ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 17

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 25, 2018, 10:18:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pada

ลุงเฉยรักความสะอาด กวาดหมดบ้านเลย

badmagky

รสรัก ถ้าได้ลอง ก็ยากจะลืม

sry

chapter11

ลุงเฉยต้องบริหารจัดการให้ดีละครับ เพิ่มมาอีกคนละ

medsay

มาเร็วเคลมเร็วนะคนับ นึกว่าจะมีพรรณนาเพิ่มอีกเล็กน้อย ขอบคุณค๊าบ

Autte Wa

เมย์ แบม เหมือนเป็นใจให้ลุงเฉย
ลุงก็เก็บให้เรียบอย่าให้เหลือ
ร่างกายจะไหวป่าวนะ

knightmoon

น้องเพียวก็เรียบร้อย โดยการรู้เห็นของสองเมียหลวง 555555+

yukleg

กลับบ้านลุงเฉยจะโดนรีดเค้น สอบสวนจนน้ำหมดตัวมั้ยเนี่ย
ตอนนี้พ่อแม่ก็รู้แล้วว่าน้องเมย์กับลุงเฉยรักกัน ก็เหลืออีกสองสาว รินทร์กับนุ่น ที่ต้องลุ้นว่าจะสมหวังแบบพี่สาวมั้ย แถมยังมีพ่อน้องเพียวอีกคนที่พฤติกรรมไม่น่าไว้วางใจ หวังว่าแกคงไม่มายุ่งกับน้องเมย์นะครับ...

SoSonaja

ความลับแตกไหมนี่ลุงชักเยอะแล้ว

Pong Tee

โห เสร็จพระอาจารณ์เฉยจนได้ นึกว่าจะรอด

djk000231

555 ในที่สุดน้องเพียวก็ไปถึงฝั่งฝัน โดยมีลุงเฉยเป็นกัปตันเรือ

Praduk Hatyai

คุณ ธนานี่ร้ายน่าดูนะคับ

gle111

สุดท้ายลึงเฉยก็เปลี่ยนใจเพียวได้

nutran179

ลุงเฉยแสดงว่าคำพูดโดนใจสาวๆถึงติดใจ

BIG_A

::Confident::สุดท้ายน้องเพียวก็เข้าฮาเร็มลุงเฉยครับ