ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เซ็กซ์มหาลัยกับสาวรสนิยมแปลกๆ จากประสบการณ์ส่วนตัว Side Story Ep2.6 จบ

เริ่มโดย TUGO, ตุลาคม 26, 2018, 06:19:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TUGO

Side Story 2.6
ค่ายสร้าง

เ_ี่ยยยย  น้องก้อย
ผมยังจำหน้าไอต้นจังหวะนี้ได้อยู่เลย
มันทำตาโต ตื่นเต้น หรือจะเศร้าดี ปนเปกันไปหมด

คงรู้สึกแอบช้ำใจไม่น้อยล่ะ เพราะมันเล็งทั้งออย และก้อยไว้
กลายเป็นว่าต้องมาเห็นสาวที่ตัวเองเล็งไว้ กำลังโดนเย็ดโดยรุ่นพี่ตัวเอง
(นี่ไม่นับออย ที่มันก็ชอบ และโดนเต้น้อยสำรวจช่องคลอดไปไม่รู้เท่าไรด้วยแล้ว)

ขณะเดียวกัน ผมเองก็ไม่ต่างกับมันครับ
จากทีแรกตอนเดินมากับไอต้นรู้สึกเฉยๆมาก เพราะเพิ่งปล่อยน้ำเงี่ยนกับสองสาวไป
กลายเป็นว่าตอนนี้โคตรตื่นเต้นแทน

ผมยกหัวมองลอดไปดูอีกครั้งเพื่อความแน่ใจ
ตะเกียงไฟฟ้าวางอยู่ในห้องแบบปรับความสว่างได้
ทำให้ผมเห็นรายละเอียดค่อนข้างชัด ผ่านมุ้งบางๆ
มุมนี้อย่างกับหนังไทยครับ แอบดูคนเอากันในมุ้ง ในเพิงไม้บ้านชาวบ้าน

พี่นัท รุ่นพี่วิศวะหล่อเซอ นอนทับอยู่ด้านบนกำลังจูบนัวเนียกับน้องก้อยที่นอนหงายอยู่จริงๆ
น้องก้อยที่ใส่เสื้อยืด แจ็คเก็ต ตักข้าวให้คนในค่ายกินนี่แหละครับ
หน้ากลมๆ ผมประบ่า ขาว แถมนมใหญ่มาก
ไอต้นก็ค่อยๆยกหัวตามขึ้นมา จังหวะเดียวกับที่พี่นัทถกเสื้อยืดและเสื้อในก้อยขึ้น

ก้อนกลมๆสีขาวอมชมพู คู่ใหญ่ก็เด้งพรึ่บออกมาให้เห็น

ไอต้นถึงกับเอาสองมือปิดปาก รวมทั้งผมเองที่ตื่นเต้นไม่น้อย
มิ้นว่าเป็นสาวตัวเล็ก นมใหญ่แล้ว มาเจอก้อยนี่แม่วัวชัดๆ
อาจเป็นเพราะเห็นเรือนร่างสาวคนอื่นครั้งแรกนอกจากมิ้นและออยด้วย
แล้วยังเป็นตัวท็อปๆของค่ายอีก หรรมที่เพิ่งปล่อยน้ำไปก็กลับมาตุงได้ไม่ยากเย็นนัก
.
.
.

พี่นัทเห็นของดีตรงหน้าไม่รอช้า ก้มลงไปดูดนมก้อยทันที
อ๊ะ!... เสียงก้อยตกใจ+เสียวดังขึ้นมานิดหน่อย

ส่วนไอต้นตอนนี้ จะสงสารก็สงสาร จะฮาก็ฮาครับ
เดี๋ยวพลุบหลบลงไปข้างล่าง เดี๋ยวก็ขึ้นมาดูต่อ แล้วเดี่ยวก็พลุบหลบลงไปอีก
คงไม่เชื่อสายตาตัวเอง ขณะมองพี่นัทดูดเลียนมเต้าเด่นในค่ายแบบอดอยากมาก

เบาๆหน่อยค่ะพี่... เสียงก้อยพูดขึ้น พร้อมการปิดหน้าของไอต้น

ขอพี่ใส่นะ

อื้ม...

