ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wakatsuki]Semen Milking Counselor อาจารย์ที่ปรึกษาสาวโคตรเอ็กซ์ แปลไทย By HypN♥

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 28, 2018, 07:58:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bannoknon

เป็นครูที่เข้าใจความรู้สึกนักเรียนดีจริงๆ รู้วิธีแก้ไข เป็นที่ปรึกษาให้นักเรียนสบายใจได้ น่าจ้างมาทุกโรงเรียนเลยเนอะ

1412kid1412

chinnosuke

คุณครูครับ ป๋มมีเรื่อง อยากปรึกษาคุณครูเหมือนกันครับบบ
หรือว่านี่อาจจะเป็นที่มา ที่เค้าใช้คำว่า "ยิ้ม" ก็ได้นะฮะ ออกมาแล้วลั้นลาทุ้กกกคนน

navaa

โดนอาจารย์ที่ปรึกษาสอนแบบนี้ถึงกับติดใจต้องไปทุกวันเลย

nuinoinaja

Gunitle

อยากมีอาจารย์แบบนี้มั้งจังครับ555 ขอบคุณมากครับผมท่านฮิป ช่วงนี้ผมสอบ นานๆเข้ามาทีนะครับผม  

jochohaha

ทำไมตอนเรียนไม่มีอาจารย์ยังงี้บ้างนะ จะไปปรึกษาทุกวันเลยครับ

alarbebday1

delta941

ครูแนะแนวได้เยี่ยมจริงๆเลย

เยี่ยมจริงๆ 3 ครั้ง

ขอบคุณมากครับ