกิดเพราะแผ่นเกม 2-5
Katekyo คุณครูที่รัก 5
Maria-sama is Watching แก๊งค์สาวป่วน ก๊วนล่าแต้ม 1-6/10
Brand Of Obscene หลักสูตรฝึกสัตว์เลี้ยง 3
Otona Pet เลี้ยงโอโตนะกันเถอะ 3-4
Ikumonogakari Deluxe Ban กิจกรรมสร้างความสามัคคี 2-3
Star Tac Ido ไดตะลุยแดนเวทมนต์ 2-3
Shitei Koukan สลับขั้วมั่วรัก 3
Athlete In Stadium โอลิมปิกหยุดโลก 5
Roshutsu Otome เปลือยเปล่าในโรงเรียน 2
Stop Smoking หยุดเวลาสายควัน 2-6
Idol Manager Chinami-chan ผู้จัดการชินามิ 2-3
sexcHHHange ตัวแทนโรงเรียน 2
Kansen Infection ไวรัสS 1-3-4
TABOO โชคชะตาที่บิดเบี้ยว 2
The Crisis of Greece สงครามทวยเทพ 2-4
Jill Valentine ภารกิจพิเศษของจิล (ภาครีเบคก้า)
ซีรี่นิทาน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Phoowadol

::Glad:: มันเป็นความบังเอิญที่ลงตัวเสียจริงนะ  คนนึงสามีติดประชุม อีกคนนึงเมียไปงานเลี้ยงรุ่น สองเราเลยมาจอยกั๊นจอยกัน แต่ว่า....ภารกิจชเพื่ออชุมชนในครั้งนี้ดูเหมือน จิสึออกจะเกร็งๆไปหน่อยนะ ก็แหม่อายะเล่นใส่กางเกงมาซะสั้นเสมอหูเชียว อยู่ใกล้ๆไม่แข็งก็บ้าแล๊วววว....นี่ยิ่งมาล้มใส่จิ๋มจิ้มหน้าแบบนี้ยิ่งโด่สิคร้าบบบบบ....เอ....แล้วนี่ยังไงกันนี่ อายะคิดจะ......?  ชวนจิสึมาล้างตัวที่ห้องของตัวเองแบบนี้  เดี๋ยวเถอะๆนายเจอดีแน่ จิสึ  อิอิ....เจอแม่บ้านขี้เหงาขี่เล่นแน่ อะจื้ยๆ
Edit.  นั่นไงหละเห็นมะ โดนอายะขึ้นขี่จริงๆด้วย แต่ดูเหมือนว่า จิสึ อยากงุยเองมากกว่านะ เกมส์ถัดมานี่  ไม่เหนียมอายเลยนะพ่อคู๊ณ...เล่นท่าซะจาอายะติดใจให้ล่อทุกทาทิตย์เลย ก็มันคือการเติมเต็มของเขากับเธอนี่นะ เห็นปะ อายะสวยขึ้นจนสามีชมเลย อิอิ
   ปล. น่าเสียดายอย่างยิ่งนะครับถ้าท่านเลิกแปล เพราะแต่ละเรื่องที่ท่านนำเสนอมา มันคุณภาพล้วนๆเลยนะครับ  ในสังคมทั่วไปมักมีทั้งคนที่ได้ดั่งใจ และขัดใจ แต่ยังไงๆก็ยังมีเพื่อนๆอีกหลายคนในนี้รวมถึงผมด้วยที่ยังคอย เป็นกำลังใจให้ท่าน นะครับ
  ถ้าหากว่าเซ็งๆก็แวะไปเที่ยวห้องเกะ ร้องเพลง ฟังเพลง ก็ได้นะครับ ลองไปฟัง sutter  mill   ที่ผมคัพเวอร์สักหน่อยก็ได้นะครับ เผื่ออารมณ์ท่านจะดีขึ้น. เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ
สุดท้ายนี้   ขอบคุณครับ

chinnana

เป็นความบังเอิญ...ที่ชั่งเหมาะกับเรื่องเสียวๆๆ....อยากเข้าชมรมแบบนี้บ้าง

patch

ใส่ชุดมาขนาดนี้ ชวนมาล้างตัวที่ห้องด้วย ต้องมีอะไรแน่ๆ

mummebuf

อนากเป็นจิตอาสาขึ้นมาเลยทีเดียวเชียว เก็บขยะแบ้วได้แบบนี้ สงสัย ซาเล้งจะตกงาน

มีชมด้วยว่าผิวเปล่งปลั่งแต่นายแว่นซูบจนผอมละมั้งล่อทุกวัน

Mumei Otoko

แค่รู้ว่าแนวNTR ก็เสียวแปร๊บๆแหละ  ::Bloody::