พี่นัทหื่นเต็มที ชันตัวเองขึ้นถอดกางเกงควักควยออกมาทันที
พร้อมทั้งควานหาของในกระเป๋าข้างๆ แล้วหยิบถุงยางออกมาสวม

ใส่อาวุธพร้อมพี่นัทก็ดึงกางเกงก้อยลง เผยให้เห็นขนอุยๆสะท้อนแสงกับตะเกียงไฟฟ้า
จังหวะนี้ผมแอบมองไอต้น มันตาค้าง เงียบอย่างเดียว

แล้วพี่นัทก็ทำการเปิดประตูน้องก้อยทันที
ค่อยๆดันควยเข้าจิ๋มน้องที่น่าจะยังซิงอยู่ เพราะน้องแอบร้องเสียงลอด

อู๊ย....
เจ็บหรอ...
อื้ม..นิดนึง

ท้องน้อยทั้งสองคนเข้าชน บดกันตามจังหวะเสียบควยเข้าออก
ก้อยเองก็พยายามเก็บเสียงไว้

ช็อตนี้ชวนตื่นเต้นครับ
เพิ่งจะเห็นสาวนมใหญ่มากๆโดนเอาต่อหน้า
พี่นัทก็เร่งจังหวะมากขึ้น
นมก้อยนี่เคลื่อนเป็นคลื่นขึ้นลงเลยทีเดียว

น้องก้อยที่คอยตักข้าวให้ให้พวกเรา ตอนนี้ทำหน้าเสียว
โดนรุ่นพี่เปิดซิงครั้งแรกบนดอย

พี่นัทเย็ดไปก็ดูดบวกเค้นนมคู่นั้นไปด้วย
อ๊า อ๊า อ๊า อ๊า
.
.
.
เอาไม่นานครับ พี่นัทก็ร้อง จะออกแล้วๆ
พร้อมดึงควยออกจากจิ๋ม ดึงถุงยาง
แล้วรดน้ำเงี่ยนไปที่หน้าท้องก้อย

จังหวะพี่นัทเสร็จกิจได้แป๊ปเดียว ไอต้นหุบตัวลงเดินหลบออกไปโดยไม่ทักอะไรผมเลย
ผมแปลกใจ รีบลดตัว เดินตามไอต้นที่เดินกลับไปที่เพิงมันอย่างไว
เหมือนมันทำท่าจะขึ้นไปนอน จนผมรีบกระซิบทักมัน

ไอต้น ไอต้น...

ไอต้น เดี๋ยว... ผมจับไปที่ไหล่มันขณะที่มันกำลังจะขึ้นเพิงไปนอน

มันหันกลับมาน้ำตาซึม

เฮ้ย... มึงเป็นอะไรเปล่าวะ

ไว้ค่อยคุยนะมึง กูขอนอนก่อนล่ะ มันพูดเสี่ยงสั่นๆกลับมา จนผมอดห่วงไม่ได้
ได้แต่มองมันเข้าเพิงไปปิดประตู

ส่วนผมเองก็เดินกลับมาที่เต๊นท์ ทั้งมิ้นและออยยังไม่นอนกัน

'มีอะไรหรอเต้ เพื่อนชวนไปดูอะไร...' ออยถามขึ้นมา

ผมล้มตัวลงไปนอนพร้อมกวักมือให้สองสาวเข้ามาใกล้ๆ

'ไอต้นชวนเค้าไปดูหนังสดมา'

'ห๊า... มีคนอื่นทำกันด้วยหรอ' มิ้นถามด้วยความแปลกใจ

'อืม ใช่ พี่นัทมีอะไรกับก้อย'

