ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 18

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 27, 2018, 12:41:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

samsung014

อ่ะ จบซะแล้ว เสียดายจัง นึกว่าลุงเฉยจะมีใครเพิ่มมาอีก สนุกมากครับ

mana manee

::Glad:: ::Thinking::สุดยอดมนุษย์ลุงอีกแล้ว หน้าตาดี ลึลาเยี่ยม จัดไปลุง

DJ.Shadow

เรื่องราวสนุกมาก จะติดตามผลงานนะคับ ขอบคุณครับ

Boran Mark

ได้อ่านตั้งแต่ตอนแรกจนจบ สนุกมากครับ เป็นกำลังใจให้ครับสำหรับงานดีๆ แบบนี้

i_robot

ยังไม่อยากให้จบเลย อ่านเพลินมาก ขอบคุณมากครับ

C0KE

จบได้ดีครับ มีข้อคิดให้กลับมาคิดด้วย

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ จบแบบมีความสุขชอบมากเลยครับ

biggiggog

จบแบบไม่ทันตั้งตัวเลย
รอลุ้นอยู่หลายคู่เลย
แต่ก็ไม่ว่ากันครับ
แค่มีน้ำใจให้กัน
แค่นั้นก็เกินพอ ::Confident::
ขอบคุณมากๆครับ

qa678

อยากให้มีภาคต่อนะ...หยุดพักแล้วกลับมาเขียนต่อนะครับ..

tidtook

ผลงานของท่าน นั้นน่าติดตาม สุดยอด บนความต้องการของสาวๆ บอกคำเดียวว่าเยี่ยมครับ

wiseman

ขอบคุณเช่นกันครับไรต์ แฮปปี้เอนดิ้ง รออ่านเรื่องต่อไปครับ

kabyala

สุดยอดเลยลุงได้ทั้งเมียเด็กแม่ยายสุดบรรยายไหนจะทรัพย์สินอีก ขอคาระวะด้วยเชียงชุ่นเลิศรสสามจอก ขอบคุณครับ

asiakook

อวสานสวยงาม แต่รับปากแล้วยังพาไปต่อน่าให้เมย์จัดการซักฉาก อิอิ ขอบคุณครับ

win2000

ขอบคุณครับ สำหรับเรื่องดีๆอีกเรื่อง จะรอเรื่องต่อไปนะ ::Beggar:: ::Confident:: ::DayDream::

theera

จบแล้วเสียดายจังครับ
แต่ก็ขอบคุณมากๆนะครับ