Edit:
งานนี้เจอกันถูกคู่จริงๆ ชายของใหญ่แต่เมียไม่ชอบทำแล้วเจ็บ หญิงมีผัวของเล็ก ทำไม่เสร็จแถมรอบเดียวจบ แต่หุ่นน่าเอาแถมอารมณ์ทางเพศสูง  ::Grimace::

iten1234

Heiji Hinakata

ถ้าเจอแบบนี้ชักอยากเป็นจิตอาสาแล้วสิ

หมดกันอุตส่าคิดว่าเล็กใหญ่ไม่สำคัญ สำคัญที่ลีลา อย่างนี้ใหญ่ไว้ก่อนลีลามาที่หลัง

kapomman

ชวนมาอาบน้ำที่ห้องก็แน่นอนล่ะ  ::DookDig::

เป็นคู่ชกที่สมน้ำสมเนื้อกันดี ขนาดพอฟัดพอเหวี่ยงกันเลย

whitegrow

เหมือนเจอสิ่งที่ขาดหายชองกันและกัน
อยากทำงานจิตอาสาเลยแบบนี้

Chatchai Hongsa

มีเพื่อนบ้านใจดีแบบนี้จะออกไปเก็บขยะทุกวันเลยครับ

B&B

NTR เหรอ? ไม่เชิงนะครับ เพราะ NTR จริงๆ คือการบังคับขืนใจ ส่วนอันนี้น่าจะไปทางเล่นชู้ซะมากกว่าครับ เพราะดูแล้วน่าจะเต็มใจทั้งคู่เลย

จะว่าไปการ์ดที่เปิดอยู่ก็น่ากลัวนะครับท่าน บอกเลยว่าปลิงขนลุกแน่ อิอิ

อยู่ต่อเลยได้ไหม~

แปปนะ!? เขาใส่แว่นตอนอาบน้ำกันด้วยเหรอ?

เมียตัวเองแอบแซวไม่แปลกหรอก ผมว่าเมียตัวเองกับผัวเขาคงได้กันแล้วละ ถ้าบอกว่าเล็กทั้งคู่ มันก็น่าจะเข้ากันได้ เอาเป็นว่า มันน่าจะสลับคู่โดยที่ไม่มีใครรู้แน่

ขอบคุณครับ

Chaos OSK

มี2เรื่องที่จะบอก
1.ความรู้สึกโดจินนี้
ได้จับกลุ่มกับสาวสวยๆ2ต่อ2แบบนี้พาไปโรงแรม ต้อง ..... แน่นอน อิอิ  ::HeyHey::::YehYeh::

2.ให้นักแปลทั้ง2ท่าน
ผมเปป็นนักอ่านใหม่ๆไม่รู้จะให้กำลังใจได้ดีแค่ไหนแต่ที่ทั้ง2คนแปลมันสนุกมาก
ผมรู้คนเราทำบางทีไม่มีผลตอบแทนอะไรนักหนาแต่อยากเป็นกำลังใจจิงๆ
ผมเป็นคนที่รักการอ่านโดจินไม่อยากให้คนที่แปลมาหายไป
ถึงผมตอบได้ไม่มาก แต่อยากให้ทั้ง2คนแปลต่อไป ขอบคุณที่แปลมาให้อ่าน
(ไม่อยากให้หายไป) ::Thankyou::

shetarsk

หุ่นแบบนี้ พามาล้างตัวที่ห้อง ไม่รอดแน่นอน ซั่มแน่นอน ครับ

ปล.ขอเป็นกำลังให้ท่าน Katar และท่าน ฮิป ครับ