ทั้งสองสาวทำหน้าแปลกใจทันที

'ไปคุยกันตอนไหนนี่ เห็นปกติก็อยู่กันกับสาวๆ กับที่เต๊นท์ครัวตลอด'

'ไม่รู้เหมือนกัน แต่ที่สำคัญกว่าคือไอต้นเพื่อนเค้านี่แหละ
มันอ่ะ ชอบทั้งออยและก้อย ทีนี้มันเหมือนเห็นสาวที่ตัวเองชอบกำลังโดนอ่ะ
นี่ขนาดแค่ก้อยนะ มันยังซึมมาก เดินกลับเพิงเมื่อกี๊เลย แล้วนี่ถ้ารู้ว่า.......'

ผมมองไปทางออย เธอมองผมกลับมาเหมือนรู้ แล้วก็ตีเบาๆที่หน้าอกผม
'ก็อย่าไปบอกเพื่อนสิ!'

'หน้ามันหงอยมากเลยนะ สงสารมันเลย เดี่ยวพรุ่งนี้ไปคุยกับมันอีกที
แล้วนี่มีทักว่า มีคนทำกันด้วย ไม่ดูตัวเองเลยนะออย'

'แหม ก็เรารู้กันมานานแล้วไง ก็ไม่นึกว่าสภาพปกติ คนเพิ่งรู้จัก หรือคบกันจะมาทำกันข้างบนนี้เลย'

'แหมเธอ... ไอเราก็เพิ่งคุยกันมาปีกว่าๆ เธอก็มาแจมแล้ว ปกติคนเค้าก็ไม่ขนาดนี้รึเปล่า'
มิ้นแซวออยไปเพราะ ออยเองก็เพิ่งมาร่วมความสัมพันกับผมและมิ้นเอาตอนปีสองเอง

พูดคุยกับสองสาวอีกสักพัก เราก็นอนกัน
.
.
.
.
.
ตื่นเช้ามาเหมือนเดิมครับ
สองสาว ไม่อยู่ข้างๆผมแล้ว
ผมรีบออกไปล้างหน้าแปรงฟัน มองหาไอต้น
ก็เจอมันกำลังแปรงฟัน ด้วยหน้าตาปกติของมัน
ผมไม่รอช้าเดินไปหามันทันที

เฮ้ยไอต้นมึง...  ผมทักขึ้น
มันหันมามองผมพร้อมพยักหน้าทักทาย

เป็นไรเปล่าวะ... เมื่อคืนมึง...
ไอต้นบ้วนปากแล้วก็พูดกลับมา
กูช็อคน่ะแหละ... มึงก็รู้ว่ากูเล็งๆไว้ จริงๆก่อนหน้านี้สองสามวัน กูก็เริ่มคุยกับเค้าแล้วด้วย

อ้าว แล้วออยอ่ะ... ผมลองถามมันตรงๆ
กูก็ชอบ แต่ออยไม่ค่อยเปิดเท่าไร แล้วก็เห็นอยู่กับแฟนมึงตลอด กูเลยยอม
แต่กับก้อยนี่มีแววมากกว่า แล้วดันเจอเมื่อคืน....
ไอต้นพูดเสียงเงียบไปดื้อๆ มันคงช็อคจริงๆ

เอ้าน่า... ผมกอดคอมันพูดให้ได้ยินกันสองคน
ถึงมึงไม่ได้ แต่ก็ได้เห็นนะเว้ย........ ผมพูดทีเล่นทีจริงให้มันไม่คิดมาก

เอออ่ะดิ.... ไอต้นยิ้ม สีหน้าพอจะดีขึ้น ตามนิสัยของมันที่ไม่ค่อยเก็บอะไรมาคิดนาน
สัส... โคตรอิจฉาพี่นัทเลย แม่ง... กูก็อยากดูดของดีเหมือนกัน

