ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wakatsuki]Semen Milking Counselor อาจารย์ที่ปรึกษาสาวโคตรเอ็กซ์ แปลไทย By HypN♥

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 28, 2018, 07:58:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Addy04245

ฝึกสมาธิในการเรียน ทำให้คะแนนดีขึ้น อาจารย์สอนดีจริงๆ

toxin45

อยากให้บ้านเรามีอ.ที่ปรึกษาแบบนี้เยอะๆ
ผมจะได้ไปสมัคร รร.หญิงล้วน  ::Evil::

tongjedsada

ซี่รี่นี้มีแต่หน้าอกไชร้บึ้ม ทั้งนั้นเลยแหะ 5555555 ไม่พลาดสักตอนเลยครับ ยิ่งตอนนี้เกี่ยวกับ อาจารย์หวนคิดถึงตอนมัธยมปลาย

themoon

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ แบบนี้ทำให้เด็กติดใจแล้วครับอาจารย์รับผิดชอบยาวไปครับแบบนี้วันหนึ่งมาปรึกษาห้าคนนี้มีสลบแน่

glaciar

แค่เจอหน้า อ. ครั้งแรงก็ประจำในมหานมสะบึ้มละครับ
แถมดุ้นอันนั้นก็สะบึ้มไปอีก อ.คงติดใจแน่ๆเลย  ::Fighto::

Whๅ่tE

หาวิธีกินเด็กหนุ่มแบบชิวๆ ทำต่อไปเรื่อยๆคงได้ทั้งโรงเรียนเลยมั้ง
ครูเป็นอมตะแน่ 555

xtazy

หลับบ้างหรือเปล่า กลายเป็นหลั่งบ้างหรือเปล่าได้ยังไง ครูหื่นเจอของดีเลยจัดไม่หยุดทีเดียว

pongharu

Pharadorn Kaewsan

neokiseki

css001

ขอบคุนครับ จะหาอาจารย์เเบบนี้ใดทีใหนตั้งเเต่เรียนมามีเเต่ มีเเค่รุนลายคราม ขนาดครูฝึกสอนยั้งหน้าหวกเลย กาตูนมันโกหกมันไม่มีจริง

elviswhat

sonly

เป็นที่ปรึกษามืออาชีพมาก สามารถเข้าใจและแก้ไขปัญหาของนักเรียนได้ถูกจุด