นี้คือคำมั่น สัญญา ... เอ๋ แล้ว สัญญา กับใครนะ???

นี้คือคำมั่น สัญญา ... เอ๋ แล้ว สัญญา กับใครนะ???

• 4 ตอบ
  • 897 อ่าน
*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• Global Moderator
  • 1153
  • 114
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
This I Promise You  ... feat.  Diamond

เพลงนี้ตอนเดินทางไปเที่ยวทะเลได้ยินเขาดีด guitar ร้องกัน ฟังดู ว้าวมีความหมายดี๊ดี ก็เลยอยากลองมั่ง ...
ไม่รู้ออกหัวออกก้อย อ่ะนะ ... อิอิอิ

Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

*

ออนไลน์ phoowadol

• Gold Member
  • 1100
  • 184
Re: นี้คือคำมั่น สัญญา ... เอ๋ แล้ว สัญญา กับใครนะ???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2018, 08:03:16 pm »
เอ......เพลงนี้ไม่คุ้นเลยอะครับ แต่พี่เพชรก็ร้องได้ดีนะครับ นี่ผมนั่งฟังเพลินเลย เพลงนี้ถ้าพี่ร้องโทนเสียง คีย์ ตำ่ น่าจะลื่นกว่านี้นะ ผมว่า. แต่ตอนนี้ผมให้3ผ่านครับ. จัดมาอีกๆนะครับ ::Beggar::  ::Beggar::  ::Beggar::  ::DookDig::  ::DookDig::

*

• 1153
  • 114
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
Re: นี้คือคำมั่น สัญญา ... เอ๋ แล้ว สัญญา กับใครนะ???
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2018, 11:27:58 pm »
เอ......เพลงนี้ไม่คุ้นเลยอะครับ แต่พี่เพชรก็ร้องได้ดีนะครับ นี่ผมนั่งฟังเพลินเลย เพลงนี้ถ้าพี่ร้องโทนเสียง คีย์ ตำ่ น่าจะลื่นกว่านี้นะ ผมว่า. แต่ตอนนี้ผมให้3ผ่านครับ. จัดมาอีกๆนะครับ ::Beggar::  ::Beggar::  ::Beggar::  ::DookDig::  ::DookDig::

This is a song by "N'Sync" and they have high keys...
They are like an American Boy Band ... naaaa 
This is an old song ... I think it came out in the year 2K naaaa ... Not sure !!!
I couldn't find a lower key version... soooo yeah...!!!   ::Sobad:: 

Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

*

ออฟไลน์ pongsan

• Gold Member
  • 1462
  • 908
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 11:51:57 pm »
คำมั่นสัญญาแห่งรัก..... ::Bloody::   แม้จะสัญญิงสัญญาหนักแน่นเพียงใด...ถ้าเค้าไม่มีใจให้ ::Crying::  มันก็ จบ! ::Waiting:: 

🎭🎭🎭🎭🎭🎭🎸🎸🎸🎭🎭🎭🎭🎭🎭🎸🎸🎸🎭🎭🎭🎭🎭

*

• 1153
  • 114
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2018, 01:34:39 am »
คำมั่นสัญญาแห่งรัก..... ::Bloody::   แม้จะสัญญิงสัญญาหนักแน่นเพียงใด...ถ้าเค้าไม่มีใจให้ ::Crying::  มันก็ จบ! ::Waiting:: 

🎭🎭🎭🎭🎭🎭🎸🎸🎸🎭🎭🎭🎭🎭🎭🎸🎸🎸🎭🎭🎭🎭🎭

จบแบบเจ็บไม่เอานะคะ ...    ::Goaway::   จบยังไงจบแบบไหนเราคือผู้กำหนดมันเอง    ::Fighto::

....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