เออ ช่างเหอะมึง.... เดี่ยวมึงก็ต้องเจอ
เออ ก็หวังว่าเป็นงั้นน่ะแหละ อิจฉามึงด้วยไอเต้ สัส... มึงเห็น มีอารมณ์ มึงยังมีที่ระบายอ่ะดิ
แฟนมึงก็หมวยน่ารัก น้องก้อยหนองโพกูก็โดนไปแล้ว
แหะๆๆๆ... ผมหัวเราะกลบเกลื่อนไป

เหลือแต่ออยแล้วสิเนี่ย... ไอต้นทักมาซะผมตกใจ แต่ก็ต้องเงียบๆไว้

แล้วนี่ถ้าสมมติน้องออยโดนด้วยอีกคนอ่ะ.... ผมถามแทงใจดำไอต้นไป

สัส... กูคงเป็นคนที่ซวยมากอ่ะ เล็งใครไว้ แม่งโดนจัดหมดละ เป็นเกย์แม่งเลย
(ผมคิดในใจ เออมึงนี่ซวยจริงแหละ เล็งแต่ตัวท็อปๆ ที่โดนหมดแล้วเนี่ย)

สนทนากับมันเสร็จ ก็สบายใจในระดับหนึ่งครับว่า ไอต้นมันไม่คิดมาก ตัดใจได้ไว
จะด้วยพี่นัทที่ดูดีกว่ามันหลายขุมนักก็ด้วย ก้อยที่มันเพิ่งคุยได้ไม่กี่วันก็ด้วย
ถ้าเป็นเราคงทำใจลำบากเหมือนกันเนี่ย

สมัยจีบมิ้นใหม่ๆ ถ้าอยู่ๆมาเห็นมิ้นโดนใครเอาต่อหน้านี่คงช้ำหนักแน่ๆ
และถ้าเป็นออย...
....  .......  ........  ...........  ........  .......
....................................................
...................................................
อืมมมมมมมมมมมมมมม
..................................................
..................................................

ทำไมเรากลับไม่มีความรู้สึกหึงหวงวะ
จะว่าออยเป็นเพื่อนเซ็กซ์ที่เอากันมาหลายรอบ คุยง่ายเรื่องพวกนี้ เย็ดง่าย
แล้วสถานะไม่ได้เป็นแฟนกัน แถมให้อิสระในการหาหนุ่มๆด้วย
มันเลยไม่รู้สึกหวงอะไรละมั้ง ออกแนวห่วงว่าจะเจอผู้ชายดีๆมั้ยมากกว่า

ผมคิดในใจพร้อมอารมณ์สงสัยความคิดนี้ของตัวเอง
.
.
.
.
.
.
.
การรับข้าววันนี้เป็นอะไรที่มีอะไรในใจแปลกๆดีครับ

ก้อยที่ตักข้าว ตักกับให้กินทุกวันวันนี้ ใส่เสื้อยืดพร้อมแจ็คเก็ตตามปกติของเธอ
จังหวะถือจานให้เธอตักก็อดคิด จินตนาการ นมคู่นั้นเมื่อคืนไม่ได้
ชิบหายแล้วกู... รู้สึกหื่นขึ้นมาซะงั้น

จนผมต้องรีบกินข้าว รับนัดมิ้นเข้าไปขอดูดนมในห้องน้ำอย่างด่วน
(เพื่อนคนไหนเป็นสายนมจะเข้าใจผม เอะอะ เล่นนมแฟนตลอด 555)
.
.
.
.
'เป็นไรนี่ นึกว่านัดมาเอากัน นี่อะไร... ดูดนมไม่หยุดเลย'

'ก็เมื่อคืนเห็นหนังสดอ่ะดิ เห็นนมก้อยด้วย'

'แหนะ เห็นแล้วหื่นน่ะสิเรา... ก้อยหน้าอกใหญ่ด้วย'

'ช่าย... '

