ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 13 แผนสาม

เริ่มโดย HatHU, ตุลาคม 28, 2018, 10:09:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

midnightblusie

ตัวการเสียเมียของต้นนี่มาจากบีทั้งนั้นเลยนะครับ บีเธอเลวไร้ที่ติ จริงครับ

ziggy2

ต้น  ติดใจน้องบีแน่ๆ  จบแบบสลับคู่ ก็ดีนะครับ happy กันไป

wikky4

จารย์ต้นเสร็จแน่  คงไม่อยากไปเมกาแล้วล่ะ

xeoncore

inputpy

Platypus

บีน่าจะทำให้ต้นติดใจและเปลี่ยนแนวคิดเรื่อง sex ได้บ้างนะ

moodumhero

::Cold::โอ้โหเล่นแผนนี้เลยเหรอครับคุณนพร้ายกาจมากนับถือๆ ขอบคุณครับ

Pongsathorn Suwannarit

bunchucherd

ถึงคราวจ้นได้ลองของใหม่บ้างแล้ว

rangsitboy

จะเล่นกันหลายๆรอยเอาให้หายอยากเลยหรอ ::Shy::

Korn Phawat

ได้คู่ที่เหมาะสมแล้วละม้างงานนี้

donuty2000

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ นี้วางแผนไว้ถึงขั้นไหนนี้สดแตกในเลยหรือแค่นิดๆแล้วน้องเมจะเลิกกับตันหรือเปล่านี้

Dark Free

ใช้แผนแบบนี้ รับรองต้นไม่รอดแน่นอน

ัีyut888

อยากมีผู้หญิงแบบบีเป็นคู่ขาจัง แบบนี้เรียกว่า ใจถึง พึ่งได้ ของแท้