ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt1

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 28, 2018, 01:54:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ya00022449

silverwolf

โถ่ลุงอุสานัดน้องเค้าไว้ดิบดี ดันมีคนมาเห็นแถมรู้ใจด้วยน่ะว่าจะทำไรกัน หมดกันเลยลุง แต่แอบหวังไว้ว่าจะมีการลุม

matilda

รอมานาน ลุงพลจะแผลงฤทธิ์อีกแล้ว บุญเก่าลุงทำมาเยอะจริงๆ และระบบการจัดการคุณลุงยังต้องปรับปรุงนะครับ อิ..อิ..

อิทธิพล ทบชา

เมื่อตามนุษย์ลุงมีสิ่งที่ช่วยให้พลังชีวิตลดลงได้น้อยลงเเล้วก็ถึงเวลาที่จะต้องกำราบสามสาวเสียที ว่าเเต่ตอนนี้มันนานจริงๆกว่าจะมาเกือบลืมไปเเล้วว่าถึงไหน555

Ting Shiro

Naratorn

surasek

ตั้งตารอทุกวันเลยครับ หลังจากเก็บทิชชู่ไว้เป็นเดือน ทิชชู่เกือบเปื่อยละครับ วันนี้จะได้ใช้ซักที 

kew2826454

รอนานเลยพระเอกอย่างลุงพลของเรา นี่จะโดนสามรุมหนึ่งเลยเหรอ เอาใจช่วยนะลุงพล

มโน สกลนคร

ลุงเฉยเจ้าชู้จริงๆ เลยนะ
ขอให้มีรูลง ลุงเฉยก็พร้อมจะร่วมกับทุกคนได้เลยน้อ

Komsan Tanunchai Olympus

มาแล้วลุงพลคนที่ทำให้สาวๆๆพยาบาลและหมดหลงรัก

mark5111

โหโดนจับได้พร้อมคำรับสารภาพ ซวยไปครับลุงพลแต่คิดซะว่าฟาดเคราะห์ เดี๋ยวดีเอง

clickkuu

อ่านไปอ่านมาดูเหมือนลุงพลกลัวเมียหนึ่งเมียสองนะครับ แต่แปปเดียวก็จับกดจนฟ้าเหลืองอีก

suriyamahajit

จัดมาแล้วต้องขอบคุณมากนึกว่าจะไม่ได้ติดตามลุงพลต่อกำลังสนุก

Nong5670

คิดจะแอ้มครูเบสท์ก็ต้องใช่ความพยายามหน่อยลุง