'ชิ... ก็ว่าทำไมเรียกเค้า จริงๆวันนี้คิวออยนี่นา เรียกมาขอดูดนมนี่เอง'

'ก็ของมิ้นใหญ่กว่าอ่ะ'

'จ้าๆ... ดูดพอยัง ดูดจนจะช้ำอยู่แล้วเนี่ย รสชาติก็ไม่มี''

หื่นจริงครับ และก็เป็นอย่างที่ไอต้นแซวผมไม่มีผิด
ผมยังโชคดีที่มีที่ระบาย คือเห็นนมสาวอื่นเมื่อคืนแล้วอดไม่ได้จริงๆ
จนต้องมาขอดูดนมแฟนตัวเอง
ไม่รู้ไอต้นตอนนี้ไปปลดปล่อยยังไง หรือยังช็อคอยู่
.
.
.
.
เหตุการณ์ก็ไม่หนีจากที่ผมคิดไว้
ไอต้น จากที่เป็นคนเฮฮา คุยกับเค้าได้ทั่ว
กลับเงียบแล้วไม่คุยกับพี่นัท ซึ่งก่อนหน้านี้เฮฮา เล่นหัวกับพี่แกด้วยซ้ำ

จังหวะทำงานกันอยู่ ผมแซวมัน...
เห้ยยยย....ไอต้น มองถมึงพี่เค้าอย่างงั้น ก่ะให้เค้ารู้ตัวเลยมั้ยเนี่ย
ผมทักมันขณะที่มันกำลังฉาบผนัง แต่ในมือถือเกียงค้างไว้มองไปที่รุ่นพี่ตัวเอง
เหมือนมันสะดุ้งรู้ตัว ทำทีปาดฉาบผนังต่อ

กูดูออกขนาดนั้นเลยหรอวะ...

ห่า... จ้องซะจะกินเลือดกินเนื้อ กูนึกว่ามึงตัดใจได้แล้วนะ

ก็พอได้ แต่แม่งเห็นหน้าแล้ว กูนึกถึงภาพเมื่อคืนเลยสัส...
ดูดิ... ยังทำคุยเฮฮา.... เมื่อคืนแม่งจัดน้องก้อยกูไปอยู่เลย
ไอต้นพูดพร้อมโบ้ยหน้าให้มองไปทางพี่นัท ซึ่งกำลังคุยสนุกสนานกับกลุ่มเพื่อนเค้า

นี่ค่ายสร้างหรือค่ายเย็ดสาววะ เป็นงี้ทุกปีเปล่าเนี่ย... ผมทักขึ้น

กูก็ไม่รู้ กูรู้แค่ปีที่แล้วมี จริงๆปีนี้กูก็ไม่คิดจริงหรอว่าจะมีอีก
แหม ใครจะมาปิ๊ง มานัดเย็ดกันบนดอย ปกติเค้าต้องคุยกันนานๆเปล่าวะ
ปีที่แล้วก็มีคู่อื่นปิ๊งกัน ก็เห็นแค่คุยแซวกันปกติ ยันลงดอยกันไป

ไอต้นตอบกลับมาซะผมแอบอึ้งในใจ
(กูนี่ไงครับเพื่อน... เย็ดกระจาย)
.
.
.
.
.
เหตุการณ์ต่อๆมาก็ยังไม่มีอะไรครับ
ผม มิ้น ออย ก็ทำภารกิจเย็ดกันปกติของเรา
สถานที่ที่จำกัด ก็เลยทำกันที่เดิมๆ

จนวันท้ายๆของการทำค่าย
อาคารที่เราสร้างกัน เสร็จไวกว่าที่คิด คนในค่ายมีเวลาว่าง
ไปเดินป่า คุยชาวบ้าน ทำโน่นนี่ได้
แล้วยิ่งตกกลางคืน จากปกติจะรีบนอนกันเพื่อเก็บแรงทำงาน
กลายเป็นว่าเล่นโน่น เล่นนี่มากขึ้น

