ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[HATCH] le ni kaeruto dorobou ga lta! ฝึกรักหัดเป็นขโมย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 30, 2018, 05:05:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nom.nao

akerue

สาว 35 โดนเด็กเปิดซิง คนละไซส์กันเลยนะ

แหม่ ก็นึกว่าจะกลายเป็นทาสไปซะ ปล่อยให้หลุดไปง่ายๆ

biggiggog

ไอ้เด็กคนนี้มันแสบน่าดู
จับโจรได้ แก้ผ้าสอบสวนเลย

ตกลงเพราะไอ้เด็กคนนี้ ชีวิตเลยดีขึ้น
ยังไงก็กลับไปขอบคุณมันหน่อยคงดีนะ
ขอบคุณมากๆครับ

nom.nao

::Ahh::  โดนเปิดซิงแบบนี้ ถือว่าข่มขืนหรือเปล่านะ

numkrieng

::HoHo:: มือใหม่จริงๆ ไม่ได้ของแต่ได้เสียตัวแทน
ได้หัวใจเด็กหนุ่มไป 55555 ชอบๆๆๆ

poo bnk48

KOSAGI

เปิดซิงครั้งแรก ขโมยของครั้งแรก ครั้งแรกก็จะเจ็บหน่อยๆ

Mumei Otoko

จากผู้เสียหายจะโดนโจรขโมยของ กลายเป็นได้ซั่มฟรีๆซะงั้น  ::Suffocate::

ผู้หญิงนี่ก็... ตกงาน เงินใกล้หมด ยังหางานไม่ได้ เป็นโจรขโมยไม่สำเร็จ แถมโดนซั่มเป็นค่าปิดปากอีก อายุก็35 แต่ไม่มีประสบการณ์ โดนเปิดซิงในสถานการณ์นี้อีก ชีวิตบัดซบจริงๆ  ::Crying::

phatsa

ปลอมตัวได้เนียนมากมองแว็ปแรกนึกว่าผู้ชาย ::DookDig::
==========================================
ขโมยของสำคัญไปซะด้วย (หัวใจและความรู้สึกของเด็กน้อย)

ALUTB01 .

ริจะเป็นขโมย แต่ดันต้องมาทิ้งความสาวไว้ที่นี่
น่าสงสารจริงๆ

worachat39

อายุตั้ง35แล้วถึงต้องไปขโมยเลยเรอะ เด็กนี่ก็แก่แดดปากหวานซะด้วยสิ 555

เจอเด็กสอนซะเป็นงานเลยสินะครับ  ว่าแต่นั่นเด็กหรือนกครับ 5555 สาวไม่เอา