ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 2

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 31, 2018, 08:36:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nokiaon2

ใจหล่อเว่อร์ ยอมผิดเองให้แม่สบายใจ ชอบชิบเป่งเรื่องนี้อ่านเพลินดีรีบๆๆมาเขียนต่อเร็วๆๆติดตามอยุ่ อย่าช้าขอเถอะ

muzachi

เป็นกำลังให้ชุบ สู้ต่อไปเด้อชุบ

Jonah MTS

ไอ้ชุบเอ็งคนดีเกินแต่ก็ดีที่แม่รู้ทัน แต่แอบเชียร์พริ้งอยู่เหมือนกัน

minky way

นายชุบ ผมขอคาระวะ ::Thankyou:: ::Thankyou:: ที่ควบคุมอารมณ์ได้ดี

pj762856

ชุบเป็นคนดี  ใจเด็ด  และใจอ่อนเกินไป

fantastica

kthais

นายชุบใจทำด้วยอะไรคงเจ็บปวดแต่ต้องปกป้องอรอีก

amaji_shiro

อ่านแล้วหด....หู่แหะ เรื่องนี้

พี่ชุบก็น่าสงสารชิ๊บบบบบหาย  ::Crying::

isukjai5

ยังดีครับที่อรไปง่ายๆ ไม่มายาและหลอกชุบมากกว่านี้

Wat Tamtun

อากับหลานความรักที่เป็นไปได้ ถึงแม่จะผิดก็ตาม

rai2000

อ้างจาก: yukleg เมื่อ ตุลาคม 31, 2018, 10:39:05 หลังเที่ยง
ช่วยบอกหน่อยครับว่าใครผิด ใครถูก....หลานสาวคนโตนี่ชื่อพริ้งแน่ใช่ไหมครับ ไม่ใช่เพียวใช่มั้ย
ปมเมียมีชู้ถูกเตะโด่งตกกระป๋องไปอย่างรวดเร็ว คราวนี้มาปมหลานสาวคนโตแอบรักอาต่อ แต่ดูๆแล้วหลานสาวคนเล็กก็น่าจะแอบชอบลุงเหมือนกันนะ....จะรอดูครับว่าฮาเร็มของเฮียชุบจะมีสาวๆซักกี่คน จะสู้ลุงบุญ กับลุงเฉยได้มั้ย หนุ่มกว่า หล่อกว่า สาวๆน่าจะตรึมนะ
เอาพริ้งละกันเน๊าะ ชื่อเพียวออกผู้ชาย //// อ่านวนหลายรอบหาพริ้ง เหมือนกัน

Phoowadol

ยังมีคนดีแบบนี้อยู่อีกเหรอ เมียมีชู้ยังใจเย็น ได้แถมยังปกป้องเธออีก อืมมมมมม นี่เราคงไม่ได้เห็นฉากสยิวของอรแล้วหละมั้ง ผมว่าน้องพริ้งน่าจะมีแววได้กับอาชุบมากกว่าละ. แต่ว่าอาชุบมันดีอย่างนี้แล้วเมื่อไหร่จะได้ดัน. น้องพริ้งสักทีนะ ::Thinking::

6584347

morekung

เป็นเรื่องที่คาดเดาไม่ออกเลย แต่น่าติดตามครับ

holovelove

อ่านแล้วผมว่า ชุบเขาไม่โง่นะ  แต่ชือ และคิดถึงจิตรใจคนที่รัก มากกว่า ถึงตอนนีอยากอ่านตอนต่อไปแล้วครับ เนื้อเรื่องทำให้อยากรู้ เพราะเดาไม่ออก
เหงาๆ