ชาวบ้านมีเอาลูกหมูมาทำหมูหัน ฆ่าบวกยัดเครื่องเคียงไว้ตั้งแต่เช้า
ตกเย็นย่างกันกลางค่ายทั้งตัวให้กินกันเลย
แถมเหล้าขาว เหล้าดอยมีมาให้ชิมชิวกันไป
สนุกสนานครับ เฮฮาจนผมลืมการเย็ดวันนี้ไปเลย

พอดึกๆเข้า บางคนก็เริ่มเมา บางคนก็ไม่ไหวทยอยกลับไปนอน
ผมเองก็นั่งคุย นั่งชิวกับเพื่อนๆกลางค่าย รุ่นพี่วิศวะก็ทักขึ้น

เดี๋ยวพวกพี่ไปต่อที่บ้านชาวบ้านข้างล่าง มีน้องคนไหนสนมั้ย
งานเสร็จแล้วเต็มที่ฮะน้องๆ

เเเเเเเเเเเเเเเเฮ เสียงสนุกสนานตามมา

กลายเป็นว่าคืนนี้มีคนแห่ไปกินต่อที่บ้านชาวบ้านหลายคน
(บ้านหลังที่พวกรุ่นพี่กินกันปกติ กับเป็นหลังที่แอบดูก้อยโดนเย็ดนี่แหละ)

นั่งพูดคุย กินดื่มกันถูกคอมาก
ไอต้นเอง หรือเพื่อนๆผมก็ดื่มกัน เล่าเรื่องผี เรื่องอะไรไป
จนดึกมากขึ้น บางคนไม่ไหวก็กลับ คนไหวก็กินต่อ
ส่วนตัวผมเองดื่มไม่เก่งครับ ค่อยๆจิบไป ฟังคนคุยกันสนุกดี

ตอนนี้ในวงเหลือแค่พวกรุ่นพี่ 3-4 คน ผม ไอต้น กับเพื่อนวิศวะกับคณะอื่นอีก 3 คน
อาการเริ่มออกครับ เริ่มเมาๆกันแล้ว มีการแซวนั่นนี่มากขึ้น เพราะเหลือแต่ผู้ชาย
.
.
.
.
.
รุ่นพี่เริ่มมีการแซวว่า มีเล็งสาวคนไหนไว้มั้ย

จริงๆพี่เล็งน้องออยนะ น่ารักอ่ะ แต่ดูคุยยากไงไม่รู้.... รุ่นพี่คนนึงทักขึ้น

จริงพี่ คนเล็งออยเยอะ แต่เหมือนอยู่แต่กับเพื่อนผู้หญิง (ถือว่าการหลบหลีกของเราใช้ได้ 555)
ก้อยก็ด้วย ผมก็ชอบ

เห้ยๆๆๆ ก้อยนั่นเพื่อนพี่จองแล้วเว้ยยย
รุ่นพี่พูดพร้อมทั้งเฮฮาแซวมองไปที่พี่นัท

ผมแอบชำเลืองมองไอต้นทันที มันทำท่านิ่งๆ ดื่มเหล้าต้มชาวบ้านต่อ

เหยยย... มีจองได้ไงพี่ ใครจีบก่อนก็ได้ไปสิ เเเเเเเเฮฮาาาาาาาาา

ไม่ต้องจีบแล้ว เพื่อนพี่คบกับก้อยไปแล้ว ไม่รู้กันเลยน่ะสิ

จริงหรอพี่ ไร้ว้าาาาาา... เสียงบ่นอื้ออึงมาจากกลุ่มน้องๆ

ช้าหมด เจอสุดหล่อคาบไปแดก

ไอต้นก็ยังดื่มต่อไป

ไอน้องเต้นี่ก็สบายเลยนะ มีแฟนน่ารักหมวยๆ รู้เปล่าเนี่ยตอนแรกพวกพี่ๆมองน้องมิ้น
พอรู้ว่ามีแฟนแล้วนี่เซ็งกันเป็นแถบ

