ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เที่ยวตะวันแดง copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, พฤษภาคม 08, 2023, 09:22:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

คืนวันก่อนผมไปกินเหล้าที่โรงเบียร์ตะวันแดงแถวคลองตันกับเพื่อน. มีพี่่สาวใหญ่เดินมาขอชนเเก้วแล้วบอกว่าน้องที่มาด้วยขอ Line. โต๊ะพี่เค้ามากันหลายคน มีทุกวัยรุ่น สาวใหญ่ สาววัยกลางคน น่าจะเลิกงานแล้วมากินเหล้าต่อกัน.. เราก็ไม่ได้คิดอะไร เห็นโต๊ะพี่เค้ามองเราก็ยิ้ม มองกลับไปตามปกติ พอเริ่มเมาพี่สาวใหญ่เดินบอกขอชนเเก้ว แล้วบอกว่าน้องพี่เสื้อดำขอ Line เราก็เลยเเซวบอกพี่เค้าไปว่า ผมขอ Line พี่ได้ป่าว ผมชอบสาวใหญ่มากกว่าวัยรุ่น 5++ พี่เค้าถามจริงเหรอ5++ เราก็ให้ Line พี่เค้าไป. พี่เค้าให้เบอร์โทรเรามา.. ก่อนกลับเราเดินไปเจอพี่เค้าที่ห้องน้ำเลยคุยกันนิดหน่อยแล้วก็ต่างคนต่างแยกย้ายกลับ.. คืนนั้นพอกลับถึงห้องเราก็ทักหาพี่เค้า. ก็คุยกันนิดหน่อยแล้วก็นอน.. ตื่นเช้ามาเราก็ทักไปคุยกับพี่เค้าอีก.. แล้วถามพี่เค้าว่าวันนี้ไม่ไปทำงานเหรอครับ.. พี่เค้าบอกว่าลาพักร้อน นอนเหงาอยู่คนโด..
เราก็ทำงาน WFH ซะด้วย.. เลยคุยทีเล่นที่จริงไป เรื่อยๆ เลยเข้าเรื่่องว่าเราชอบสาวใหญ่  อยากลองขึ้นครูสาวใหญ่ คุยกันไปคุยกันมา พี่เค้าชวนมาที่่คอนโด
แถวพัฒนาการ เราก็รีบอาบน้ำแต่งตัวออกไปหาพี่เค้า..  อยู่ไม่ไกลกัน.. พอไปถึงคอนโดพี่เค้า พี่เค้าลายมาบอกห้อง.. บอกรอคนเปิดประตูขึ้นมาได้เลย..พอเข้าไปในห้องพี่เค้าก็ชวนคุย.. ปกติ พี่เค้าบอกว่าเมื่อคืนถ้าน้องที่ทำงานไม่มาค้างด้วยจะชวนมาทั้งแต่เมื่อคืนแล้ว.. (แสดงว่าพี่เค้าเงี่ยนค้างมาตั้งแต่เมื่อคืน) เราก็เลยตอบไปว่าอ่อครับ.. หลังจากนั้นพี่เค้าก็ขอเริ่มเปิดเกมส์บุกเลย.. พี่เค้าถามเราว่าชอบสาวใหญ่ สาวอ้วนจริงใช่ปะ เราเลยไม่พูดอะไรเยอะ ถอดกางเกงให้ดูเลยว่าแข็งมาตั้งแต่บ้านละพี่.. หลังจากนั้นก็โดนดูดควย.. พอเราถอดชุดนอนพี่เค้าออกเอามื่อมาจับหีดู โห่ตกใจมากๆ น้ำแฉะและไม่มีขน.. เลยเลียไปพักใหญ่ 30 นาทีได้ เลียมันลิ้นมากๆ ไม่มีขนเลย..เลียจนพี่เค้าเกร่งและเสร็จไป 2 รอบ เราก็ไม่เคยเจอหีเกลี้ยงๆแบบนี้.. จนพี่เค้าบอกว่าเย็ดได้เเล้วพี่ไม่ไหวละ.. หลังจากนั้นก็เย็ดกันไม่ยั้ง สลับไปหลายท่า เย็ดกันมันมากๆ พี่เค้าขมิมหี ตอดควยเก่งมากๆ  บ้างจังหวะ ผมจะเสร็จแกล้งเอาควยออก  มีลมออกจากหีด้วย พอใส่ควยเข้าไปใหม่มันก็จะรัดแน่นเหมือนเดิม เย็ดกันแบบเปิดไฟไป สาวใหญ่อวบๆ นี่หีใหญ่มากๆ ผมชอบเลียหีสาวใหญ่อยู่แล้ว... สรุปผมได้เย็ดไป 2 น้ำ ต้องรีบกลับมาทำงาน.. ยังไม่ได้ถามอายุพี่เค้าแต่คิดว่า 45 up  เคยมีครอบครัวแต่แยกทางกันแล้ว พี่เค้ามีบอกด้วยว่าถ้าไม่ได้ให้เบอร์เธอเมื่อคืนคงเสียดายแน่ๆ (ก็บอกแล้วว่าผมชอบสาวใหญ่) ได้แต่บอกพี่เค้าไปว่าถ้าคืนไหนเมาเเล้วเงี่ยนๆ โทรมาหาผมได้นะผมจะรีบไปหาเลย.. เราก็ได้แต่รอเวลานั้นต่อไปครับ  กะว่าเดียวจะทักลายไปถามว่าเป็นบ้างโอเครมั๊ย..

"พอได้เจอสาวใหญ่เข้าจริงยอมรับเลยว่าเริ่มติดใจไปเที่ยวไหนไม่มองสาวๆครับ" รุ่นนี้คือมีอารมณ์เยอะมากๆ เลยน้ำหีเยอะ หีตอดควยรัดแน่นมาๆ

ถ้าเพื่อนๆ เจอหีเกลี้ยงๆ  แบบไม่มีขน จะทำยังไงกับหีแบบนี้ดีครับ

แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก