ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ตอนที่ 28-2

เริ่มโดย kamlk, ตุลาคม 29, 2018, 02:42:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

บรรดาคุณครูหื่นทั้งหลาย พยายามปล้ำ ร่วมรักกับครูโจ้แทบตาย รอดมาได้ตลอด บทพร้านบุญมาแค่ตอนสองตอน กลับจะได้เสียบเสียวกับครูสาวแบบเต็มใจเฉยเลยอะ แต่จะมีมารมาผจญอีกรึเปล่านะ อิอิ

ป ปลานั้นหายาก

พรานบุญ ผู้โชคดี กำลังจะได้รอบสอง หรือเปล่า

3hman

เอ้า เจอแจคพอตไหมล่ะเนี่ย นางเอกเรา ถ้ามาเจอในลำธารสภาพนี้ จะรอดอีกไหม

sunnies

จ่ะหาครูโจ้แล้วเจอเลิฟซีนไม่ฆ่ากันตายเหรอ

jachal

Pong Sak

dryice32

Yuttana Qwertyui

ครูโจ้หลวมหมดแล้วมั้งเจอมาหลายควยแล้ว

bangsan

ครูโจ้จะโดนพรานบุญล่อในนำ้หรือป่าวหรือโดนขัดจังหวะอีกแล้วครูโจ้ก็รอด

diaby

ขอบคุณมากครับ คิดถึงครูโจ้จัง หายไปนาน ไม่รู้จะรอดมือครูใหญ่มั๊ย น่าติดตามมาก

nu8285

๋GEORGE

เรื่องนี้หายไปนานมากครับ​ คิดว่าเจ้าของเรื่องไม่เขียนต่อแล้วซะอีก​ ชอบมากครับเรื่องแนวนี้​ ได้ลุ้นทุกตอน

leaneat

กำ มาสนิดกันพรานบุญตอนไหน อย่างนี้ ต้องอ่านย้อน ::Hunger::

kk07