ครับ 5555... ผมหัวเราะกลบเกลื่อน
.
.
.
พี่จัดน้องก้อยไปแล้วอ่ะดิ.........
เสียงไอต้นตัดขึ้นมา เล่นเอาในวงเงียบกันเลยทีเดียว

เห้ยยยย ก็เพิ่งคบกันแหละ
พี่นัทพูดขึ้น

ผมพยายามสะกิดไอต้นให้เบาๆหน่อย กลัวจะบานปลาย
ดีที่รุ่นพี่คนอื่นๆ ไม่เอะใจคำพูดไอต้นนัก เปลี่ยนเรื่องคุยเฮฮากันไป
.
.
.
.
ไอต้นก็กินหนักมากครับ กินจนเริ่มนิ่ง แล้วก็แหกปาก

แม่งเอ๊ยยยย ทำไมกูเล็งใครไว้แม่งมีผัวหมดแล้ววะ

เห้ย เบาน้องเบา ไม่ไหวแล้วมั้งเนี่ย

ผมเองกินน้อยก็พยายามปรามเพื่อน
เฮ้ย ไอต้น ไหวเปล่าวะ เบาหน่อยมึง หรือไปนอนก่อน

ไม่ว้อยยย ยังไม่มาววว ยังหวายยยยย

เหมือนจะโวยวายแต่ท่าทางไอต้นมันตลกครับ ก็เพิ่งรู้เหมือนกันว่ามันพอเมาแล้ว โวยวายฮา
แล้วมันก็กินต่อไม่หยุด
.
.

บทสนทนายิ่งดึกก็ยิ่งเป็นเรื่องใต้สะดือ
รุ่นพี่คนนึงก็เล่าถึงสาวที่เคยเย็ดมาตลอดเกือบสี่ปีที่เรียนมหาลัย
เย็ดครั้งแรกตอนปีหนึ่ง (อ้าวเหมือนเราเลยแฮะ) ปีสามก็เลิกกัน

บางคนก็เล่าถึงรักแรกสมัยมัธยม
คนที่ไม่เคยก็ถามรายละเอียด ใส่ถุงยาง เย็ดสด
ฟังไปก็สนุกดี นึกถึงตัวเองตอนเอามิ้นครั้งแรก กับตอนเริ่มเอ๊าดอร์ครั้งแรก
ตื่นเต้นโคตรๆครั้งแรกว่าแตกไวแล้ว พอมาเย็ดเอ๊าดอร์แตกไวกว่าเดิมอีก
ไม่เว้นแม้ที่ทำกันบนดอยนี่ มันตื่นเต้นครับ
ให้เอากันมาหลายรอบยังไง พอเปลี่ยนที่ แล้วอยู่ในสถานการณ์คนเยอะยิ่งเสียว
แต่ผมก็เลือกนั่งฟังเงียบๆไปนะครับ อ้างไปว่าเพิ่งคบยังไม่เคยกัน (ตอแหลสุดๆ)

จนผมมารู้ตัวอีกที รุ่นพี่ก็ทักขึ้น
เฮ้ยเต้ สงสัยเพื่อนเอ็งจะไม่ไหวแล้วว่ะ หลับสนิท เงียบกริ๊ปปป
ผมหันไปมอง ก็ตามนั้นเลยครับ สลบเหมือดไปเรียบร้อย
ก็ว่าไม่ได้ยินเสียงมัน

ดึกมากๆแล้ว จนวงเริ่มพอ พี่ๆก็มึนกันไม่ไหว
หลายคนก็นอนกันที่บ้านชาวบ้านเลยครับ ขี้เกียจเดินกลับที่พักตัวเอง
ส่วนผมเอง อยากลับไปนอนกอดสองสาว ก็ทำทีจะเดินกลับ

