ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เป็นใจให้เมียมีชู้ 4

เริ่มโดย kobkobkob, ตุลาคม 30, 2018, 01:08:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

timeai

ถูข้างนอกทีไรเป็นเรื่องตลอดครับ 

youang

สุดๆ ไปเลยครับ เรียบร้อยโรงเรียนเดช งานนี้น่าจะอีกหลายยก แน่ๆ เลยละครับ อิอิ ^^ ขอบคุณครับ

kachainth

abfun

เรื่องแต่ละเรื่องนี่ เหมือนท่านพงษ์เทพ จะเกาะขอบเตียงรายงานสดเลยครับ ฮ่าๆๆ

swss2511

เกมส์สองน้องพู่เริ่มเองเลยแบบนี้ลืมผัวไปแล้ว

9toulek

หลงจนกบับบ้านไม่ถูกแน่ๆงานนี

Phoowadol

อืม อาการของสามีน่าจะมีทั้ง. จี๊ดที่หัวใจทั้งเสียวปนเปกันไป นะผมว่า เห็นเมียออกปาก ขอให้ชายอื่นสอดใส่แบบนี้  แถมยังโดนปล่อยในมาเต็มๆ ด้วย ทีแรกปากก็บอกห้าม แต่ด้วยความเสียวสุดจะกลั้น จึงต้องโดนซอย แตกคาท่อนไป แล้วนี่ตกลงยังไง จะขึ้นรอบสองกันต่อเลยเหรอ โอ้โห มาขนาดนี้ละ สามีเผยตัวแล้วออกมาแจมด้วยดีกว่ามั๊ง ไม่ต้องแอบดูละไหนๆก็ไหนๆแล้วนี่  มีความสุขด้วยกันไปเลย ดีมัผ้ยครับ. อิอิ ::Evil::

anutit9119

ก็ได้แต่ภาวนาให้เมียกลับบ้านถูก เสียวแทนผัวจริง ๆ กลัวเมียใจแตก สนุกดีครับเป็นธรรมชาติดี รอติดตามนะ

hanabombam

เกมที่สองถึงกับขี่เองเลยหรอน้องพู่ เอาให้ท้องเลย ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

waveviviann

ได้ดูโชว์สด ๆ จากเมียตัววเอง น่าจะเร้าใจที่สุด

yumer

mercuryzx

เดินขาถ่างแน่นวล 555555
บรรยายซะจนเหมือนกับว่าผมเป็นคนแอบดูเองเลย ^^

sachinha

สุดจริงพี่เดช 555 ต่อยกสองไวมากก

code47

yuth2011