ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryo Yanaga] Community of Love เก็บรักพิทักษ์ชุมชน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 25, 2018, 07:31:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sanamruk

oyoyo

ไม่นึกว่ากิจกรรมพัฒนาสังคมจะกลายเป็นกิจกรรมเชื่อมความสัมพันธ์ทางร่างกายไปนะเนี่ย

ป.ล. Delivery na Syoujo no Ehon มัธยมคาเฟ่ ตอนที่ 3 นี่ทิ้งช่วงมานานมากเลย รอติดตามผลงานอยู่นะครับ

TTTxxxTTT

เพื่อนบ้านเด็ดขนาดนี้ผมจัดตั้งแต่ยังไม่เก็บขยะแล้วครับพี่น้อง

อ่านจบแล้ว เป็นกำลังใจให้ท่านผู้แปลนะครับ

sonteen42

แหม่จะเหลืออะไรหล่ะมาขนดานี้แล้ว ะพ่อหนุ่ม

แหม่สุดท้ายก็ยาวไป ว่าแต่ผัว ผญ นี่ มันเปน เกย์รึไง

sevennine

เรื่องนี้ผู้ชายไม่น่าคิดเยอะเลยนะชวนเข้าบ้านแบบนี้ ยังไงก็ได้กูดิเยแน่นอนมาขนาดนี้ละ

chocolaze

::Fighto:: ::YehYeh:: ชวนมาห้องแบบนี้มีนัยยะแอบแฝงแน่นอนครับ

นี้มันมวยถูกคู่เคมีตรงกันชัดๆ หนุ่มของใหญ่กับสาวไวไฟชอบของใหญ่ หญิงชั่วย่อมต้องคู่กับชายโฉด ตามโบราณท่านว่า

alittleboat

trong5171

มองไม่ออกแฮะว่า NTR ยังไง

// เก็บไปเก็บมากลัวจะได้เด็กมาคนนึง

[S]ha[D]ow◕‿◕

ดูๆแล้วไม่เชิงว่าจะNTRเลยแหะ เหมือนทั้งคู่ต่าเหงา เพราะห่างหายเซ็กไปนานมากกว่า

NTRจริงมันต้องเป็นตัวเอกโง่ๆ แล้วนางเอกโดนคนอื่นจัดจนmindbreakจนเลิกกับตัวเอก นี่ละถึงNTR 55+

nicky

::Ajark::อย่าหายไปเลยครับท่าน ถ้าติดงานอาไร นานค่อยๆ มาเม้นท์ คุยกันสนุกๆ ก็ได้
jkkhgok

saturn

แนวนี้ก็เป็นิีกแนวที่ชอบนะครับ  เรื่องนอกใจน่ะมันอยู่ในจินตนาการอยู่แล้ว

HK

เมื่อสาวชวนมาอาบน้ำถึงห้องแบบนี้ มันเป็นใจให้แล้ว ต้องจัดหนักๆ

*** ก็นะ ไอพวกชู้นี้มันแย่จริงๆ เดียวความลับก็แตก ตอนนี้ก็ถือว่าเป็น NTR สำหรับ ผัวเมียของแต่ละคนที่ไม่รู้เรื่องละกัน ::Crying::

nuinoinaja

singeroil

แอบเอากันแนวนี้ได้ใจมากครับ

ปล. แนวสาวมีผัวแล้วนี้เรียกว่า ntr หมดเลยหรือครับ