ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก...

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 30, 2018, 09:34:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Narakja Naka

แค่เริ่มต้นมาก็ได้กลิ่นของความไม่ซื่อสัตย์ของเมีย น่าสนใจเลยทีเดียว หลานสาวทั้งสองคนอืมนะ  

winnythepooh

เดาว่าเมียน่าจะมีชู้ แล้วนายชุบก็ได้หลานสาวเป็นเมียแทน

retest

เศร้าใจ ทำไมชีวิตชุบช่างรันทดแบบนี้ เมียก็เหมือนจะมีชู้ด้วย โถ่ เศร้าใจจริง  ::Crying::

phaii

เริ่มเห็นลางๆแล้วครับ แต่ การเขียนมีสตอรี่ดี ทำให้น่าติดตาม มีทางหลากหลายให้คิด ขอให้เขียนต่อไปครับ

peddo

เห็นใจชุบนะคร๊ับ สงสารเด็กๆ จะต้องมารับดูแลอาหรือน้า ล้อๆ แกอย่างนี้ เจอสักทีจะติดแจ นังเมียติดพนันเนี่ยปล่อยไปเถอะ ตามแนวนี้เดี๋ยวต้องไปถอนกับลูกปลัด อิอิ เดาไปเรื่อย เดี๋ยวท่านผู้แต่งก็พลิกแพลงไปอีก รอชมครับ ขอบคุณ​ครับ​

-taro-

เปิดท้องเรื่องมาแบบนี้

ต้องมี drama ผัวโง่ โดนเมียนอกใจแหงๆ

ลุ้นๆ

undercomment

เหมือนชีวิตนายชุบ จะรันทดหน่อยๆ แต่... หน้าตาดี คนหน้าตาดีมักมีอะไรดีๆ ซ่อนอยู่ด้วยสินี่ 

likestory

จากคำโปรยด้านบน ผมขอเก็บรีโมทย์ไว้ที่เดิม และขอรอชมตอนต่อไปของเรื่องนี้ครับ แน่นอนว่ามีกลิ่นไอดาม่ามาหน่อยๆ แต่เดาไว้ว่า น่าจะมีความโชคดีแฝงไว้ให้พระเอกบ้างล่ะน่า ^_^

sixsax

เมียแบบนี้ไม่ต้องเอาไว้ครับ​ ไว้ใจไม่ได้เอาเด็กๆดีกว่า

suriyamahajit

พระเอกชุบรูปหล่อคงมีอาการเสียใจบ้างที่ได้เมียแล้วไม่รักตัวอย่างนี้ต้องตามต่อขอบคุณครับ

dwarf

ขอบคุณครับ...อร..คงจะเป็นคนเดินเกมส์ที่ทำให้วิถีชีวิตของชุบเปลี่ยนไป

grut1247

น่าติดตามครับ โครงเรื่องน่าสนใจ ผมชอบสไตล์นายชุบนี่แหละ

Deep Sea

เรื่องราวต้นเรื่องชักซับซ้อนต้องมีอะไรซ่อนอยู่เเน่ๆ

อดุลย์ งาม

อ่านแค่นี้ก็เห็นใจชุบแล้ว

yukleg

เปิดเรื่องมาก็ผูกปมเมียมีชู้ก่อนเลย แต่เรื่องนี้น่าจะมีอะไรซับซ้อนมากกว่าเมียมีชู้นะ