เฮ้ยเต้ แบกเพื่อนมึงกลับไปด้วย ที่มันเต็มแล้วเนี่ย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

elviswhat

จะมีภาคต่ออีกไหมครับเนี่ย รอติดตามครับ

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

thawatpol

เหมือนรู้สึกดูหนังจบ ในใจโหวงเหวงไปหมด

ขอบคุณเรื่องราวสนุกๆที่มาแบ่งปันกันครับ ::JubuJubu::

Otaza

ตอนสุดท้ายนี่เสียวมากครับ โอกาสต้องได้ สถานก็าร์ต้องเป็นใจ ้และท่ี่้สำคัญฝ่่ั้ายเราต้องเอาด้วย ไม่งั้นไม่ได้ลอง
ขอบคุณมากๆ ครับ ที่แต่งแต้มประสบการณ์ในบอร์ดอีก

ปล.มิ้นรู้มั๊ยครับ ว่าเปิดเหตุการณ์นี้  แล้วอยากลองแบบออยบ้างป่าว

TUGO

อ้างจาก: Otaza เมื่อ ตุลาคม 26, 2018, 08:33:34 หลังเที่ยง
ตอนสุดท้ายนี่เสียวมากครับ โอกาสต้องได้ สถานก็าร์ต้องเป็นใจ ้และท่ี่้สำคัญฝ่่ั้ายเราต้องเอาด้วย ไม่งั้นไม่ได้ลอง
ขอบคุณมากๆ ครับ ที่แต่งแต้มประสบการณ์ในบอร์ดอีก

ปล.มิ้นรู้มั๊ยครับ ว่าเปิดเหตุการณ์นี้  แล้วอยากลองแบบออยบ้างป่าว

สวัสดีครับ

ปกติ ผม มิ้น และออย ชอบทำแบบเอ๊าดอร์อยู่แล้ว
แล้วยิ่งทำต่อหน้าคนก็ชอบด้วยทั้งมิ้นที่ทำต่อหน้าเด็ก และออยที่ทำต่อหน้าต้นที่หลับ

แต่สถานการณ์อย่างนี้หายากครับ
เราสามคนเลยเลือกไม่เสี่ยง
แต่จะมีอะไรในที่ลับตา ในสถานที่ที่มีคนเยอะแทน

gaingane

san2503

ชอบมากครับ งานเขียนแบบนึกถึงสมัยเป็นนักศึกษาออกค่ายก็มีแบบนี้ เคยจัดกับแฟนเหมือนกัน

cd13579

ฟีลลิ่งในค่ายเป็นอะไรที่น่ามาก แต่ผมนี่อารมณ์เดียวกับเพื่อนผู้แต่งครับ สายนก และค่ายมหาลัยผมนี่กฎเยอะหาโอกาสยาก 

และประเด็นสำคัญ คือไม่มีใครให้ทำ ร้องไห้แปป
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

26916

หวังว่าจะมีภาค3ต่อนะครับ แบบคราวนี้ มีสาวมาเพิ่ม หรือ ต้น มาร่วมก๊วน ::WowWow:: ::WowWow:: ::WowWow::

likestory

ผมล่ะอยากมีแฟนและเพื่อนแฟนแบบคุณเต้จริงๆเลย แอบอิจฉาทุกๆตอนที่อ่าน รอติดตามผลงานดีๆต่อไปนะครับ

donki

ขอบคุณมากนะครับ จบซะละ ผมนี้ลุ้นออยมากเลย กลัวใครมาจีบ

mirage

ขอบคุณครับ
ติดตามอ่านตั้งแต่ตอนแรกเลย
ปล. จะมีภาค 3 ไหมครับ

exelier

ใจหายมากๆเหมือนจะไม่มีภาคต่ออะไรแล้ว
แต่ขอให้มีเถอะครับถาค3 คุณเขียนได้สนุกจริงๆ