ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 13 แผนสาม

เริ่มโดย HatHU, ตุลาคม 28, 2018, 10:09:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nakata32

โห ถึงกะใช้แผนชั่วขนาดนี้เลยเหรอครับ น่าจะชื่อแผนชั่วยั่วสวาทนะเจอแผนนี้เข้าไปร้อยทั้งร้อยตกหลุมทุกคน  ::Bloody:: ::Bloody::

Gere

ร้ายมากคุณนพส่งบีไปยั่วคุณต้น

010377

แผนอย่างนี้จะรอดมั๊ยเนี่ย สุดๆจริงๆ เมสมหวังแหงมๆ

Phoowadol

ชายก็คือชายวันยังค่ำต่อให้หนักแน่นแค่ไหน มาเจอสาวสวย ใช้เสน่ห์ มารยาหญิงเข้าให้ สุดท้ายก็ละลายเหมือนเทียนที่ไหม้ไฟ. ละเนอะ ต้นไม่เคยเจอใครรุกอ่อยให้แบบนี้มาก่อนเดี๋ยวเถอะ เจอน้องบีร่ายวิชา นางแมวยั่วสวาท รับรองได้เลย จะติดใจในลีลาสวาท จนโงหัวไม่ขึ้น. ว่าแต่บีตั้งกล้องไว้ รึ  หรือว่าครั้งนี้จะปล่อยไปตามธรมชาติ ก่อน แล้วค่อยลุยถึงบ้าน ทีหลัง. แผนนี้ช่างร้ายลึกจริงๆ ดูแววแล้วน่าจะสำเร็จด้วยนะ ผมว่า ::Evil::

Slave

gungun.khondee

nappa01

ต้นจะรอดมั้ย หรือจะกลายเป็นเสือ

thadtanone2002

น้องเมหลงทางมาก คุณต้นคงไม่รอดเเน่ งานยากทั้งคู่ครับ

no image

ทำไมง่ายจัง เมียตัวเองไม่เคยจะทำ แต่เจอแบบนี้ยอมง่ายเลย

absolteone

livpool

นพนี่แผนเยอะจริงๆ งานนี้นายต้นอาจจะเสียเมียแน่นอน

popy009

สุดยอดแผนจริง ๆ
ปล. ผมตามไปอุดหนุนที่ฟิกชั่นล็อกแล้วครับ สนุกมากกก หนูนาภาค 2

momotaro z

kosit khemsuthipong

วางแผนได้ร้ยเหลือทำใช้ดูว่ามีชู้จะได้อย่า