ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ร่านอย่างนี้ต้อง yed ให้เข็ด copy

เริ่มโดย แดนชัย สนธยา, มิถุนายน 05, 2022, 02:35:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แดนชัย สนธยา

นัดเย็ดทั้งรุ่นใหญ่ รุ่นน้อง สาวแรกรุ่นมาเยอะแล้ว ใครจะไปรู้ว่าจะได้เย็ดกับหลานตัวเองที่ยังอยู่มัธยมปลายอยู่เลยล่ะครับ สำหรับวันนี้มีเรื่องเสียวที่อยากจะแบ่งปันให้ได้มาฟังกัน ผมอาศัยอยู่ที่พัทยาครับ ปัจจุบันก็อยู่คนเดียว ใช้ชีวิตโสด มีเรื่องผู้หญิงบ้างนิดหน่อย แล้วผมได้มีโอกาสไปไปหาพี่ชายอยู่ที่สัตหีบ ไปเที่ยวเล่นบ้างนิดหน่อย ก็เลยได้ว่าจะอยู่ต่อสักสองสามวันค่อยกลับ แถมพัทยาใต้ไม่ค่อยมีอะไรเที่ยวเล่นสักเท่าไหร่ ด้วยความที่ผมไปอยู่บ้านพี่ ก็ต้องอาบน้ำล้างหน้าแปรงฟันนอนที่นั้น และด้วยความที่ผมมานอนบ้านพี่ผมนี่แหละครับ เลยได้เล่นหลานสาวซะอย่างเสียว

เหตุการณ์เกิดเมื่อเดือนมีนาคมที่ผ่านมานี้เองครับ ผมก็ไปเที่ยวเล่นเดินตลาด เดินห้างบ้าง ก็ที่เที่ยวทั่วไป ผมถึงจะกลับบ้านประมาณช่วงเย็น ๆ ตอนนั้นทั้งบ้านไม่มีคนอยู่ครับ เพราะพี่ชายกับเมียพี่แกไปขายของ ส่วนหลานอย่างน้องฟ้าก็ไม่ได้ไปไหน อยู่บ้านไม่ก็ไปเที่ยวเล่นกับเพื่อนนิดหน่อย ผมกลับมาช่วงเย็นพอดี ก็เลยอาบน้ำ เล่นทวีตดูสาว ๆ สักหน่อยก็เกิดอารมณ์ ว่าจะสาวควยตัวเองเล่นสักหน่อย ปรากฏว่าน้องฟ้ากลับมาบ้านพอดี ผมอารมณ์ค้างเลยบอกตรง ๆ แต่ก็ได้เก็บอาการไว้ รอทั้งบ้านหลับค่อยควักควยออกมาชักเล่นก็ได้ น้องฟ้ามาถึงก็หาอะไรกิน พูดคุยกับผมนิดหน่อย จนถึงเวลาสองทุ่ม เด็กบ้านนี้มันนอนเร็ว น้องฟ้าอาบน้ำ ผมที่เงี่ยนอยู่แล้วก็อยากรู้ว่าหลานสาวมันจะโตสักแค่ไหน ก็ไปแอบปีนหลังบ้านดูสักหน่อย โชคดีมีรูเล็ก ๆ ให้ส่อง อย่างเด็ดเลยครับเพื่อน ๆ โหนกหีอูมจัด มีการโกนขนด้วย หีเรียบเนียนอมชูพูน่าเย็ดสัส ๆ แต่เดี๋ยวข้างบ้านมาเห็นก็เลยต้องกลับเข้าไปบ้าน ด้วยความที่เป็นช่วงเสาร์อาทิตย์ พี่ชายผมจะกลับดึก ความคิดที่อยากจะลงมือแหกรูหลานก็ขึ้นมาในหัว ผมรอเวลาจนถึง 3 ทุ่ม ก็ลอง ๆ เปิดประตูดู ปรากฏว่าไม่ได้ล็อคไว้ เสร็จครับงานนี้ หลานใส่เสื้อบ้าง ๆ กางเกงขาสั้น เสื้อยอดเอวเลย เห็นแล้วโคตรแพ้ ผิวขาว หน้าตาก็น่ารัก ผมแม่งอยากเอาควยกระแทกหีเดี๋ยวนั้นเลย แต่มันก็ต้องเริ่มจากลักหลับก่อน เดี๋ยวทำอะไรมากไปจะติดคุกเอา ผมเลยค่อย ๆ เอามือไปลูบที่เอวของหลาน บรรจงลูบไหล้ไปง่ามขา ผิวเนียนนุ่มที่ขัดเกลือ กลิ่นน้ำหอมอ่อน ๆ ชวนให้ผมหลงใหลสุด

เดี๋ยวพี่ชายจะกลับมาบ้าน ผมเลยรีบลงมือ ทำการลูบไล้ไปทั่วโหนกหีของหลาน มืออีกข้างก็ล้วงฟองน้ำกำมือแน่นบีบเต้านมอย่างนุ่มนวล "อือ","หงือ อือ" หลานงัวเงีย หน้าแดง ตัวร้อนครับ ผมรู้ได้ทันทีว่าหลานตื่นแล้ว แต่มาขนาดนี้แล้ว ผมก็เลยเอามือจกหีหลานทันที เป็นหีที่นุ่ม โหนกหีสวย แถมแหย่เข้าไปในรูหีก็ขบมิบสู้มือฉิบหาย อย่าให้พูดถึงเม็ดแตดเลย กลีบเป็นกลีบ หีแม่งสวยจัดเลย ผมเล่นหีหลานจนแฉะเปียกปอนไปหมด ตัวหลานสั่นเกร็งไปหมด ผมเลยกะว่าจะเอาควยยัดหีหลานสักหน่อย แต่ทว่าพี่ชายผมกลับมาพอดี ทำให้ต้องพักกิจกรรมนี้ไว้ก่อน หลังจากนั้นผมก็ได้กลับมาใช้มือชักควยตัวเองซะงั้น แทนที่จะได้เอาควยยัดหีหลาน บอกตรง ๆ ว่าเสียดาย และมันก็เพิ่งผ่านไปอาทิตย์กว่า ๆ เอง ว่าจะลองไปเล่นเสียวกับหลานอีกสักครั้ง สัญญาว่าถ้าได้เอาควยยัดหีหลานเมื่อไหร่ จะมาอัปเดตให้ฟังกันแน่นอนครับ

zethkhun

ช่วงแรกโม้เหมือนได้เย็ดหลานสาวแล้ว จบแบบรอต่อไปซะงั้น