ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 13 แผนสาม

เริ่มโดย HatHU, ตุลาคม 28, 2018, 10:09:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ganakorn Gongmag

เจอบียั่วแบบนี้ ต้นคงห้ามใจตัวเองไม่ได้แร้วคับ ถือว่าแลกกับที่นพแอบมีชู้กับเมย์ละกัน

sp502

ต้นเจอน้องบียั่วแบบนี้ ไม่น่าจะรอดนะ แผนนี้น่าจะสำเร็จแน่ๆ

longpipo

คุณต้นคนดีไม่น่าโดนแบบนี้ แต่ผมคิดว่ารอด

thinks

ต้นเจอแผนนี้เข้าไป ดิ้นไม่หลุดแน่ๆ

Pong Tee

เมย์จะเลิกยังไงหวา แผนหญิงงามทำให้แตกคอหรือป่าว

yukleg

ไม่น่าจะแค่ครั้งเดียวนะต้นนะ เจอตัวแม่แบบนี้น่าจะถอนตัวยาก
แผนสาม แสดงว่าแผนนี้น้องเมต้องมีส่วนร่วมด้วยแน่ๆ เพราะแผนสองยังทำน้องเมใจแตกมาแล้ว ต้นเจอแผนสามคงจะรอดยากนะ

Pan Pan

แผนการสุดยอดครับ ต้นเลยได้บีด้วยเลย

minamaitai boonto

ดร. ต้น นี่มันไก่อ่อนจนน่าสงสาร 555 หวังว่าคงได้เปลี่ยนรสเปลี่ยนชาติบ้างนะครับ

aranami

patpong

นึกว่าอาจารย์ต้นจะไม่มีบทซะแล้ว  มาตอนเกือบจบ

Dest Tiny

เสมอๆกันล่ะ ลุ้นเลยว่าจะยังไง!!!!  ::Hmmm::

kobjuk

เสียดายไม่อยากให้จบ ชอบแนวนี้ๆ

Nal

สรุปเจอพี่ต้น 9 นิ้ว ทิ้งพี่นพทันทีเลย

somtestsome